::. A2-Where legends are made ===> VVe'R3 N0w OFf!c1aLLy LeGenDS .::

Re: A2- Where legends are made :D

chơi bời mệt gần chết vừa về sắp đi tiếp:))

định ở nahf thắp hg ông bà , sáng mồng 1 đi lễ chùa xin lộc lá , nhg mà vì lí do sức khỏe nên bị cấm cửa ngoài chùa , ko ddc. phép bén mảng đến gần phòng thờ luôn...

năm nay nếu có trượt đại học âu cũnglà cái số =))

Hôm nay chơi bời với lũ trẻ con suốt từ chiều đến tối,may mà ko bị bọn nó xé áo xé quần,mệt nhưng mà vui :D :D
Đổi cái ava cho nó peaceful ... :) :)

mồng 1 tết , dm đi 35 tiếng 25' ngoài đường.... đi làm toàn việc nhảm, đi ăn lẩu??? đi china town, đi hát karaoke , đi skating... đi uống bia kara tăng 2 , đi ra biển.... chêt mất, ah 2 ngày ngủ 20' trên bus , đi ngủ đây

đan mạch anh cu ăn chơi vl=))

ông ở đây làm giề đấy, về đi ngủ đê mai còn về quê :))

đúng là chỉ có Ngân hiểu tớ sáng vãi luôn ấy :)) hiểu ý tớ lắm :)) !
mệt kinh lên được ý sô nhiều quá chạy k hết phải cái hôm nay éo hiểu sao có thằng nhầm mình là Hoàng Hải khác nhau vl cả ra =))
i! nó cũng na ná 69 ông ạh :-?

Chỉnh sửa lần cuối:

ờ ờ hề hề vui thế

tớ về quê đây ^o^ chúc các cậu vui vẻ 2 ngày còn lại :))

ít quá :(( thế là hét tết :(( hu hu

Duy có quả chữ kí sáng tạo đấy..
Đang chờ các bạn gọi mình đi chơi,hú hú..!!

Đang ngồi ăn dưới làng, tự nhiên thấy mông rung giở ra đọc tin nhắn thấy: "Đ con mẹ mày đi chơi k" - ông Kaka gửi tin nhắn rủ đi chơi hết hồn =)) :))

:) ;) :"> :x >:-D< :*

X( :-l :| :( =(( :((

:| :) ^^ :))

pùm chéo

Chỉnh sửa lần cuối:

dis pẹ con ushi làm anh em lên vincom,dis pẹ mặt sẹo bảo ở vincom trg khi chị ý ở rap tháng 8, dis pẹ con nẩu làm anh em phóng hộc máu, dis pẹ con kk rủ bố mày đi chơi bây giờ bố mẹ cấm đi chơi cả lăm :D :D :D :D

Liên khúc đis pẹ của SaRangHa..bis bis..

hôm nay chat với bạn tp phải đến mấy chục câu sướng vãi :x :)

chơi đê sao phỉa xoắn

hôm qua tớ về quê thăm các bác ^^ Mọi người năm nay ai gặp mình cũng chúc thi dỗ đại học ^^ cũng vui .

Các bác ai cũng bảo cố gắng mà thi đỗ cái đại học , rồi còn " nhất định là đỗ chứ " , " phải đỗ ấy chứ " , " Đỗ là cái chắc " , " ko đỗ thì chết " , " cố lên con ạ , ko thì hỏng " ...

BỐ mẹ tớ đá thêm " đấy , nói chuyện với ai ng` ta cũng xuýt xoa học ams thì giỏi lắm , DDh thì đỗ chắc rồi , ko đỗ thì bố mẹ ra đường có mà ê mặt "

hì hì ^^ ở nhà bố mẹ toàn nói với tớ là : cố lên con ạ , được đến đâu thì đến , cứ làm hết sức mình ^^ Nhg cứ ra ngoài là lại như thế kia ...

Nhiều lúc cứ nghĩ đến đâu thì đến , ddh nó cũng chả phải tất cả , nhg dường như , nếu ko được, thì mình làm cho biết bao người xấu hổ í nhỉ ? :)

Hình như cái việc ( nếu ) tớ ko thi đỗ đh , nó ko chỉ còn là vấn đề tớ phải chịu trách nhiệm với cuộc đời tớ nữa, nó còn là nguyên nhân của những cái gọi là mốc mặt của bố , cuả mẹ , của các bác ^^

Tớ ước , từ giờ đến tháng 7 , ngày nào tỉnh dậy , cũng được nhìn thấy khuôn mặt vui vẻ của cả nhà , đừng có nói bất cứ cái gì làm gánh nặng lên trách nhiệm học hành của tớ ^^ Tớ muốn nếu tớ có cố gắng , nhiều hay thật nhiều thì cũng vì chính bản thân tớ, vì những mục đích của riêng tớ ^^ ko phải vì sự tự ái cuả bố mẹ tớ ( nó to tát đến thế sao ? )

Này , tớ mà trượt , mọi người có cảm thấy xấu hổ vì một đứa bạn vô dụng ko , như bố mẹ tớ í ? :)

Ừ thì cố gắng , cố gắng , cố gắng cho cái sĩ điện của bố , của mẹ , của mọi người

thấy việc sống nó cứ vô nghiã thế nào í nhỉ , hì hì

Back
Bên trên