A2 đồng chí hội (mới)

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Đàm Tuấn Minh đã viết:
chuyện...Mizz World 2004 thì lại chẳng đẹp...nói như đùa...:))
Bi h tao tưởng mày nghe hip hop rồi cơ màh...sao vẫn Have a nice day-Bon Jovi thế?
Chiều nay 3h hả...kệ..đến từ 1h..hehe....chui vào học Văn luôn:))..lâu rồi ko học Văn,nhớ...nhớ...:D..
To Mp:em ơi,thôi màh,bỏ wa cho nó đi màh...:D..
To bob:vẫn vụ Minh sục với Lộc àh?

chán quá , onl mà chẳng thấy ai , cô đơn thật !!

người đầu tiên post bài sau khi biểu diễn :)) :)) :)) A2 muôn năm

----------

hôm nay khổ thân Mai Phương ko nhìn thấy j ở dưới nên đánh đàn theo cảm tính :D khổ thân con pé :D

----------

khổ thân Mai phương con pé chẳng nhìn thấy j để đánh đàn cả ,mấy ông tây lại còn dàn hàng ngang :|

----------

khổ thân Mai phương con pé chẳng nhìn thấy j để đánh đàn cả ,mấy ông tây lại còn dàn hàng ngang :|

Chỉnh sửa lần cuối:
/:), a` thế hả? :( Thời tiết shit thật, chỉ biết tặc lưỡi, lắc đầu. Hum nay phải bỏ về giữa chừng:-s, ai lến post bài đê cái ;)

Hiện tại là chưa thấy đứa nào online :p
Chắc đang tắm rửa :)) (tí nữa tao cũng đi :-" )
Nói chung là mưa thế là chúng ta phải vào phòng Hội đồng diễn, nhưng cũng may măn là lại được các anh Đan Mạch xúm xít vào nhảy cùng :x
Ôi anh keyboard :((
Ôi anh Beckham :((
Ôi anh thư 3 :((

cho em hỏi, ở lơp các anh chị có ai sắp đi học thầy Mạnh đúng không ah?
EM có thể ghép vào lớp các anh chị được không ah?
EM muốn học, hnưng mà không tổ chức được lớp, mãi mà cũng chỉ có lẻ tẻ vài đứa. Chán thí mồ
Em là Hiền linking_the_world
em cảm ơn các anh chị nhiều lắm

hehe hôm nay ổn đấy,đoạn ctrai là ngại lắm đấy:))
vừa đi ăn về xong^^

hôm nay thấy chụp đấy,nhg ko chụp lúc diễn đâu
toàn ảnh trc lúc đấy thôi
thấy mấy đứa chụp

Khổ thân lớp mình suýt nữa không được diễn lại còn suýt mất đồ

Khổ thân Mai Phương oánh theo cảm tính, khổ thân bọn nhảy sạp nhảy mà chả nghe thấy nhạc đâu cả

Khổ thân bọn đập sạp bị bọn tao trèo qua đầu đi xuống

Khổ thân tao, Ly với Ngân cởi đồ diễn rồi lại mặc vào :(

Khổ thân bạn Duy hôm nay phải đèo tớ về

Khổ thân em phải bỏ ra 500 K trả tiền thuê áo (thật ra là có 370K thôi nhưng phải đặt 500K vì anh em mình làm mất 2 bộ quần áo của bác ý rồi :(() chúng mày về tìm lại xem có cầm bộ nào không nhớ, không lại phải đền đấy

Nhưng mà nói chung hôm nay có thể gọi là succeed ... \:D/...em chăn được 2 anh Denmark nhảy ầung iem ké ké ... mà bọn đấy xấu zai bỏ mẹ, thấy có bạn hàn Quốc nhảy cho 10a2 là xinh xắn dễ xương thôi

Ôi mai lại quay trở về với học hành :( thế là những ngày bùng học nhảy sạp đã chấm dứt :((

ps: bạn nào hôm nay chụp ảnh thì post lên đi ;)

Chỉnh sửa lần cuối:
ờ` đúng rồi...1 serie ảnh Long và những ng bạn...cười đau cả mồm...mãi mới chụp xong...up ảnh đi các bạn...hehe...nhiều lắm đấy..lúc chờ diễn chup bao nhiêu...:D

khổ thân....

khổ thân....

hôm nay rất vui đấy hé hé

À mà các chú lên ĐÂY mà đăng ký giấy mời hôm 20 năm trường đi nhé, không đến lúc ko có giấy mời thì chết ké ké

Đặng Bảo Hiền đã viết:
cho em hỏi, ở lơp các anh chị có ai sắp đi học thầy Mạnh đúng không ah?
EM có thể ghép vào lớp các anh chị được không ah?
EM muốn học, hnưng mà không tổ chức được lớp, mãi mà cũng chỉ có lẻ tẻ vài đứa. Chán thí mồ
Em là Hiền linking_the_world
em cảm ơn các anh chị nhiều lắm
anh tuy ko hoc ở đấy nhưng nghe mấy đứa bạn anh kêu là:học thi trình tăng thiệt nhưng hay bị lão chửi vô cớ lắm.Ông này rất ghét chuyên Anh Ams nen đến học cứ khai bừa 1 chuyên gì đó như Lý,Sinh,Địa...

Trịnh Thanh Hà đã viết:

bạn nào hôm nay chụp ảnh thì post lên đi ;)
giá như có những bức ảnh như thía này thì tốt:D
trông mấy thằng ĐM thấy ưng nhất thằng tóc nhuộm vàng,giống Becks vãi.Ko bít có bít đá bóng ko:D?Trông bộ dàn trông + guitar điện ngon thía mà đáng toàn bài nhẹ nhàng,chưa đủ phê,chán thật

----------

Chỉnh sửa lần cuối:
Trịnh Thanh Hà đã viết:
Khổ thân lớp mình suýt nữa không được diễn lại còn suýt mất đồ

Khổ thân Mai Phương oánh theo cảm tính, khổ thân bọn nhảy sạp nhảy mà chả nghe thấy nhạc đâu cả

Khổ thân bọn đập sạp bị bọn tao trèo qua đầu đi xuống

Khổ thân bạn Duy hôm nay phải đèo tớ về

Khổ thân em phải bỏ ra 500 K trả tiền thuê áo (thật ra là có 370K thôi nhưng phải đặt 500K vì anh em mình làm mất 2 bộ quần áo của bác ý rồi :(() chúng mày về tìm lại xem có cầm bộ nào không nhớ, không lại phải đền đấy

;)
Khổ thân cái thân tao với con Ngọc này,đau quá,chắc tối nay mút chỉ mà đi ngủ mất,dẫu sao hôm nay cũng rất là vui và hạnh phúc!! :D :D

sao Sơn lại post được 2 bài liên tiếp thế kia !?

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên