::. A2-Where legends are made ===> VVe'R3 N0w OFf!c1aLLy LeGenDS .::

Re: A2- Where legends are made :D

là 1 band ở phòng 1103 có đminh ghita bốp sucker kaka drumer trọng vocal ông ạ=))

ôi nỗi nhục haha =))

:)) Hehe, nghe vui thế:)) thế bốp chơi nhạc cụ j:)) =)) chết mất

Tùng ạ, trong bài post của tao lần đầu tiên về chuyện lớp mình đi thăm quan( bài tao post bằng tên tao) thì lúc đấy tao còn ko hề biết về những bài post trước đó.Bây giờ tao có net rồi, tao mới lên xem được, thì mày nghĩ gì khi mày nói tao ko thèm quan tâm đến lớp mình ntn? Tao xin lỗi mọi người vì bài post của HC ko đúng, ko hợp với tình hình lớp mình lắm.
Và trong bài post đó của tao, tao nhận lỗi của tao chứ tao ko "HC làm thế có gì sai mà mọi người phải như thê?".Bọn tao nói chuyện là ở nhà vui quá đc đi 2 ngày rồi sau đó thì tao bảo ở đây chả về đc bạn bè đi 2 ngày là sướng lắm rồi ko cần care lắm đến chuyện đi đâu. Nhưng lúc đấy tao ko có net, và HC thì cũng chẳng biết ăn nói thế nào.Tao chỉ mong mọi người hiểu HC ko có í gì cả ngoài việc muốn giảm serious đi thôi.Nhưng HC đã post sai kiểu.Nội dung nó post ko phải speak out việc riêng nào cả mà có phải mày cứ dùng thái độ riêng để nhận định về bài viêt của HC?
Thêm nữa, cái ps trong bài viết của tao, tao nói với Ngân chứ tao ko nói với mày trong câu sau mày ạ.
Nói với mày thì để làm gì?
Tao đành phải nhắc lại 1 chuyện ở đây.Mày bảo những gì tao gặp kể cả khó khăn đến mấy cũng trở nên vô nghĩa khi tao ko nói cho mày.Thế mày nghĩ xem, hồi Bê cầm đồ sang mà tao ko lên lấy được, điện thoại của tao và Bê đều ko liên lạc được mà tao thì hết sạch tiền, mày thì thừa biết là tao ko có net.Thế mà mày bảo gì? Mày bảo Bê thôi vứt hết đồ của tao đi .Khi tao hỏi lại mày vì sao thì mày bảo tao có chuyện gì thì tao phải có trách nhiệm báo cho bọn mày.Tao hỏi mày báo cái kiểu quái gì khi tao ko thể làm đc.Rồi tao hỏi mày 1 câu đáng lẽ tao ko nên hỏi là "Kể cả hoàn cảnh đấy ko phải tao mà là 1 đứa bạn thân của mày, mày làm thế rồi khi biết nó gặp chuyện gì mày ko sợ là mày sẽ ân hận sao?"thì lúc đấy mày trả lời " Thì lúc đấy lại là chuyện của nó.Tao ko phải là người có lỗi"
Và nhất là chuyện tc của tao, tao nhắc lại 1 lần nữa, đấy ko phải chuyện của mày.Mày là ai mà mày nói tội nghiệp Ninh?Mày là tao sao mà mày biết tc tao dành cho Ninh ntn?Và mày là cả 2 bọn tao ah mà mày biết đc tất cả rồi đánh giá?
Mày ghét tao, mày nói gì sau lưng tao cũng tùy mày thôi. Nhưng người duy nhất có quyền nói về chuyện tc giữa tao và Ninh hoặc mắng tao hoặc nói tao ntn thì đấy chỉ là Ninh.
Và mày nói,nói xấu mà trc mặt vẫn cười là vì mặc kệ.Nếu đã mặc kệ thì mặc kệ hẳn nhé, chứ mặc kệ tức là làm gì cũng ko care rồi. Bạn của nhau mà như thế sao?
Tao ko hề có ý muốn public chuyện này.Đối với tao có những lúc mày là đứa tính rất vui, phải thế này với mày tao cũng chẳng vui vẻ gì,nhưng bài post của mày buộc tao phải nói thẳng những câu thế này.

thôi đc rồi , để thẩm phán minh cu đứng ra hòa giải ,

thứ 1 : bên bị can mỹ ngọc hoàng còi , đúng là có post bài ko hợp với lòng dân...xét về lý thì sai , nhưng sau khi lật lại bản án , thì thấy động cơ của HC MN ko có j độc điạ cả , chỉ do hiểu nhầm, ..lôi ra đánh 50 chượng

thứ 2 : bên nguyên Tùng chảy or whoever, dm đụng đến chuyện tình cảm của người ta ... vô duyên ... lôi ra đánh 50 chượng

thứ 3 : bên thẩm phán , đọc ko kĩ , cho rồi đến bài này mới thấy đc insight trong chuyện này , lôi ra đánh 50 chượng

khâm thử ^__^

hòa hòa hòa cả làng nhé, dù sao cũng là bạn cùng lớp ít nhất là 1 năm rồi, năm mới tết đến , bỏ qua hết nhé :)

chúc mọi người tết vui vẻ

dis cụ đang 1103 vô đối mấy ông cứ hc mỹ ngọc, chuyện nó kệ mẹ quan tâm làm giề, anh em éo bít éo phát biểu

ông chày : 1103 đê cãi nhau chán rồi, mà có đấu ko, band vũ điệu trần trường là band underground, sáng tác theo ngẫu hứng, từng phút từng s, thành lập trên xe bus 29x-5138 hồi tầm 1h30 với nhu cầu thỏa mãn lòng dân, sau một đêm hoạt động ban nhạc đã gây tiếng vọng khắp tử long điểm hẹn và chính thức đi biễu diễn live show và phát hành album

tan rã lần 1 8h30 am (hôm sau) : thằng kk thổi cái clarinet của sucker bốp dylan ======> dỗi giải nghệ

tái hợp lần 1: 9h30 am : uống rượu và mực

tan rã lần 2: 12h30 pm : ôi cái nỗi nhục với anh em kiều bào

tái hợp lần 2: 3 pm :thoát khỏi nỗi nhục

tan rã lần 3 : 4h30 pm : đi trên xe rơi mẹ clarinet :D

tái hợp lần 3 : 6h00 pm : vì nhu cầu của dân

chính thức giải nghệ 6h01 pm : vì cái nỗi buồn ở trên và guitarist DM say xe ( nhạt hơn được)

cảm ơn các fan hâm mộ đã ủng hộ chúng tớ trong thời gian qua

@ VH: quên DJ nam béo ( tv bất hủ với cái đầu và guitar ) và sub hà lẩu à ( tiềm năng thay nỗi nhục của anh em đấy)
ôi những nỗi nhục, thất lỗi với các kiều bào

Chỉnh sửa lần cuối:

bọn tởm lợm, phim sex, rượu, games, thác loạn, nôn ọe :))
nắng vàng, biển xanh và em :x :x :x

Chỉnh sửa lần cuối:

dm, lại nhớ hồi lớp 8 :)) khách sạn thiên jj xanh ý nhỉ :)) ăn xong rồi thất tuyệt đi làm thơ :|

to MN TÙng chảy : trẫm đã xem xét kĩ lưỡng tỉ mỉ, cả 2 khanh đều có chỗ ko đúng , ai to ai nhỏ thì bàn dân thiên hạ cũng biết , các khanh ko hiểu đc thì cũng giữ hòa khí ... tại vì trẫm thấy cả 2 đều là những người bạn tốt , đừng vì những chuyện hơi to thế này làm mất hòa khí , gây ra mất trật tự nơi công cộng :)) thích thì vào YM mà tỉ thí võ công

Chỉnh sửa lần cuối:

@MN: bây h tao ko nói nữa bởi vì theo như mày post thì tao là kiểu ng có thành kiến với mày. Nói nữa sẽ ko công bằng đúng ko nào^^. Chuyện này nếu có ai nói tiếp dc ý tao với mày thì tốt, còn ko thì thôi^^. Và mày đọc kĩ lại bài tao nhé MN, đừng bẻ cong lời nói cũng như ý của tao như thế:|
@1103: :)) =)) tao nghe bọn lớp mình kể chúng mày kinh tởm lắm:)) phòng éo j mà co DM, Trọng, VH, Bốp:))=)) chết mất. DM, buồn quá:| giá như mà bố mày dc ở nhà:|

Chỉnh sửa lần cuối:

Đi vui quá nhỉ :p
Mà sao cứ bảo là cái gì gì với kiều bào là sao :-/

Kết nhất quả ngồi tâm sự dưới ánh trăng... :)
Hnay cả lớp ngồi dặt dẹo,chả có tí hồn nào,nhưng ngồi buôn với các bạn cũng thú ra phết,mai lại phải sống bt rồi,chán ghê..

To Tùng:Có thể mày đúng,có thể mày sai nhưng đừng cãi nhau về chuyện này trên public.. :)

hè về thêm chu vào 1103 nữa chắc chết quá=))

Thôi, phân bua gì nữa mấy chuyện khác. Mọi người đang hứng kể chuyện đi BTL về mà :D:D

:)) Tớ đề nghị lần sau đi chơi tập thể không kể chuyện ma cho Ninh nhé :)) không nó lại sợ ma thì khổ Thịn Tu lại phải dắt về :)) BÙn cười hôm trêu NInh, NInh lại còn cãi :"mày thử đi xem có sợ không?" Ừ tớ công nhận là lúc tớ đi ăn về, Chuê doạ tớ, tớ cũng suýt pi ra quần dưng mà tớ tưởng bạn Ninh là con zai nên dũng cảm hơn chứ :)) Hú hú mà lần sau Thịnh Tu kể chuyện ma đừng lắp nhé :)) mất hết cả cái rùng rợn :)) Được cái chị Duyên nói cho em mấy cách để gặp ma, trong í có cách chải tóc trước gương lúc 12h đếm, ghê quá :( tại đêm nào h í em chả chải đầu, hay là mình cận nên không thấy ma nhẩy ;)) càng tốt

Ấy, hôm thứ 5 Kaka với Lu béo vô đối quá. Đội hình 1-1 của các bạn í hạ gục cả Nam béo- Thịnh tu với hà Lẩu - Bốp
Hôm nào rematch hông??? :D:D đấu lại, Đàm Minh làm trọng tài :D căn bản hôm í tớ không đi giày với lại cái tông đi đau chân quá nên tớ dứt điểm không được như í thôi :D:D nghe đồn Lu béo lừa bóng hay hơn Thịnh Tu :D:D
Đá xong 2,3 trận HÀ Lẩu suýt bật móng, LuLu chảy máu bê bết ở chân. Tinh thần thể thao quá :))

Chỉnh sửa lần cuối:

Để tớ pót vài cái ảnh tớ tâm đặc từ máy tớ cho các bạn Việt KIều nhé <:pẢnh hơi to đấy nhé

BỮa ăn gia đình thân mật này :D:D

Sếp bị xử cái tội chơi cá ngựa cứ rình đá Lu, Trà Phương với Vân Tấy :))

Kaka trước khi tắm

...
sau khi rũ bụ trần...khinh anh à?

Ảnh này tớ để thumbnail thôi..:( bạn nào thích thì vào xem, hơi thô tí. Ban đầu là tớ vẽ cái trái tim, ai bảo ông Thịnh tu vẽ thêm cái dài dài nên tớ phải chú thích thêm vào :D:D

Thôi, ảnh tử tế nhé :)

Phao câu với Linh lan :D:D

Tàm tạm thế thôi :D:D

Hà lẩu nằm nhà ngủ cả đêm thì đừng nói nhiều nhé..Chẳng qua là đêm lạnh sương xuống,tao lại mặc có 1 cái áo mỏng manh,đi 1 mình nhỡ có đứa nào... :D :D Cẩn thận vẫn hơn...

ôi anh Ninh bỗ phét giỏi đừng hỏi , sợ thì cứ nói thẳng nói thật đi chú :))

Những bài từ trang trước đến trang này không liên quan đến nội dung đang bàn xóa đi đc. ko ạ :) ?

Ảnh đẹp thế :*
Thích quả bạn HIếu mặc quần đùi hoa đứng trên tầng 3 =))

công nhận ấn tượng đêm tớ với vân chơi ps ( Duy Ninh dậy) sau đó là ra biển ngắm trăng đùa chứ trăng sáng hơn đc trời thì limit sao :):) đùa chứ đùa chứ nhớ hơn đc mai thi thử sinh roai````

Chỉnh sửa lần cuối:
Back
Bên trên