::. A2-Where legends are made ===> VVe'R3 N0w OFf!c1aLLy LeGenDS .::

Re: A2- Where legends are made :D

tớ nói với bạn í thế thôi,còn các cậu đọc thì tự ngẫm nhé,tranh cãi thì đến sang năm :)
Mẹ trận real-bayern mấy ông đá cứ rùa rùa kiểu gì

Chỉnh sửa lần cuối:

Vi ệc gì phải nghĩ xa xôi thế cứ hết sức m à phóng kệ mẹ kết quả. :)
Còn vấn đề đỗ đh có mang lại cơ hội lớn hơn hay ko thì cứ đỗ đã thik thì drop.

Quân cò uống bia về say rồi :)) :))
Mai lại đi học,đang ngồi soạn văn,mỏi trym quá... :(

He he đang soạn Người lái đò sông Đà. Chúc cho mọi người năm mới tiền vào cứ gọi là cuồn cuộn, ngồn ngộn như nước con sông dễ thương này nhá...^^

Tết năm nay thật là "no đủ", ăn nhiều quá bây giờ tống cái gì vào mồm cũng chỉ thấy mỗi vị bánh chưng^O^

Hẹn mai ngày tái ngộ^^

dm gửi 2 cái bánh chưng sang xong ra biển làm gối :| thối mẹ mất :))

Bach Long tai xuat giang ho

Bay gio tao moi len lai HAO, vui that day, cac cong dan A2 that tuyet voi, chuc cac em tuoi moi nhieu thu moi, dac biet la thang Viet Hieu, de tu duoc to va DM dao tao tai phong 1103, nam nay Viet Hieu se co nhieu thu moi lam, tao hi vong cung co nhieu thu moi me nhu cac ban vay, chuc 1 nam moi thanh cong tot dep, loi chuc tuy muon mang nhung la cua mot nguoi vua trai qua mot nam day bien dong va song gio, cham di le chua vao, a ma nay, hom nao phong "1103 va nhung nguoi ban" lai tu hoi mot bua ra tro nhe.

dis pẹ nói quý danh thì anh em tranh luận, éo gì toàn đi tranh luận người mình chả bít là ai nhạt bỏ mẹ

bít cả kk, mình bp, chắc là trong khối,

tên thì nói chuyện ko thì chim té, tàu bay, chim cút ok

đấy là quân cò mà thằng bốp mù à=))

@trọng : thôi đg nhậu nhẹt gì nữa đẽo ai dọn cho cậu đâu=))

dm chung may\
Tao Trong day, nhin thay Bach Long ma deo biet la khong duoc roi. Viethieu di uong cafe khong
Bay gio dung noi ruou voi tao, hom qua tieu chay 12 lan, chet den noi roi, deo chiu duoc nua.... Ti nua gap lai, di phan luc ve truc thang

thôi ông trọng ơi tôi xin , ông với huy lâm đi mà rủ nhau uống rượu, mỗi thằng uống thì ít, anh em chả được tí gì đã thế còn đi dọn cho ông

Chỉnh sửa lần cuối:

ỦA bây h mới đọc bài trang trước ạ .

Quân cò sao ko nói sớm :p Tưởng em hoà nào chả quen biết gì vào cho một bài a bờ cờ 8-} nên chúng nó mới đá xoáy thế thôi :))

"cậu nhìn lại hộ tớ cái,tớ bảo đem lại cơ hôi lớn hơn chứ tớ bảo lớn hơn,cậu đọc kỹ bài nhé"

Tớ thực sự ko hiểu câu này

chắc viết thiếu một chữ "ko" . Ở đâu thì ko biết vì ko hiểu ý bạn í là thế nào .

Nói thật tớ thấy lúc nào bạn í chả depress

cái này thì tớ ko nghĩ thế QC ạ :) hoặc nếu như cách sống và cách thể hiện lối sống của mình nó có vấn đề gì để ng` ngoài phải cảm thấy thế, có lẽ tớ cần suy nghĩ lại về vấn đề nghĩ , và thể hiện ý nghĩ của mình :)

Một ngày 24 giờ , một tuần 7 ngày , một năm 12 tháng ... , tớ đã sống 17 năm , sống , chứ không phải tồn tại , nên có lúc tớ buồn , và có lúc vui .

Trước đây tớ luôn quan niệm , hãy làm thế nào để cười nhiều nhất có thể , để ít ra trong lúc mình không vui , cũng ko làm cho người khác nhìn mình mà thấy mệt mỏi :) Đôi lúc các mối quan hệ hơi xã giao, gần như là mình muốn làm vừa lòng tất cả mọi người , tớ nghĩ là cứ vui cười , cứ nô đùa, cứ hỏi thăm ... càng nhiều, càng tốt , nếu nó ko có thiệt gì cho bản thân , lại làm cho mối quan hệ với cộng đồng ngày càng tốt hơn , thì tội gì ...

Nhg thực sự càng lớn , càng thấy mình ko đủ sức bao quát tất cả , ko đủ sức quan tâm tất cả, ko thể mỉm cười với tất cả :)

Thực sự thì , những người bạn ko cảm thấy quá phiền toái khi mình thể hiện nỗi buồn hoặc tâm sự ko vui . Cho nên đôi lúc đáng ra nếu là trc' đây tớ sẽ cười , nhg đổi lại vào hiện tại tớ sẽ khóc , vì thực sự tớ muốn khóc, và bạn bè tớ sẵn sàng nhìn tớ khóc , hơn là cười mà thực ra ko phải vậy :)

Tớ vốn cứ nghĩ , cứ cười thật nhiều , cứ vui vẻ thật nhiều , bạn bè nhìn thấy sẽ thoải mái , sẽ vui vẻ, sẽ quý mến ^^ ( vì bản thân tớ cũng thik những ng` hay cười và vô tư ) . Cho đến một lần có một người bạn hỏi " mày có thực sự quý mến tao như mày tở ra ko ? " Nói thật là hơi choáng hehe , nó nói tiếp " Có một số người e ngại mày , vì họ cảm thấy mày đôi khi ko thể hiện những suy nghĩ của mình , ko thể hiện hết con người mình " . ^^ Lúc đấy thì có chút gì đó cảm nhận , ko phải cứ tỏ ra vui vẻ là đủ ^^

Uhm ... nhiều lúc cũng bùn chứ, cũng mệt mỏi chứ , cũng chán nản chứ , đâu phải cứ nhe răng ra là giải quyết mọi chuyện ? :) tớ muốn than thở một chút , tớ muốn làm nũng một chút , tớ muốn kêu ca một chút :) bởi đó là lúc tớ cảm thấy tớ ko muốn tự mình giải quyết chuyện cuả bản thân mình nữa , tớ muốn nghe một chút an ủi và động viên , ko phải mấy dòng dạy khôn hay khuyên bảo thế kia , những thứ đó , có lẽ chỉ cần chút thời gian ngồi take it easy tí :p là có thể đủ bình tĩnh tự suy nghĩ thôi ^^

Mọi ng` cứ tiếp tục bàn cãi chuyện thi cử thì tùy , nhg đừng động chạm nhiều quá đến bố mẹ , cái chuyện có trách nhiệm hay tình thg gì đến các thanh viên trog gia đình , thì tự mỗi người đều hiểu rõ :)

Nhớ đợt trc' có mấy lần chat với bố bạn QC , bác í chắc cũng nghiêm nhg tốt cả tâm lí ^^
...

Tớ sợ ng` ta nói mình là vô dụng hoặc bất hạnh , tớ muốn là 1 người hạn phúc, hoặc chí ít là một ng` biết mình có những hạnh phúc gì , tất nhiên , tớ còn mong muốn mọi người biết rằng tớ là ng` hạnh phúc và tớ biết tớ hạnh phúc :)

Nên cái câu tớ thấy lúc nào bạn í chả depress làm tớ hơi choáng ^^ tớ sẽ suy nghĩ , QC nói câu đó, vì bản thân tớ vốn thế, hay vì cách tớ thể hiện ra nó như thế, hay do cách tớ thể hiện với QC nó khiến cậu nghĩ thế :) ?

( Cứ tớ tớ cậu cậu viết mãi cũng thấy phát sợ :)) )

Cám ơn bạn QC đã bỏ thời gian ra đọc bài , viết bài và quan tâm :p Cảm ơn bạn Bob ,bạn Chảy , bạn kaka ( tại sao t phải cám ơn mày ? :)) ) ...

Tớ đã có lúc ko ổn , lúc viết bài đó cũng là một lúc ko ổn , nhg bây h , sau vài lần đi ngủ và tỉnh dậy , sau một ngày mưa tầm tã rã rời uể oải như hôm nay , sau một tiếng ngồi đọc hai trang 135,136 và viết bài này , tớ ko thể ổn hơn đc. nữa .

[...]

Nếu như đôi khi tao có nói vài thứ mềm lòng một chút , mệt mỏi một chút , ai đó sẵn sàng nói" cố lên " chứ :-/ thực sự thì chỉ cần thế thôi , ko cần " mày nghĩ thế mà đựoc à " đâu :) còn nếu thấy quá phiền toái , sẽ ko có lần thứ hai đâu .

chắc chắn .

[...]

Đã thử thay đổi cách sống một tí , nhg bây h , có lẽ lại nhận thấy , cứ giữ nguyên như cái nik yahoo của mình , là tốt hơn cả ...[...]

To chảy : cám ơn mày nhiều , có lẽ là vì always by my side . Thực ra ko cần thiết lúc nào cũng phải bênh vực tao , nhiều khi cứ cố gắng quá sẽ ko có lội cho mày :p

nhg mà cám ơn mày rất nhiều :p

The end cho chuyện này , mọi người đừng cãi nhau nữa :p @ chảy : tao nghĩ thằng QC ko có ý gì đâu ( đáng nhẽ ngay từ đầu nên nói mình alf ai thì tốt hơn ) , @ QC : tớ nghĩ cậu có vài chỗ hiểu lầm ý thằng chảy , kệ đi . Thực ra căn bản lúc đầu tưởng là con bé nào ko quen hoặc ai đó dùng nhờ acc lại hok giới thiệu tên tuổi chi hết , nhảy vô box lớp nói kiểu kia , nên thấy ngứa :)) Nếu người quen rồi thì thôi , mệt quá :))

Năm mới , chưa chúc mọi người cái gì .

trước hết là gửi lời cảm ơn thật nhiều tới từng cá nhân cho những gì mọi người đã làm một năm vừa qua , sau đó , xin lỗi cho những gì đã làm phiền tất cả ( he he nhiều lắm ko ? )

Rồi , bây h chúc năm nay mọi ng` đạt đc. nhiều thành công và có đc. nh~ gì mình cố gắng .

Chỉnh sửa lần cuối:

:)) ko nói nữa^^
Tình hình là tối nay có Barca-Liver các anh ạ, sướng quá^^
Mà trận hôm qua hay nhỉ^^

mai đi học các bạn ạ :)

mọi ng cùng cố gắng:)

sắp thi rồi:) 5 tháng nữa

:mrgreen:

Chỉnh sửa lần cuối:

mai tớ với bạn kk tiếp tục khẳng định tình anh em

học xong tiết nam tớ đi du ngoạn xem giang hồ sống ra sao :)) đến hết tiết 5 bọn tớ sẽ về, ai muốn nhập cuộc pm

@ mấy thằng ngoại quốc: ko cho tham gia đâu đừng hỏi :)) :))

@ cảm ơn bạn chuê: nhg dis pẹ bạn viết dài thế :)) :)), đề nghị tự kiểm điểm và viết ngắn hơn để xứng đáng hs mrs. male :D, thảo lào ló toàn nàm 4 tờ kihn điển thật

@ chảy: hôm qua có 4 trận ông ạ :))

Chỉnh sửa lần cuối:

ý em là trận real:)) Chẳng nhẽ các cậu xem trận khác:))

Hơi khó hiểu,thôi em soạn văn tiếp,mai đến lại có tiền mừng tuổi :D :D

mai tớ với bạn kk tiếp tục khẳng định tình anh em

học xong tiết nam tớ đi du ngoạn xem giang hồ sống ra sao :)) đến hết tiết 5 bọn tớ sẽ về, ai muốn nhập cuộc pm

@ mấy thằng ngoại quốc: ko cho tham gia đâu đừng hỏi :)) :))

@ cảm ơn bạn chuê: nhg dis pẹ bạn viết dài thế :)) :)), đề nghị tự kiểm điểm và viết ngắn hơn để xứng đáng hs mrs. male :D, thảo lào ló toàn nàm 4 tờ kihn điển thật

@ chảy: hôm qua có 4 trận ông ạ :))

mai đi chia tay nam keo ông ơi =))
hic bài BP dài quá,muộn rồi đi học cái đã đọc sau

chăm thế mình chả làm j` =))

hồ city cafe thần chưởng ai đi nào=))

bố cũng sắp thi rồi , còn tầm 2 năm 5 tháng nữa là thi vào đại học :))

Back
Bên trên