::. A2-Where legends are made ===> VVe'R3 N0w OFf!c1aLLy LeGenDS .::

Re: A2- Where legends are made :D

2'50s mà ko biết giọng ai à ?? :)) :)) Thằng này là nó hư lắm... :)) :))
Mà còn giọng tao nữa mà,sao ko nhận ra X( 4'50s

Chỉnh sửa lần cuối:

con ma:-w giọng anh đây hay thế mà ko nhận ra à :">

trong đêm 1 bàn chân bc bé xíu lang thang trên đường,trọng aka long HT mở đầu

ánh mắt buồn mệt nhoài của em em rât' buồn vì em ko biết đi đi về đâu là duy the vicent :">

cs mưu sinh chỉ làm em qua cơn đói từng ngày là bốpdylan thằng đệ tớ

xong đó đến tớ :"> câu sở trường của tớ đấy=))

đcm xin cảm ơn các anh em hnay,anh em thật là vãi cả l` đấy,bản thân tao trc lúc chg trình bắt đầu cg ko nghĩ là phần nào chúng ta làm cg~ đều đc cỗ vũ như thế.Vẫn nghĩ là sẽ gây ấn tượng ở clip đứa bé thôi nhg thật là ko ngờ đâu,các bạn tớ thật là vãi lềnh làm cái gì cũng duyên lắm í,hay lắm í ,chuận chuậnnnnnnn.

Anh nào viết hồi ký 8/3 với em nào,chia ra từng chapter mà viết cho dễ,ai viết đăng ký đi hihi

Còn cái clip,chắc sẽ up lên cho anh em xa tổ quốc xem,đcm yên tâm về độ chuận đi các bẹn ạ=))

stt YM now : we're now offically legends !!!

Lúc đứng bến bus, tự cười tự sướng, người ta tưởng điên:">

Cảm ơn những con người đã hy sinh 6/8h vàng ngọc ngủ ngáy mỗi ngày cho lũ "girls of A2" (me Bop for girls of A2, come on men zau zau)

Cảm ơn những con người đã chịu lạnh lùng sục quà cho lũ girls of A2

Cảm ơn những con người đã "phá lệ, perform 1 ít", cho lũ girls of A2

Cảm ơn những con người đã dành những phần đáng yêu, thú vị nhất của họ cho lũ girls A2

Cảm ơn vì tất cả.

...::: Don't you cry tonight? Yes, I do:::...

Thế nhé nhiều nhiều:x:x:x

Chỉnh sửa lần cuối:

we'r now legends là lá la

Chỉnh sửa lần cuối:

we'r now legends

Có những điều ước , khi nghĩ đến hoặc viết ra , người ta không hề nghĩ rằng nó có thể đem lại cho mình những hạnh phúc tuyệt vời như thế nào trong tương lai ...

Đôi khi ko hẳn vì những ước mơ ấy đã trở thành hiện thực , đối với tao thì đấy là niềm hạnh phúc khi nhìn thấy những quả bong bóng , treo lủng lẳng bao nhiêu là giấy , mỗi tờ giấy là một tờ giấy vuông vắn nhỏ chừng lòng bàn tay , ghi những điều ước của từng đứa con gái lớp mình ... Chùm bong bóng bay ko cao lắm , lắc lư theo gió mãi mới cất lên tí một .

Bởi bong bóng nặng trịu những ước mơ .

Chúng mày biết là bọn tao ngạc nhiên thế nào ko ? Chương trình quá công phu , quá cầu kì , quá tuyệt vời , quá cẩn thận , chỉ là " quite funny" , "quite serious" , .. thôi ư ? Tao thấy nhiều hơn thế rất rất nhiều

Ngồi trog lớp quay ra thấy thi thoảng có đứa mặt ngệt ra :| , chắc sắp ròng ròng đến nơi nhg ko kịp , vì có nhiều cái buồn cười quá =))

Hơi bị bất ngờ cho gói quà nhận được : cái khung ảnh và caí thiếp hình hoa hướng dương , bất ngờ vì những câu nói tâm huýêt và ý nghĩa trong thiếp , bất ngờ cho món quà nhỏ . Tao thì đối với hoa hoét không có niềm yêu thích cuồng nhiệt nào hết , nhg tao thích hình tượng hướng dương Nghĩ mãi ko hiểu đứa nào mua quà hỏi thăm đc. tường tận thế , nhớ ra năm ngoái có lần nói với ĐMinh là thik hg' dương (...) . Chắc đê mua quà thích hợp cho mỗi đứa , ( bọn) mày đã rất mất công suy nghĩ và đắn đo .

Và có lẽ cũng tốn ko ít công sức , để mày nhớ ra một điều nhỏ bé vô cùng ( đối với cuộc sống cuả mày ) , rằng một đứa_bạn_ko_thân trong lớp thích cái gì Cảm ơn mày nhiều .

Clip ý nghĩa , hay , quay phim nghệ thuật , kịch bản sáng tạo , quà tặng cầu kì + đẹp , thiếp tình cảm + chân thành , hát đỉnh của đỉnh , đàn cũng đỉnh của đỉnh , dẫn chương trình siều ngu và siêu hài hước , âm thanh trên cả tuyệt vời , hình ảnh hơn cả âm thanh , trò đi tìm kho báu hấp dẫn , còn ai là triệu phúc thì chết sặc ...

Nói túm lại , chg trình ổn quá , quá ổn ( cho một cơ số tràng pháo tay ) .

Tao nhớ mãi cái cảm giác lúc kết thúc chương trình , tao nói Ninh đưa tao mic , mặc dù ko biết mình sẽ nói gì . Tao mất một khoảng thời gian lắp bắp ko nói gì ra hồn . Nhg tao thấy mọi người vẫn ngồi yên , im lặng .

Tao ko biết mình định nói gì , phải nói gì , nên nói gì . Nhưng tao biết là tao phải nói , phải nói một cái gì đấy , nhất định sẽ phải nói một cái gì đấy .

Ôi trời rút cục thì tao chả nói được câu nào tử tế , luống cuống và lủng củng , nhg thực sự thì đã cố gắng bình tĩnh hết mức rồi .

Tao ko nhớ tao đã nói gì , chắc mọi người cũng ko nhớ , nhg tao biết mọi người hiểu tao muốn nói gì , và tao biết mọi người biết là tao biết điều đấy ( !?!? ) , chúng mình hiểu nhau ^^

Bây h đáng nhẽ , ngồi trong phòng ấm , một mình , bình tĩnh như thế này , tao phải viết lại những gì đáng ra nên nói vào sáng nay . Tao muốn gửi lời cảm ơn tới từng người , từng người một . Nhg tao sợ cái công việc liệt kê sự cảm kích, liệt kê sự quan tâm , liệt kê sự thương yêu ... Bởi sợ rằng sẽ nêu thiếu ai đó , sự việc gì đó , rồi vô tình làm tổn thg những người bạn .

Như sáng nay ấy .

Tao chỉ nêu tên một vài người , tao nói tao thực sự hạnh phúc khi nhìn thấy Duy lau mồ hôi trong clip Đứa bé , khi thấy mấy tấm ảnh trog blog KK , khi đọc lại blog Ninh , khi xem trailer ngắn ngủi hài hước , ...

Bước xuống chỗ ngồi tao chợt nhớ ra một vài người , về đến nhà tao lại nhớ thêm một số sự kiện . Làm thế nào ? Lên bổ sung , sửa chữa ư ? Nói rằng tao thi thoảng cũng lén nhìn ra chỗ Khánh , chỗ Thi , thấy hai đứa miệt mài với cái máy tính , với loa đài , rằng tao cười sặc sụa khi thấy KK hát , biểu diễn , mà quay ra tìm chả thấy đâu ? rằng sáng nay thấy Huy , Khánh tức tốc lấy xe đi đâu đó , thấy Thịnh tu đang giữa giờ bỏ ra ngoài chạy đi chuẩn bị ...

Ôi trời , tao lại lâm vào cái hoàn cảnh ko hề muốn đấy rồi , tao lại bắt đầu kể lể và liệt kê .

Dừng lại ngaỳ bây h đây . Nếu không đêm nay khi tao lại chợt nhớ ra một điều gì đó đẹp đẽ , gắn với một thành viên nào đó , có lẽ lại phải lóc cóc bật máy lên sign in vào vài forum để bổ sung mất ...

Nếu có lời cảm ơn đến cá nhân một ai đó , tao sẽ cố gắng gửi đến trực tiếp , còn ở đây , trên forum lớp , tao muốn gửi lời cảm ơn đến tất cả , vì tất cả .

Tao vui vì hiện tại . Hối hận cho quá khứ .

Mình bỏ lỡ nhiều thời gian bên nhau quá . Bỏ lỡ nhiều cơ hội để gần gũi , để tiếp xúc , để hiểu nhau :(

Nhưng cần sống cho hiện tại và làm việc vì tương lai , nên tao sẽ tiếp tục tận hưởng hạnh phúc ngày hôm nay \:D/, và tìm kiếm niềm vui cuả ngày mai Ngày mai lại đến trường , vào lớp , và vui !

Mỗi ngày đi học ( chứ ko phải học ) là một ngày vui .

( Kể ra viết kiểu này sến vl í , nhg chả biết nói thế nào , thôi cứ thành thực với cảm xúc :-?? :p )

[...]

Đúng là khi Huy đưa tờ giấy màu xanh nho nhỏ ấy và nói , hãy viết những gì mày mong ước lên đây , ko nghĩ ra là bọn mày định làm gì , nghĩ mãi chỉ viết được vài ước muốn nhất thời . He he biết thế viết nhiều nữa .

Đùa thế thôi .

Đâu phải vui vì bong bóng bay lên trời với nh~ tờ giấy mơ ước.

Vui vì có những người vì mình , làm cho những quả bong bóng dù nặng , vẫn phải bay lên trời cao .

Đúng thật là có những điều ước , khi nghĩ đến hoặc viết ra , người ta không hề nghĩ rằng nó có thể đem lại cho mình những hạnh phúc tuyệt vời như thế nào trong tương lai ...

cmsn ha` nẩu
hnay quả là 1 ngày hạnh phúc, hạnh phúc thực sự khi thấy nh~ j ekip boyz anh 2 làm được đón nhận nhiệt tình, hạnh phúc thực sự khi thấy nụ cười và cả những giọt nước mắt vì cảm động của các cậu. Cám ơn các cậu vì đã sinh ra trên cuộc đời này :) tớ yêu tất cả các cậu :x A2 4ever, xin chết vì A2 :x

Trưa về cảm xúc dâng trào định làm một bài dằng dặc phát biểu cảm tưởng trước cậu Chuê cơ , nhưng rồi net hỏng :( . Tớ đành nhịn đến tận bây giờ mới tuôn trào :p .

Nói ra thật là ngượng vì trước đấy tớ đã từng ghen tỵ với lớp Nga , con trai có hai ba mống mà cũng tổ chức đâu ra đấy cho các bạn gái , ghen tỵ với lớp Hóa vì cả đêm tụ tập hát hò , ghen tỵ với các chị lớp anh tớ khóa trước vì được chiều được vui ơi là vui trong ngày 8/3 . Tớ biết các cậu cũng sẽ tổ chức cho bọn tớ , nhưng không ngờ lại hoành tráng và công phu như thế , lại âm thầm và chu đáo như thế . Cảm ơn các cậu , không biết bao nhiêu ngày cafe :p , tốn mấy chục lít xăng đi lại , bỏ bao công sức để nghĩ và làm , vì bọn tớ , cái bọn con gái 3 năm chẳng có gì mừng Men's day mà cứ đòi hỏi cứ so đo ganh tỵ lung tung :"> .

Thật sự là tớ chẳng có lời gì để nói ngoài từ cảm ơn , vì cho đến tận lúc hết chương trình tớ vẫn còn ngẩn ngẩn ngơ ngơ ấy :D .

Cảm ơn Ninh , director kiêm MC của chương trình vì những câu nói siêu ngu của mày làm tao chết sặc hết cả xúc động dạt dào B-) .

Cảm ơn Trọng , main singer hát cống hiến và nhiệt tình cho Dont cry và Đứa bé .

Cảm ơn Sơn , trước hết vì món quà của cậu , vì cậu đã để ý đến cả những sở thích mà tớ nhớ chỉ mới nói qua có 1 lần khi cậu chào hàng tớ :)) , cảm ơn cậu vì bài hát rất hay , tớ rất thích :x . ( cậu có thể gửi cho tớ bài đấy được không ? ).

Cảm ơn Bốp , singer kiêm supporter , lớp vắng mày hình như our legends đã bị thiếu mất một nửa ^^.

Cảm ơn Thi , Khánh - sound editors chắc chắn các cậu đã bỏ ra không ít thời gian để chuẩn bị nhạc , làm power point , record theme của chương trình " Ai làm triệu phú " ( Tớ rất ấn tượng với cái theme này :D ).

Cảm ơn anh Hiền , vì màn ảo thuật lá bài của anh , tuy hơi nhanh lúc đầu còn lộn xộn nên em chẳng hiểu lắm :p .

Cảm ơn Thinh Tu , thợ điện kiêm phát quà cho chị em :p .

Cảm ơn Đàm Minh , vì phần đệm guitar của cậu , vì design ô chữ cùng Huy và Nam , " Một biểu hiện của tuổi dậy thì " , " Thứ mà cô Quyên rất thích " ...8-}.

Cảm ơn Duy , phụ trách phần A2 TV có nhiệm vụ upload đến cho các đồng bào xa TQ .

Cảm ơn Kaka , singer kiêm cafe :)) con Best của cậu chắc cũng phải vất vả không ít :D

Cảm ơn các cậu một lần nữa vì những việc không tên khác để làm nên một chương trình hoành tráng như thế này , vì để những quả bóng bay chở ước mơ của bọn tớ được bay cao ...

Cuối cùng , tớ xin cảm ơn tớ :)) vì tớ đã chọn vào học lớp A2 - Ams này , vì thế hôm nay tớ mới có được một ngày hạnh phúc , ý nghĩa và cười nhiều như hôm nay :x :x :x . Từ lúc về thỉnh thoảng tớ cứ tự cười như điên điên ấy :p

Nhưng rồi tớ chợt nhận ra chúng ta chỉ còn hơn 2 tháng bên nhau nữa . Gần 7 tháng đã trôi đi và bao chuyện buồn vui đã xảy ra ... Cảm ơn chương trình hôm nay đã giúp cho mọi người biết trân trọng nhau , trân trọng những tháng ngày cuối cùng của đời học sinh ... Và có lẽ dù sau này có đổi thay thế nào ( như vừa chat với Duy thì Bốp để kiểu đầu Zai Zai chẳng hạn =)) ) thì mỗi người đều hướng về [ A2 - A2 where legends are made - And We're now officially legends !!!

Chỉnh sửa lần cuối:

Các chú làm ăn thế này anh thấy dc :) giai A2 mà, deo thể để người đời khinh dc, cả lũ đồng tâm hợp tác với nhau tinh thần thật là ba chấm . Gì thì gì cũng phải có mấy thứ hay ho mà nhớ chứ.
Từ giờ đến lúc ra trường chắc chả còn mấy ngày vui thế này(hình như có mỗi sn tao)-nghe phản ánh thế này là bon rồi. 2 tháng thôi cố gắng học trâu chơi khỏe :)
Nhớ lớp :) - a2er

Ầy ầy, theme của HAo bây giờ màu vàng vàng đúng không các cậu hay là hôm nay la sn tớ nên nó thế nhở??? :D:D

Hôm nay cám ơn tiếp các bạn lớp mình nhé. Hị hị, cám ơn Ushi mua bánh tặng tớ, Miki mua bóng bay, Zinn mua hoa, Trọng tặng lọ :)) chu đáo vật. Rồi cả các bạn viết lời chúc cho tớ để tớ thả lên zời cùng cái gì đấy mà cả lớp đều biết :)) :)) À, suýt quên xia xỉa cô Ngân hôm nay cho nghỉ 2 tiết. Đỡ sao???

CMSN tớ

Nhớ lớp - a2er

thích câu này hí hí

sáng nay sinh nhật chị lẩu mở đầu bằng quả bùng sinh đi ăn sáng , sinh hoạt cao cấp quá =P~
. Hị hị, cám ơn Ushi mua bánh tặng tớ, Miki mua bóng bay, Zinn mua hoa, Trọng tặng lọ chu đáo vật. Rồi cả các bạn viết lời chúc cho tớ để tớ thả lên zời cùng cái gì đấy mà cả lớp đều biết

chị ơi cảm ơn phở của em =((

Cái vụ bìa secret bay lơ lửng vui hơn được =)) em thề nó mà về số 4 cao bá quát thì còn vui nữa =))

Ly : anh Hiền ko chỉ làm ảo thuật thế đâu , ì ạch mua quà viết thiếp nữa ạ :D

Chỉnh sửa lần cuối:

Hôm nay sn Hà Lẩu , mình hơi " điên " một chút :p :p . Nhưng đã sửa chữa xong hết rồi,chắc tất cả đều vui khi nhìn thấy bóng bay lên cùng với cái đấy nhỉ :D :D CMSN Hà lẩu,mong những tội lỗi của anh em sẽ được trời xanh chứng giám :D :D

To A2 : Movie đang được xúc tiến hoàn thành,mọi người vui lòng chờ đợi ^^
To đồng bào xa Tổ Quốc : Clip sẽ được up lên vào chiều nay,tối nay sẽ có link để mọi người down.Còn movie cũng sẽ được up lên nhưng xin thông báo là tầm 2gb trở lên :D :D

hĩ hĩ bem đi các cậu ơi

hnay sn hà nậu bánh ngon vãi ạ hí hí ko có quà cho cậu thật là ngại=)) nhg tao hát cho mày nghe rồi đấy=))

tí có gì tớ sẽ up cái clip mà anh HÀ địa bị chúng ta quây phỏng vấn chyuện cưới vợ lên nha=))

Chỉnh sửa lần cuối:

ôi giời anh Hà mặt đỏ tía tai kể chuyện hay như thật ...

Nhắn tin thế là quen nhau =))

uploadingggggggggggggggggggg..................

3 năm,tình yêu diệu kì,ôi sao tự nhiên thấy buồn và ghen tị quá xá :p thôi nhìn thầy hạnh phúc là vui rồi,một tình yêu đẹp,gg cho thầy Hà..

Ứ ứ, em quên cám ơn vụ phở của Chuê đấy :)) ngày hôm nay quẩy thật. Sáng ra bị Bốp rủ rê bùng học, ra cổng gặp chị Chuê mạt mũi hớn hở, đã thế lại làm quả đi tất dép lê :))

Nice day <:p very nice day

Mấy hôm nay vui quá, quên hết tình cảm, nỗi buồn với giận hờn riêng tư vơ vẩn :D:D

ps: NHÌN SỐ BÀI POST CỦA TỚ KÌAL 3339. ĐỠ SAO:)) CHUẨN QUÁ!!!!!!!!!!!!!!

Chỉnh sửa lần cuối:

Ảnh này >:)
H2 vui thế

trong khi lớp mình im thin thít và lặn mất tăm

Chả hiểu chúng nó đang làm gì nhỉ???
Tìm kho báu hóa ra kho báu lại là Đàm Minh :">( mỗi lầu đc bạn ĐM thôi, Đm khôn ra phết sao cứ thích chọn gái lầu thế?!)

Bài hát của Sơn hay vãi nhưng ko nhớ tên :x

Nam béo đang tìm koko à, koko có ngồi đấy đâu mà nhìn :))

Don't cry của Naked Melody \:d/

Cũng đành xin làm người hát rong :D

Nhẩm lại kịch bản nào ;)

Chương trình bắt đầu nào =D>

Chỉ đạo kĩ thuật

Quay phim chính

Trợ lý quay phim

Bánh này

----------

Ngủ say quên xừ đi học,hình như vẫn đang trong men say hạnh phúc :)) :))

Back
Bên trên