::. A2-Where legends are made ===> VVe'R3 N0w OFf!c1aLLy LeGenDS .::

Re: A2- Where legends are made :D

Con trai lớp mình dễ thương quá!!!!!
thật là cảm động...taku taku

Mình là Miki ^o^Âỳ hôm na y con trai lớp mình thật là hoành tráng , dễ thương lắm lắm ...

Cám ơn các cậu thật nhiều , bọn tớ chưa từng vui và cảm động như thế , thật đấy ...

Thật vui và < hơi > may mắn khi làm con gái A2 :D

Mấy cái điều ước chúng nó bắt viết , tưởng làm j , hóa ra là thả lên trời :O, iu cực ^^ Thik nhất lúc đấy nhé >_< , nhưng mà mình ước bàn mình sẽ ko bị thiếu đinh nữa ,< đơn giản sẽ được thực hiện ;)) > , ... hôm nay đến lớp bàn mình có đủ đinh thật :D ko biết do nhầm nhọt hay cố ý< chắc vế đầu ;;) > ... anyway , cám ơn các cậu rất là nhiều < niềm hạnh phúc của tớ là bàn có đủ và ko bao h bị cạy đinh ạ <:p >

Thx Ushi ngu , đã viết thiếp và làm director , tao thấy mày ko nên làm QC , đi làm MC hay Event Management thì ổn hơn đấy ;;)
Thx Trọng iu , hôm nay là hôm thấy Trọng hát hay nhất :x rất là tình cảm < chả hiểu có phải cho ai đó ko nhờ :p >
Thx ĐMinh mua quà cho tớ ^^ thật sự là rất vui :p < đặc biệt lúc xuống trg Pháp nhìn thấy cậu ngồi ở gốc cây , như bắt được vàng thật :)) đỡ phải đi tìm mờ :p > à , quà cũng rất dễ thương , thx con trai cả lớp nói chung và ĐM nói riêng nhé ^^ Nhưng cÓ cái này thì sao mà hỏi h đc nữa nhỉ :))
Thx Duy đã hát rất rất hay hôm nay , ko ngờ bạn Duy nhà mình lên đĩa lại Pro thế ^o^ có suy nghĩ làm ca sĩ thì cho bạn làm bầu sô nhá :>
Thx Khánh và Thi ngồi lo phần âm thanh máy chiếu rất pro :)) cái màn Who will be the millionaire rất chi là ấn tượng ^o^

Thx Bop
vì đã làm tao ko phải bịt tai khi nghe giọng hát của mày :)) mày ơi tưởng mày hát chán ai ngờ cũng đc đc =))Thx Sơn cho bài j đó ko nhớ tên , phát hiện ra một chi tiết rất thú vị là cậu hát If còn ĐM đệm đàn thì sẽ thành đúng tiêu chuẩn của Miki :x ơ thế hóa ra Sơn + ĐM = người iu lý tưởng của mình à =))
Thx nhiều quá chẳng nhớ hết nữa , tóm lại ko biết nói j hơn ngoài cảm ơn cả :D con trai lớp mình no 1 nhé :)

mấy hôm nữa sẽ có đĩa nhá:d

trailer tớ sẽ up dần:D (kk)

Chỉnh sửa lần cuối:

** các bạn phải ủng hộ trọng mặc dù trong tình trạng rất là...nhuận:"> vẫn cố cống hiến cho chúng ta ty tôi hát và dont cry

hnay chue nói cảm động lắm í:)thx tất cả cá bạn;)

cám ơn con trai lớp mình nhé, ai cũng dễ thương cả, thật sự là xúc động suýt khóc ^^
Thế là 8-3 cuối cùng của cấp 3 qua rồi ^^

xem lại ctrinh` bà nam 70 tuổi chết mất=))

Đang xem trailer với A, buồn cười dễ sợ, lăn lộn đau hết cả bụng =)). Burn đĩa thì burn luôn cả trailer và mấy cái clip chiếu hôm nay nữa nhá.

Xem trailer xong ngồi nghe Tong hua, xúc động muốn khóc quá :">. Càng nghĩ đến buổi tổ chức hôm nay càng thấy "bồi hồi, xao xuyến" :D. Cảm ơn các cậu nhiều lắm, chắc tối nay ko ngủ được mất, chưa 8/3 nào ý nghĩa như thế này :x :x :x.

Hehe, thế có hoành tráng nhất khối ko các cậu^^

ảnh lớp mình đây, sẽ update thường xuyên
con gái lớp mình ( tuy ko đủ)

hình như thiếu ĐM

Ushi phút đăm chiêu :D

Dáng đứng Bến tre :))

và tập 2

sau khi thả bóng :x

những quả bóng mang điều ước của bạn gái chúng mình :">

khuyến mại quả ảnh lớp H2 =))

(còn tiếp) :D

thắc mắc mãi cái j` j` trăng trắng ở Duy hóa ra là :))

uh, mình cũng góp lời cảm ơn tới các bạn trai anh 2 :x công phu, hoành tráng đág yêu !

Chảy: đi qua các lớp # cg nhộn nhịp ko kém nhưng lớp mình nhất nhất thì fai :D :D

8/3/2007
Chắc ngày hôm nay sẽ là ngày khó có thể quên đối với con gái A2 04-07 nhỉ. Đúng như chị Chuê nói, chỉ biết là các bạn trai chuẩn bị thôi chứ không thể ngờ là nó lại hoành tráng đến thế. Bước vào lớp tớ thấy các bạn cặm cụi dán báo vào tường rồi nào là laptop, loa etc.etc. là đã thấy nó hoành tráng rồi. Hìhì.
Rồi thấy cả vẻ tất tả của Ushi, của Khánh, của Huy lâm, của Đàm Minh (sao tập kịch tổ lờ đờ như gà chết trôi mà giờ máu thế:p), cả Nam béo nữa
Chương trình có tí chút hoành tráng. Mở đầu là quả video clip chúc mừng 8/3 của Duy, của Trọng, của 1103 rồi cả trò tìm kho báu nữa . Í kiến là có quả câu trong đố chữ: Dấu hiện đầu tiên của tuổi dậy thì? làm tớ phờ râu mới trả lời xong. Được bạn Nam béo với Kaka gợi ý thì toàn gợi ý cái thể loại không thể bậy hơn. Nhưng mà chắc các bạn zai phải tốn công lắm mới nghĩ ra câu hỏi cho cả 4 nhóm, mỗi nhóm 2 lần ô chữ nhỉ. Ấn tượng thật. Chạy xuống sân bóng rổ nhận quà từ bạn Huy mới biết là các bạn không hề chuẩn bị quà bừa bãi và cũng không viết thiếp bừa bãi. Mặc dù quà của tớ vẫn còn nguyên giá tiền ở ngoài (hí hí :D:D:D đúng là con trai) nhưng mà nhìn thấy nét mặt của Mai Anh, của chị Tố Anh khi nhận quà là tớ biết các bạn zai lớp mình mua toàn thứ từng bạn gái thích. Rồi cả thiếp viết nữa, card nào cũgn chỉ dành riêng và nói riêng cho người nhận thôi.

Tớ còn impress hơn nữa khi Ushi bảo cả lớp ra hành lang xem món quà của boyz để thấy 3,4 chùm bóng bay mang điều ước của con gái lớp mình bay một loạt lên trời. (Hôm nay mà mưa thi sao nhỉ???) Mong là mấy cái điều ước í bay lên tận cao cao cao và sẽ trở thành hiện thực hết. Lúc í tớ cứ nhìn mấy quả bong bay trắng và thực sự xúc động.

Vào lớp còn choáng nữa. Tình hình là tớ đề nghị sau này Ushi thay anh Sâm dẫn Ai là triệu phú đi. Gì chứ cái quả Ninh đi “giao lưu bắt tay” với khán giả là anh Sâm đỡ sao??? Tuy thể loại câu hỏi có chút nhí nhảnh và vui tính pha một tẹo xoắn quẩy dưng mà chương trình không thể chê được. Hị Hị.

À suýt quên lúc Sơn hát bài gì đấy mà tớ không biết tên chỉ biết lyrics vãi hay và Sơn hát rất tình cảm, cả khi Trọng hát Don’t cry với Tình yêu tôi hát nữa, Hà Lẩu đã bắt đầu thấy nao lòng lắm lắm rồi. Đến khi các bạn bật clip Đứa bé thì đừng hỏi. Tớ phải kiểm lắm mới không bật ra khóc vì xúc động. Việc quái gì phải khóc nhờ??? Chúng nó làm tặng mình thì phải tởn chứ. Đang đến đoạn cao trào suýt oà lên thì nghe thấp thoáng giọng ca của bạn Hiếu “luyến” chứ “thương” mà tớ có ăn tát lúc í cũng phải bò ra mà chết vì cười. Chuẩn đấy bạn kaka của tớ ạ, rất chuẩn đấy. Hoá ra đấy là quà sinh nhật cho tớ à. Xia xỉa.

Tớ chỉ muốn cám ơn con trai lớp mình lắm lắm lắm. Cái tớ ấn tượng là tớ, sau 3 năm học, lần đầu tiên được chứng kiến cái passion của tất cả các bạn trai. Tớ có chết không thể ngờ Đàm Minh sẽ cất công đi mua quà cho các bạn con gái, viết thiếp cho các bạn rồi ngồi tập đàn hang giờ để đệm cho Trọng hát. Không biết lúc chuẩn bị chương trình, từng bạn trai có nghĩ về một bạn gái bất kí nào trong lớp để dedicate cho không, chỉ biết là những cái các bạn làm là dành cho con gái A2 và hình như tớ đứng thứ 6,7,8 gì đó trong danh sách 12A2 04-07 và tớ là con gái (hị hị). Thế cho nên, Hà cám ơn các bạn.

Ây dà, sau này ra trường, chúng mình ngồi lại với nhau sẽ nói về những kỉ niệm kiểu này chứ những cái làm nhau buồn sẽ quên hết. Mà có nhớ thì cũng sẽ chỉ ngồi cười cợt với nhau thôi nhỉ. Hè hè quả hoành tráng của các bạn zai hôm nay làm tớ vui quá cơ. Sau này ra trường rồi, sẽ chẳng có ai mất công đi thu nhạc, quay video, soạn câu hỏi, ngồi đúc Ai làm triệu phú để học cách nói của anh Sâm và làm tất cả những thứ hôm nay cont rai lớp mình làm cho các bạn nữ nữa đâu. Tớ nghĩ đây sẽ là ngày 8/3 vui nhất của tớ tính cả vụ tớ lên bảng Văn 10. Hé hé.

Ushi soạn lời chúc trên video ĐỨa bé đúng không. Chậc. Mấy cái lời chúc í làm Hà Lẩu không kìm nổi tears đấy.

Duy up video hôm nay lên cho các bạn lớp mình xa tổ quốc đi cho chúng nó thèm. Khà khà.

ps: Mai sinh nhật em ạ hị hị

huhu, ư` cảm động lắm, dạo này tớ i ít ol, nên hnay ol nên càng tranh thủ lên đây, nghĩ đc cái gì thì gì viết nấy vậy... thật sự là đời cho ta cái chữ " ngờ" mà đôi lúc cũng ko thể ngờ tới đc... cag cảm động hơn khi đọc nhg dòng chữ chạy trên màn hình lúc cuối chương trình, lời của Chue, khiến ai cg đần mặt lại,quay sang A thì đã thấy rơm rớm , nhìn MA cùng thấy mắt đỏ hoe, Linh Lan ốm cái giọng nghèn nghẹt mà vẫn ko ngớt trầm trồ...hik' đến cả Đinh Phương lúc về rồi mà mặt vẫn ngẩn ngơ, tiêng tiếc...uh`....cảm ơn các cậu ! Thật sự đấy :)

Proud to be a2er
:*

đã nghĩ là tối nay đi học về , sẽ viết hết , viết thật nhiều , viết tất cả , những suy nghĩ dạt dào của buổi sáng nay :p nhg bây h cảm xúc nó bay hết trơn hết trọi ... thôi thì những gì tớ nói ban sáng nay , coi như phơi hết tấm nòng tẻt rồi vậy :">

túm lại í , có mỗi một câu chuẩn nhất là , chả còn gì để nói , hoàn hảo quá rồi :x

Một lời cảm ơn đến ekip A2 boyZ,cảm ơn tất cả con trai Anh 2 đã cho tôi một ngày hạnh phúc,cảm ơn vì đã xua hết những nỗi buồn trong lòng tôi,cảm ơn vì tất cả,tôi tự hào vì A2 boyZ..

To Hà nẩu : cậu có thể ngạc nhiên nhưng đó là những dòng chữ của Khánh đấy,cả ngày hôm nay mình ngất ngây với những dòng chữ đấy,Nos just pawned Ushi 's head ---- GODLIKE..!!!

Nghe đi nghe lại bài Đứa bé, ngồi đoán giọng.

Giọng Duy thì khỏi nói, nghe phát biết ngay, tiềm năng lắm :D (lâu rồi Duy không hát cho tớ nghe, nhớ quá "Giờ thì em yêu đã xa..." :)))

Trọng thì chuẩn rồi, miễn bàn luôn, không lẫn đâu được :D

Giọng Bốp nghe mãi mới ra, phải dùng cả phương pháp loại trừ (của BN :D) mới ra :)) nghe không giống giọng hàng ngày lắm, phải tập trung mới nhận ra :-?

Giọng Hiếu thì... hic hic, xin lỗi mày nhưng không hiểu giọng nào là giọng mày, hay là tại tao down không hết bài nên chưa đến đoạn m hát đã bị cắt mất rồi :">

Cho tớ hỏi là giọng ở khoảng 2'50s là của ai đấy, ai hát chuẩn thế :))

Chỉnh sửa lần cuối:
Back
Bên trên