::. A2-Where legends are made ===> VVe'R3 N0w OFf!c1aLLy LeGenDS .::

Re: A2- Where legends are made :D

chả có gì đâu.chả là bốp đang ngồi ở bàn 1 góc ngoài cùng cạnh cửa ra vào thì tự dưng bà nam bà thấy nó nằm ngủ khi chị í đang giảng văn thế là ghét chuyển lên bàn 0 trước mặt tao,tao là bàn 1 rồi:))
xong rồi bốp ta thấy thế cầm quyển vở ném vào mặt bà nam bảo là dịt mẹ bố đẽo ngồi đấy
thế thôi=)

8-} hôm nay vào thăm topic lớp mình mà được quả này, em cũng đến chết ngất 8-} thật hay đùa đây? 8-} Bốp, anh thật là dũng cảm!

---

p.s: tao có đọc lại 10 trang trước, đoạn tranh luận về Parsons. thế là tiện tay check luôn trên PrincetonReview, xem hồ sơ thì PR phán là Safety. vậy nên bạn Ngân cứ yên chí, dù chúng nó có láo lếu mà không cho bạn đủ fin aid, thì mình chắc bạn cũng sẽ được nhận và có thể vênh vang: Ngân ta đã được chúng nó nhận đấy mà không thèm vào :D:D

năm ngoái trường tao cũng có 1 con junior được nhận early admission vào Parsons. con nhóc học thường thường, hơi đú và lười. chỉ có cái là rất thích art. bạn Ngân dĩ nhiên là phải giỏi hơn nó nhiều rồi :x

yes, go for your passion \:D/

but your passion may be anywhere T_T not necessarily be Parsons, right?

chả có gì đâu.chả là bốp đang ngồi ở bàn 1 góc ngoài cùng cạnh cửa ra vào thì tự dưng bà nam bà thấy nó nằm ngủ khi chị í đang giảng văn thế là ghét chuyển lên bàn 0 trước mặt tao,tao là bàn 1 rồi
xong rồi bốp ta thấy thế cầm quyển vở ném vào mặt bà nam bảo là dịt mẹ bố đẽo ngồi đấy
thế thôi=)
Ông này nói cứ như thật í :))

chuẩn bị xem football clip nhá=))

quả sút cuối công nhận là đẹp hết sức ! ^o^

dm hôm nay clip bóng đá thì vcl đừng hỏi, lúc thác loạn dm được 2 thằng con trai , ông hiếu thi ất ở ======> quay phim thế là còn lại mình mặc áo vàng đành solo lắc với vân lúc sau mặc dù đã cố chuộc lỗi nhg những gì anh làm với vân làm hà ghen:(( tội lỗi

có khi năm sau tớ đi học quay phim đỡ phải thi đh quá =))

@Chu: ừ, cuối năm nay. giờ tao mới junior thôi mày ạ :D bao giờ mày apply? lớp mình năm nay những ai apply? apply vào những trường nào? update cho tao cái, tao out of date quá :p

mà nghe nói cu Bốp được ED rồi thì còn nhoi nhoi gì nữa đây? /:)

Hôm nay kết nhất quả Duy gắp bóng qua đầu Bốp rồi bị chém gãy chim ^^
Mai lại đi làm cu li nhảy valse rồi,mệt vd..

thật sự là cái đ m cậu nào cứ lôi chuyện tc của tớ ra kể với ông bà già rồi đến tai mẹ tớ thế k muốn chửi mà k chịu được lần thứ 3 rồi xlỗi các cậu cứ nói thế trúng ai thì trúng bực mình vcl
hôm nay làm clip vãi quá Huyền up lên Youtube cho a e thỏa chí cái nhé

hôm nay vãi lúa nhỉ :)), cả năm lớp 10 ,11 thì chả đc làm cái j , năm nay tự nhiên đc các em ý mời tham dự :))
@bạn Duy : chuyện j thế :|

ờ k hiểu có nhiều phụ huynh cứ tưởng mẹ mình vẫn trog ban phụ huynh gọi điện đến hỏi mấy thứ xog mấy ông bà buôn dưa lê thế nào ra chuyện của mình bực vkl lại bị tra khảo, k biết phụ huynh ai nữa, thừa vãi
mai ôm phao câu valse nào

*** những cái đứa chim lợn ỏ lơp mình đấy:) Như cái ***. Ko hiểu hết chuyện hay sao mà cứ đem chuyện ng khác ra kể thế nhỉ:-/
Chửi hộ Duy tí:)) Hồi trc mình cũng bức xúc mấy "bạn" này. Mà éo biết bạn nào mới bực chứ:)

:| Hết từ để tả luôn, ghét người nào nhiều chuyện

sao lớp mình giờ lại có phong trào nhảy cổ điển à :)) cho mình về mình học hỏi với ;;)

bọn mày chửi đến tết âm lịch sang năm

Nga ơi lớp mình toàn gap year thôi T___T buồn lắm ý: tao ngân phỉ mngoc
Bọn A1 tởm quá, A2 us chán đời. Mk đêm qua nằm mơ 550 maths IIc sợ quá T___T

các cậu ơi có cái này hay này,bố trọng phỏng vấn vnexpress:))
Là một phụ huynh có con ở độ tuổi THPT, xin được hỏi thẳng là con trai ông đi đến trường bằng phương tiện gì?

- Để chấp hành đúng luật không cho con em đi xe máy, nhìn ngoài thì tưởng dễ nhưng vào từng gia đình mới thấy khó. Ngoài học chính khóa, bây giờ các cháu còn đi học thêm. Từ nhà tôi ở phố Nguyễn Du đến trường học của cháu cũng khoảng 4 km, cũng may là thuận đường đi làm của vợ tôi, nếu ngược đường thì không biết làm thế nào?

Con trai tôi học lớp 12, cao 1,7 mét. Thế nhưng hằng ngày cháu vẫn phải ngồi sau xe máy của mẹ đến trường. Nói thật là không phải thanh niên bây giờ đứa nào cũng hư, cũng thiếu ý thức do đó cần phải khéo léo động viên. Tôi thường nói với cháu là gia đình có thể cố gắng mua xe máy, cháu có thể lái xe còn tốt hơn cả mẹ. Tuy nhiên, cháu chưa đủ tuổi thi lấy bằng. Chấp hành đúng pháp luật, cũng có những trường hợp thiệt thòi nhưng xét chung trên toàn xã hội thì nó mang lại tốt đẹp.
http://www.vnexpress.net/Vietnam/Xa-hoi/2007/01/3B9F2D96/

bọn mày chửi đến tết âm lịch sang năm

Nga ơi lớp mình toàn gap year thôi T___T buồn lắm ý: tao ngân phỉ mngoc
Bọn A1 tởm quá, A2 us chán đời. Mk đêm qua nằm mơ 550 maths IIc sợ quá T___T
tao tưởng vừa rồi Ngân apply Parsons? đợi kết quả đã chứ? chắc là không bị rejected đâu!

mà chúng mày chơi tao đấy à :(( gap cả lũ thì tao ra đường à :(( apply cùng năm đấy!

thế còn các bạn ở nhà thì sao?

Halo mọi người em đang trong graphic class nhưng ông í phải đi lấy giấy \:d/ Lâu rồi ko online đc chẳng nc với ai đc cả! Lớp mình thế nào rồi <:p Em đọc tường thuật lại vụ Bop thật là 8-X: thế mọi chuyện sao rồi?
Nhớ các bạn quá :eek:3
Hôm trc hẹn B với TL nhưng mà phải học ko đi dc sorry nhé :"< t7,cn đầu tiên của halfterm TL xuong Cam với b luôn ko?B sắp xuống rồi la` la' la \:d/
Ngân khỏi ốm chưa?

Back
Bên trên