::. A2-Where legends are made ===> VVe'R3 N0w OFf!c1aLLy LeGenDS .::

Re: A2- Where legends are made :D

Chuê mang đầu DVD nhé, em đi mua đĩa ma về xem cho sướng mắt, bạn nào có American Pie hay có nhu cầu thí cứ phone Hà :)) Hà phụ trách vụ giải trí màn ảnh nhỏ của anh em ;))

Đồng í, khách mời có í kiến à :))

trông cứ như đồng mô í nhỉ :D ? thôi đi Sầm Sơn cho lành , chưa gọi cho BN được .

tớ cũng có nhời khen em Huyền , hí hí

xem ko thấy no ghi room cho triple quadrupple voi cả 5ple

tình hình là chưa có phụ huynh nào đi cả :D

dm ai xem cảnh nam béo chạy theo tao chưa đừng hỏi =)) =)) =)), mẹ bỏ ngay cái trắng trắng sau quần em đê lộ liễu quá :((

mà có cái dòng chữ ở giữa màn hình thì đỡ sao

Chỉnh sửa lần cuối:

ha ha vẫn chưa liên lạc được với BN , ai gọi cho Tố Anh bảo đừng đặt tua xem lịch gì vội cái

*_* học thì học...liền tay, chớ để lâu ngày, lười lắm chả học lại được đâu!! :D tao mà nghỉ một cái là đừng hòng tao đi học lại :D

dù sao cũng chúc mừng chúng mày đã chọn được con đường của mình nhé :p nhưng đằng nào thì nếu gap 1 năm cuối năm nay cũng apply rồi, tức là có 6,7 tháng từ sau khi tốt nghiệp để chuẩn bị đấy :) hy vọng là tất cả sẽ cùng thành công nhé! ;)

còn 2 câu hỏi chưa bạn nào trả lời: 1. Anh2 ở VN ngoài Bốp có ai đi nữa không? và 2. thằng Bốp ED rồi sao còn nhoi apply gì nữa?

hehe thế này thì nhất con mẹ nó các cháu rồi nhé

ko ai lên à :( bùn quá , chu ơi onl ko ?

A nhắn tin cho em bảo , chuốc rượu cho bố gọi cho NAm rồi , huy với hiền dạt , thế là ổn :))

Chỉnh sửa lần cuối:

Tức là sao? :-/

Mọi người cho em nhoi 1 tý thôi..:D
1' cho quảng cáo : Hãy đến với chúng tôi, dân chuyên Lý trường THPT chuyên Hà Nội - Amsterdam...Các bạn sẽ đc hòa mình trong sự lộng lẫy của các bóng đèn, âm thanh rộn ràng, đồ ăn thơm ngon ( do chính tay các bạn nữ chuyên Lý chúng tôi làm... ). Các bạn sẽ có đc n~ giây phút kỳ diệu khi ở chuyên Lý...Đến với chuyên Lý, các bạn sẽ đc đón chào 1 cách nồng nhiệt nhất, tận tình, chu đáo nhất...Trại chúng tôi nằm ngay bên trái sân khấu ( nếu bạn đi từ cổng vào ) Hãy đến với chuyên Lý chúng tôi... Chúng tôi yêu các bạn...
Cảm ơn các bạn đã đọc QC này...

Đề nghị cho quả link thành quả của em Huyền lên đây cái nào :((

Xúc động quá cuối cùng lớp mình đã được đi 2 ngày \:d/ Tưởng sau vụ Bốp thế kia thì 8-X: rồi chứ :p Cả nhà đi vui vẻ cho cả phần em <:p

Nghe kể thì lớp mình đấu tranh ly kì lắm =))
Chúc mừng các cậu nha =D>
Làm ơn up link video em Huyền lên cái :p
Mà Nga ơi, mặc dù tao biết là Princeton review xếp Parsons vào dạng safety rồi nhưng mày có biết là Donna Karan, Anna Sui, Marc Jacobs...
(vân vân, đek nhớ hết 8-| )
Bảo dễ đi thì em vái :|

mình thành huyền thoại sống

dm bà nam bàn bạc như dí nồn

mình thích đi sầm sơn thì tìm cách để đi sầm sơn sao cho hợp nhất chứ sao cứ phải tử long, mà tử long có cái mẹ gì

nhìn lịch trình đi tử long đi từ 10-8h toàn ngồi trên xe với cả đi bộ mệt vcl, tha về phòng 1h ngủ đến 2h chiều anh em làm bóng chuyền bãi biển đừng hỏi :D

nói thì nhiều cái để nói

@ngân; đâu phải có nhiều ng danh tiếng là dễ vào :D , it only means trường ý dạy ra nhiều thiên tài :D

Chỉnh sửa lần cuối:

tưởng clip ai cũng nhận đc link down qua ym roài chứ nhờ

bóng bầu dục bãi biển đi ông chuẩn luôn đấy

4 ng 1 phòng nữa

CHuẩn chuẩn
Chị Mai Phương mà ở nhà cãi hộ lớp thì nhứt đấy ;;)

Bóng chuyền bãi biển à??? thế thì tớ với Lu làm quả bóng đá bãi biển, ăn mặc mát mẻ (bikini lạnh bỏ bu) :))

SS điểm hẹn anh em ơi <:p

Suong roi nha, bao nhieu nam dau tranh cuoi cung duoc di 2 ngay :p
Ca nha di choi vui ve nhe, vui cho ca phan em :D

Cãi nhau gì mà ác liệt quá cơ. Nhìn Nam to xái xẩm mặt mày cũng sương sướng. Nhưng mờ... bình tõm thôi các cậu ạ. Ngoài chúng mình ra còn gần hai chục đứa nữa đấy:) Không thích cãi nhau mà cũng không thích nghe cãi nhau:)

Hí hí bọn "đi ra nước ngoài" (1423) vượt biên về VN đê!

(Huhu nhớ GiangLy, nhớ Tú Linh nhớ Thumama em tủi thân quá)

Uh cả lớp đi vui cho cả phần em nữa :X
Hà Hẩu ko duoc sexy nhé ;))
Ngân khỏi ốm rồi hả? Ôm em cái nào >:D<
Ai up link của Ngọc Huyền lên đi!

Back
Bên trên