A2 đồng chí hội (mới)

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
à đề nghị góp tiền vào chả vào tiền mất bóng bóng rổ đi khoảng 30 nghìn thôi,dạo này đang nghèo nên không tự chả được, anh em lệ quyên tí nhe

bốp

Dam Minh thang nao ko chia cho anh em day...it nhat thi cung phai di mua bong chu...roi con lai tinh sau...

----------

To cha thang Bob que o Nam Dinh, may lam mat sao bao anh em dong...tien nay con de mua bong, ko dung dc dau....

Chỉnh sửa lần cuối:
:O, tao co bat may muon dau....hehe, co j chieu den lop neu con tien thi le quyen sau...neu ko thi...

----------

Thang ngu...the thi tao moi hoi chu

Chỉnh sửa lần cuối:
cái gì hôm này không đóng tiền mua bóng nữa dạo này nợ nhiều quá bọn nợ mình thì không trả, có lệ quyên không thì bảo

bốp

Chat chit như điên [-x
Hôm nay có chấm tập bản đồ đâu [-x . Còn lâu, chỉ có KT Anh 15' thôi :))

Vũ Quốc Tùng đã viết:
Hỏi cho anh em thôi chứ Tùng ko có nhu cầu uống cái thứ lợi...tiểu đấy đâu.Nhuận lắm!!! >:)
100k=10xô đúng ko :)) =))

ê thằng vũ thanh tùng khác gì thằng vũ quốc tùng thằng chảy là thằng nào loạn mẹ rồi

bốp

----------

Bùi Mai Ngân đã viết:
Chat chit như điên [-x

ngân là bạn nào thế nhỉ sao không biết, em hôm nay sẽ kéo cái trang này lên mấy trang liền

----------

Nguyễn Trà My đã viết:
ê thằng vũ thanh tùng khác gì thằng vũ quốc tùng thằng chảy là thằng nào loạn mẹ rồi

bốp

----------

ngân là bạn nào thế nhỉ sao không biết, em hôm nay sẽ kéo cái trang này lên mấy trang liền

à nhớ rồi bạn ngân ngồi cạnh thằng nam béo đúng không

bốp

Chỉnh sửa lần cuối:
Nguyễn Trà My đã viết:

bốp

----------

----------

bốp

ở tao tự trích dẫn tao được này siêu vãi

bốp

solo đến nhạt:))
VQT là con đ/c yêm
VTT là con đ/c việt anh
loạn làm sao

thằng Vũ Quốc Tùng là thằng hôm nay bị đụ lên bờ xuống ruộng của lớp mình ấy :)) !! Thác loạn quá !! :))

Bùi Mai Ngân đã viết:
Chat chit như điên [-x
đồng ý với con Ngân , bọn này chat chí như điên vào đọc chẳng hiểu j cả , số trang cứ tăng vùn vụt , tốp lại đê [-x [-x [-x [-x

Bốp đã viết:

bốp
Giỏi giỏi =D> , có tiến bộ, đúng 1 nửa rồi đấy :)>-
Tại vì bây h đôi Ngân - Nam béo đã bị chia lìa :( :))) )

thằng này khó đào tạo thật...ông Yêm lấy nik ảo để nghik linh tinh bên 0508..hehe...1 thằng Chu 1 thằng Vũ thì cùng cái j..ngu thế...[-x....

càng loạn mai có bài gì không, toán đề nghị nói rõ sách trang buổi trước em nghỉ

bốp

xem ra cái tên Đàm Minh bây h thành chủ đề trên HAO rùi:))
chán wah,hôm nay làm bài 15ph Anh như shit,vào đây post bài cho đỡ buồn vậy

----------

Nguyễn Thế Duy đã viết:
hôm nay phóng 80 cây trên đường Kim Mã , gần chết , về nhà thì 2 anh chị vẫn chưa về , nhục quá :( !!

----------
80 cây của Duy so với 100 cây của tôi 1 hôm T7 nào đó thì thấm gì?Kinh thật,phóng 100 cây ,gió thổi làm áo đập vào người cũng thấy đau,đường lại lắm buị,kinh vãi

Chỉnh sửa lần cuối:
bọn mày làm sao bằng được tao đi mấy nghìn km/h được, lại còn gió và bao nhiêu bụi nữa chứ, mỗi tội có kính máy bay nó che :)):)
bốp

Chỉnh sửa lần cuối:
Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên