::. A2-Where legends are made ===> VVe'R3 N0w OFf!c1aLLy LeGenDS .::

Re: A2- Where legends are made :D

bố cái nhà anh chẩy=)) béo vãi cả lềnh ra...=))

nhìn mih thật đáng yêu:">

Chao cac cậu, tớ là Minh Ngọc đây ạ
LÂu lắm rồi mới vào HAO. Hôm rồi nói chuyện với Chue mới biết tình hình của lớp mình. Thật muốn có mặt ngày hôm đấy:8-3.
Vì lâu quá chưa gặp các cậu nên tớ cùng update tình hình 1 tí:
- Cụ tỉ là tớ và con Lưu Thu PHương đã cắt tóc rồi,:D
... trích dẫn nhận xét của em Phạm Vũ Anh Uyên, hiện đang theo học cùng trường với bọn tớ, là đã : Giã biệt kiểu đầu em thắm
( Nếu có bạn nào tò mò là cắt tóc như thế nào thì có thể tham khảo ava của tớ. NOte: Xem xong đừng shock 8-X: 8-X: , và hi vọng là ko có bạn nào tưởng đấy là 2 thằng đàn ông 8-}
- Tiếp theo là chuyện tớ và con Fuong, sau khi đã chính thức trở thành " con đĩ đực" của nhau, đã dấy nên tin đồn là 2 con đã bị les; tớ viết thêm phần này để trả lời cho câu hỏi ( nếu có) của các bạn là 2 con đến Mĩ đã có bạn trai chưa. =))
- 1 tin trọng đại nữa là vào ngày 3-3-07 vua roi, tớ đã có cháu trai 8-> ( mặc dù vẫn chua đc xem mặt nó), nhung ma túm lại là rất sung sướng.

Đấy là tớ tóm tắt tình hình vài tháng qua ngắn gọn như thế, ;)) còn tất nhiên đi sâu vào chi tiết thì có ngồi 3 ngày 3 đêm kể cũng ko hết.
Tình hình của các cậu ở nhà thì tớ cũng nắm sơ qua dựa theo lời tường thuât của em Chue . Vụ mùng 8-3 thì tớ cũng đã xem đủ tất cả video mà bạn Duy up. ( Cá nhân tớ chân thành cảm ơn bạn Duy vì đã chia sẻ):-t
Chỉ muốn nói 1 câu, các bạn nữ A2 thật may mắn. (Đáng lẽ ra tớ cũng đc may mắn như thế:-?? )

Đúng ra là từ hồi năm mới đãt muốn viết 1 bài chào hỏi các bạn. Đã viết xong rồi, nhưng mà cuối cùng lại ko gửi. Có lẽ vì là quá lâu rồi, nên tự nhiên nghĩ : " Ko biết mọi nguoi sẽ nghĩ ji, liệu có bảo mình vô duyên? Liệu có còn nhớ mình là con dở hơi nào ko." vân vân và vân vân
Hôm trước nói chuyện với Chue đã chia sẻ với nó như thế. Tất nhiên là đã bị nó chửi như tát nước. " Sao lại có những suy nghĩ quái gở như thế." Sau đấy thì tớ cũng có giác ngộ 1 tí, và kết quả là bài viết mà các bạn đang đọc ở đây.

Cũng ko bít nói jì nữa nên tớ sẽ dừng lại cụt ngủn ở đây.;)) Quá trình tiếp theo là nằm thở, chờ đợi fản hồi từ các bạn rồi mới tính tiếp.

Mặc dù ko bít mình có đc phép nói câu này ko , nhưng mà bản thân thật cũng muốn ngẩng cao đầu mà hét thật to
" We are now officially legends"

Chỉnh sửa lần cuối:

And now the rap song " To... " ,go go checkk it outt..!!

To Bob : gg cho trận br hôm qua
To hội kfc : ảnh nghệ thuật lắm , gg cho các cậu
To kk : dễ thương thật :))
To tùng chảy : cậu càng ngày càng xinh ra đấy :)) :))
To Minh Ngọc : dù có bước đi trên con đường nào ... thì tất cả chúng ta sẽ vẫn luôn thuộc về A2... (Nos) :)
To A2er : luv you all...

Chỉnh sửa lần cuối:

“ Anh 2 forever together…

8-3-2007 …

Chúc các bạn gái A2 ngaỳ càng xinh đẹp .

Và luôn có được những hạnh phúc trọn vẹn nhất trên con đường mà mình đã chọn .

Dù có bước chân trên con đường nào …

Thì tất cả chúng ta ,vẫn sẽ luôn thuộc về A2 .

A2… where legends are made” .

nguyên văn đấy ạ :D

:((

Chỉnh sửa lần cuối:

chết mẹ mất cái ảnh của tùng chảy =))

Hớ hớ, :x anh Ngọc, ảnh thằng Chảy Chuê làm à=)) cho lên slide luôn:))
Chơi nốt hôm nay...:(( Ngày mai đến lớp lại là một ngày vui:)

Officially legends!

may quá có người cười rồi =))

Mih Ngọc : cậu chả kí tên hộ cái :">

A: nó tự làm tự sướng rồi gửi cho em sếp ạ =)) cứ gửi một cái lại " nữa ko mày "

=))

Chỉnh sửa lần cuối:

Miki ^^
:)) ôi Chảy , cậu vẫn phong độ như ngày nào :"> :x

@ Bop : :)) có bọn tớ nên hôm qua đấu hay hẳn lên nhờ ;;) lần sau đấu báo một tiếng nhớ , lại muốn đi :D < nhất là đấu với Việt Đức , hôm nào bảo tao :"> >

@ Minh Ngọc : :* MN có tóc mới xinh xinh >:D<

@ Chuê : chủ lầu ơi , em với con Vân định đi đóng hài , cậu có tham gia ko ? =))

@ chúng mày : gg là cái j :((

=)) gụt gêm

Diva : để tính đã , xây dựng hình ảnh nghiêm túc bấy nhiêu năm nay rồi ... bỏ cũng phí ...

Dm em xin bản quyển A2- Where legends are made với cả We are officially legends tí :)) :)), ai mua trả em 500 nha :D

@mikki: VD sắp bị loại hay sao

T5 Đấu với nguyễn trãi ai đi ko, 3h30 :D

hình như mình lên hht cậu à, có khi phải đi mua :D, tuần này hay tuần sau gì đó :D

@nông: tớ đánh tạm được , mà đi mua đê anh em làm nóng hổi cho các bạn lữ lào, làm phát ending lào :D

Chỉnh sửa lần cuối:

loại à :(( chết thật :-? khổ thân bạn béo của mình :))

@ Bop : Mikki à /:)

@ Chủ lầu : :)) cậu ko đi bọn e bỏ lầu ráng chịu >:) lầu thiếu diva ko trụ được lâu đâu :))

@ các cậu : đã hiểu ^o^

To Bốp : cứ bình tĩnh :)) :)) , nghĩ ra cái gì chưa mà giục ghê thế?? :D

Mai em đối mặt với 5 bản kiểm điểm (vừa nhớ ra 1 bản nữa) :)) :)) , chuẩn bị bay lên cùng bóng bay rồi :))

Ninh sắp thăng rồi

kiểm_điểm_way to heaven cậu ạ

quên ko viết rồi thôi kệ

các bạn ơi mình xin phép sáng mai mình lên lớp, được không ạ :x

Hớ hớ thứ 2 lại một ngày vui , cố lên yầu yầu :)) :)) .( Đang làm bài cho Phương heo nên có tí bấn b-) =)) )

Back
Bên trên