::. A2-Where legends are made ===> VVe'R3 N0w OFf!c1aLLy LeGenDS .::

Re: A2- Where legends are made :D

Bạn Ngọc ơi ra YM với tớ đi nào...

Trưa nay PC nhà Lẩu bật mình ko cho post lên HAO , tối phục thù :p.

Xong rồi , confer chán chê . SS nhé , mai ai không theo là phản anh em đấy :)) . Quyết chiến với " khách mới " đến cùng chứ :)) .

MP : để off cho em không đc , không thèm TL chị vụ MV hả :-B . Chạy long tóc đi thuê HYD cho em thế mà :( ...

phù mệt quá confe 3 tiếng rã rời , đang thống kê dữ liệu =))

mấy anh chị. co anh chị nào có file nhạc bài anh chị nhảy thì vứt em cái để em nhét vào đĩa gấp lắm :(

Chết mất , confer xong tổn thọ mất mấy năm . Tham quan đáng nhẽ là vui vẻ tự nhiên mua bực vào người , mình như chân service tour làm tờ tường trình chờ các sếp duyệt ký ấy nhỉ :)) :)) .

Chuê cố lên , vì sự nghiệp ngày mai :D

bực vl nói chug đi được thì tốt nh làm sao đừng để kế hoạch đi 2 ngày bị hủy là được rồi hnay đang bực srr 1 số bạn dù vẫn phải đ m Tùng chảy nh thôi dĩ hòa vi quý tao cug~ k muốn cãi nhau với mày nữa!!
mai nhớ thắp hương cho kquả được tốt đẹp..

Chỉnh sửa lần cuối:

Chúc các cậu mai may mắn :X

ều, các cậu cho mình tháng 3 đi ké với :D

@Ngân: safety thật ấy chứ, vì mấy đứa art cơ bản academic không lấy gì làm sáng sủa :p mày giỏi academic, art kha khá là ok mà ^^

hí hí xong rồi đi ngủ đây , làm xong chả thèm đọc lại, type thô sơ như bản nháp , kệ thôi buồn ngủ lắm rồi .

Chị bảo Parsons safety thì em chịu rồi 8-|
Hỏi đứa nào làm về fashion designer mà bảo Parsons safety :| . Xem Project Runway ý :))
Các cậu ở VN quên hết anh em nước ngoài rồi à 8-| , đưa link đây cho em xem với nào :((
Thôi chúc mọi việc thành công :x

thế là bãi tử long rồi đấy.ss hay btl thì cũng là đi 2 ngày cả nên mấy đứa ở lớp nói là đi btl ko đi thì xét lại đi nhé,đi đc 2 ngày là tốt lắm rồi:)

Ở ss hay btl thì cũng là ở với bạn bè,mà đi btl cũng đâu có chán quá,các cậu suy nghĩ lại đi.
Tao với bik ngọc hnay ko hề dựa vào Nam để được đi btl,bọn tao chỉ nói lên ý kiến của mình,cũng giống mọi người thôi,mong đừng ai hiểu lầm,mà nếu có đi ss tao cũng chẳng ở nhà đâu,3 năm đấu tranh chỉ vì 1 lần này.Mong cả lớp đều đi hết,mấy khi được ở resort với bạn bè.

Tao ko nói là tao ko đi, tao chỉ nói là với cái giá 500k thì tao ko thể đáp ứng đc. Trc mặt Bích Ngọc tao cũng nói là giá 300k

Đừng có đánh đồng cái việc gắn cái việc bạn bè vào mà bỏ qua hết kinh tế gia đình.

Mà tao nói là tao rút khỏi tour chứ tao ko nói là tao ko đi với lớp.

Đã từ lâu rất ngứa mắt cái Lá cờ bay phần phật phần phật , uốn éo ưỡn ẹo chẳng có hình thù cho ra hồn . Gió xoay nhẹ thì bay nhẹ , gió trở nặng thì rúm ró sợ sệt cuộn cả vào trong . Gió qua phải cờ lật sang phải , Gió qua trái cờ gấp gấp cun cút mà lật về bên theo . Lúc nào cũng hen hén nhìn ý thằng gió rồi mới cung cúc mà chiều theo . Đố có dám trái ý nó , lỡ lìu tìu nó cuốn phăng mama nó mất thì khốn . Ấy thế là Lá cờ cam chịu cuộc đời "limit phải" ( dek phải " 3 phải " nữa ) mà tha hồ xoay lật giữa không trung . Chính hẳn vì thế mà cái cờ tuy một mà là hai , phần lá ưỡn đi ưỡn lại theo gió , phần cột thì cứng đầu đứng yên . Bề ngoài là thống nhất nhưng bên trong lại rời rạc riêng rẽ . Nói chung cái nút buộc Lá cờ với cái cột lỏng lẻo tí là thằng Đại MA Vương Gió nó sẽ thừa cơ giật tung .. Ah thì hình như hôm nay mình thấy nó sắp văng đi thì phải...

Thương thay thân phận cái cờ
Kiếp sinh ra khốn thế , biết là tại đâu ?

Cười thôi :)) :)) :))

Chỉnh sửa lần cuối:

Tao giống Chuê:))
500 thì nghỉ thôi
Nhà em eo hẹp :))

Lu việc gì phải úp mở như thế hả em?? cứ nói thẳng toẹt ra là có mỗi cái việc giữ chứng kiến riêng cho mình mà đầy đứa không làm được. Móc đâu ra cái thể loại ba phải thế nhờ???? :)) nghe đồn tính mình còn đỡ được hơn khối đứa. Đếch chấp.

Đi thì vẫn đi chứ. Đếch gì phải ở nhà. Tao đi tao quậy cho tung mặt :)) nào thì resort. Một làn vào resort cho biết đời tiên là thế nào :D trước h em toàn ở mấy chỗ bình dân mà

hy vọng hà hiểu tớ nói gì ;) chứ ko mình vừa bảo rút tour chưa gì đã sồn sồn lên bảo mình đ.éo có tinh thần tập thể ko đi với lớp :))

các cậu ko phân biệt được hai vấn đề à ?

Ly ơi post thì post nốt đoạn này này
( From LuLU blog )
Theo bạn , DÂN CHỦ là gì ?

Nghĩa là mày là DÂN , tao làm CHỦ . Nực cười

" Các con xem xem nên đi đâu . Cô thì cô chỉ là khách mời thôi , cô không chịu bất cứ trách nhiệm gì hết "

" Cô tuy là khách mời nhưng quyền quyết định đi đâu phải là cô "

=> Đây gọi là cái thể loại gì ạ ? Hình như nghe đồn người ta gọi đấy là tráo trở lật lòng , câu trước đá câu sau thế mà tuyệt nhiên mặt không hề biến sắc . Đổi trắng thay đen , ăn gian nói dối , ăn điêu nói phét . Nghe đồn tiếp là binh pháp cai trị quốc gia của Đại Ma Vương .

Hay!

Mà Hà ah, sao lại nói thế, để 3 cái mặt cười mà đọc chẳng cười nổi.

Chỉnh sửa lần cuối:

bóng với chả gió cờ chả quạt=)) các cậu chửi ai thì gọi nó ra mà chửi chứ ở đây chém gió làm đẽo gì=)) úp úp mở mở chả hiểu dịt gì cả=))

thôi bàn chuyện chơi gì ở btl đê:))

Back
Bên trên