::. A2-Where legends are made ===> VVe'R3 N0w OFf!c1aLLy LeGenDS .::

Re: A2- Where legends are made :D

Chie nói vui hơn được =)) Mình tự cù cũng thấy buồn cười =))

1103 điểm hẹn;))

vocal ban nhạc này=)) tắm rửa sạch gớm=))

sucker với guitarist ;;)

và kk thần chưởng (chiếu lại ảnh con lẩu=)) )

bãi chiến trường sau khi h3^'t m1`nh =)) sạch vãi đái ạ ko chụp đc mấy bãi nôn

say xong có 2 chú nằm kềnh ra đè lên nhau trùm chăn

sau khi tỉnh tớ vẫn kịp đi ngoại tình tí hi~ hi~

thôi ko pót nữa đi học bài:D

dm để hôm nay tớ làm bài tế các anh em kiều bào về những cái nhục và những cái vui của anh em :D

Sao tao không vào được YM?? Chơi tao à :((

Sao dạo này Chi pót bài quẩy thế :))

Đùa tớ kết quả ảnh của bạn Trọng quá :)) người yêu anh tớ khen bạn Trọng đẹp zai ;))

THịnh Tu hôm hai tay hai cái pháo bông bắn tía lia cứ gọi là zui đừng hỏi :)) Cái chơi trò mèo đuổi chuột thì cả hai con mèo đếu bẩu: "đuổi con lẩu đê" chít thật :(( làm mình chạy hộc máu ra

HĨ hĩ hôm nay chịu kết quả của vụ đi tơi hôm qua, tớ nằm cuối lớp ngủ, đang lơ mơ thì trở người và ngã một phát xuống đất. Đau đỡ sao???:))

Thật tình là mình rất ...

Mai thi Sinh em có 2 con đường : 1 là toàn B,2 là toàn C,còn bây giờ thì đi ngủ...

nhớ nhất hôm overnight trên biển , tớ yêu tình iu của tớ < càng ngày chũng mình càng iu nhau hơn TY nhỉ :* > , tớ iu Ninh < cái nay fkhỏi nói :-j > , tớ iu Chi pooh ngố ... tóm lại mấy đứa chơi nói thật với tao :))
lúc sau còn tớ , Ty tớ , Ninh , Bob , anh Duyên với Tu vui hơn đc , tngồi bó gối buôn , anh Duyên kể chuyện ma lạnh hết cả người :) Iu lớp mình lắm < trừ bọn 1103 làm mình phải đi xin chanh ngượng hết cả người :"> >

hí, tớ tưởng các bạn 1103 là phải 1337 lắm cơ,ai ngờ cũng thường thôi <--- bob nhỉ =))
------------
btw, mai mấy h thi thế, mấy h phải dến trường

Chỉnh sửa lần cuối:

Ko vui thì phí ^_^

Tất cả chuyện này, lỗi là tại Mỹ Ngọc hết.Mọi người đầu tiên đều là bạn, trách thì trách MN, đừng quay ra thế này.
Fighting is neither good nor clever.
Đây là box lớp mình nữa, mọi người đang bàn chuyện thăm quan vui mà...

Chỉnh sửa lần cuối:

Chuyện kia dừng đi. Đây không phải nhà riêng của chúng mày.

----

Ảnh đẹp <:p :x Có tí comment :">

- Kaka với Duy có quả quần đùi sặc sỡ lừa tình thế, không kém siêu nhân quần đùi hồng Minh Cu và siêu nhân áo chim cò Tùng Chảy =P~ (xin phép cả nhà :"> =)) )

- Tớ có ý kiến là các cặp đôi mới hình thành Hiếu-Chuê, Duy-Lẩu nhanh chóng đưa ra lời phát biểu chính thức :drummer: :eek:) ;;)

- Tại sao Bốp lại cùng bàn với c.Nam :eek:

- Các em gái ở biển thật xinh đẹp :x

- Giang Ly gửi lời hỏi thăm là tại sao bạn Thi yêu quí lại không đi với lớp :D

Thêm ảnh nữa đi chị Lẩu ơ =D>

Chỉnh sửa lần cuối:

Ơ hay Mai Phương hâm!
Con gái lớp mình sao dạo này lớn thế :X :X
Mà sao ảnh tất cả con gái lại ko có bạn Hà? Lúc anh em đi chơi thì cậu ở đâu :-w
Mai là lá la \:d/

tình hình là sinh trắc nghiệm tốt nghiệp k 10 thì 9 rồi
KK đáp án toàn C với D ông chơi 1 dọc B khổ hơn được
ngược đời cái bình thường thí sinh sợ giám thị soi đằng này mình ngồi soi bà coi thi bà ý cứ lẩn tránh mình nhìn ra chỗ khác :D buồn hơn được :D

BUồn cười HIếu lắm í =)) ra khỏi trường tung tăng :"10 rồi! Đáp an toàn B ông ạ" ai ngờ nó toàn C ;)) thương bạn quá cơ

NGọc làm sao đấy :( có em mừ :(( rõ ràng có mà :((

Mạng nhà em dạo này rất chi là quẩy nên khi nào up được em sẽ up hí hí. CHị MP bảo phát biểu gì cơ...mà bố em đâu có cặp kè với Bốp :( ông cụ ngoan lắm, đừng có nghi oan cho bác Lẩu :D:D:D MÀ nhé, em là quả này đi em hơi bị ngoan đấy, có làm gì đâu :)) cứ nghĩ lung tung là giỏi

nhớ nhất hôm overnight trên biển , tớ yêu tình iu của tớ < càng ngày chũng mình càng iu nhau hơn TY nhỉ :* > , tớ iu Ninh < cái nay fkhỏi nói :-j > , tớ iu Chi pooh ngố ... tóm lại mấy đứa chơi nói thật với tao :))
lúc sau còn tớ , Ty tớ , Ninh , Bob , anh Duyên với Tu vui hơn đc , tngồi bó gối buôn , anh Duyên kể chuyện ma lạnh hết cả người :) Iu lớp mình lắm < trừ bọn 1103 làm mình phải đi xin chanh ngượng hết cả người :"> >

Chuẩn chuẩn,tặng Miki một con heo giống hệt cậu.. :D

Hôm nay làm Sinh quẩy quá,niềm tin lớn lao là trên 2,5 :)) :))

mẹ cháu 40 câu b đỡ sao =))

Tớ thấy lớp mình nên chơi vài lần nói thật nữa thì rất hay đấy :)

À, tớ đang up ảnh lên bucket lớp mình
anh_2
pass:hehehe
các bạn vào đấy mà xem nhé :D:D

Giang Ly iu wí nhớ quá đi mất thôi. Chẳng biết nếu mày đi mày có cặp kè với tao không nữa. Thi có đi đấy. Khi nào onl đi tao kể chuyện cho. :x:x:x

TL sắp ra rồi đấy:* Nhớ chúng mày khôn tả:(:(

Back
Bên trên