A2 đồng chí hội (mới)

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Sơn đã viết:
giá như có những bức ảnh như thía này thì tốt
trông mấy thằng ĐM thấy ưng nhất thằng tóc nhuộm vàng,giống Becks vãi.Ko bít có bít đá bóng ko?Trông bộ dàn trông + guitar điện ngon thía mà đáng toàn bài nhẹ nhàng,chưa đủ phê,chán thật

Thằng ĐM làm tớ hiểu nhầm này :))
À có ảnh đấy nhưng mà tớ nghĩ là như thế thì đồi trụy qua sneen tớ xóa rồi, chụp bằng di động nên cũng ko nét đâu ké ké

Nguyễn Đức Ninh đã viết:
Khổ thân cái thân tao với con Ngọc này,đau quá,chắc tối nay mút chỉ mà đi ngủ mất,dẫu sao hôm nay cũng rất là vui và hạnh phúc!! :D :D
thử phát xem sao :D !!
Ninh với Mỹ Ngọc làm sao thế ?!

----------

hôm nay phóng 80 cây trên đường Kim Mã , gần chết , về nhà thì 2 anh chị vẫn chưa về , nhục quá :( !!

----------

Nguyễn Thế Duy đã viết:
sao Sơn lại post được 2 bài liên tiếp thế kia !?
chưa được , tiếp tục thử :D

Chỉnh sửa lần cuối:
Việt Hiếu + Mai Anh ke cho Ngọc với Ninh một choác thế là xòe đẹp kinh khủng, mỗi Duy với tớ là đi đứng an toàn thôi nhẩy :))

uh` , mà suýt nữa bạn Hà chỉ đường vào nhà nghỉ là ôi thôi xong rồi đấy :)) !!

Lê Ngọc Long đã viết:
ờ` đúng rồi...1 serie ảnh Long và những ng bạn...cười đau cả mồm...mãi mới chụp xong...up ảnh đi các bạn...hehe...nhiều lắm đấy..lúc chờ diễn chup bao nhiêu...:D
:)) :)) :)) bé Long bị các chị thay phiên nhau chụp ảnh :)) đáng lẽ bé phải sung sướng thì mẹt bé nhăn như bị vì cười nhiều quá và cười lâu quá --->đau hàm ;;) ;;) lại còn con B chụp thì căn lâu ơi là lâu ,cười méo cả mồm :-s

ờ , nhất là quả trái tim ấy , tạo dáng mỏi mông mà vẫn cứ phải cúi :))!!

----------

2 bài liên tiếp này

Chỉnh sửa lần cuối:
Đặng Trà Phương đã viết:
:)) :)) :)) bé Long bị các chị thay phiên nhau chụp ảnh :)) đáng lẽ bé phải sung sướng thì mẹt bé nhăn như bị vì cười nhiều quá và cười lâu quá --->đau hàm ;;) ;;) lại còn con B chụp thì căn lâu ơi là lâu ,cười méo cả mồm :-s
bé Long???Sợ thật..lần đầu đc gọi nt...thì có ai bảo là ko sướng đâu?Hơi đau mồm vì B căn hơi lâu...còn thì toàn mỹ nhân a2 chọn minhg chụp thì lại chẳng sướng...hot thật...:">:D
Mà bé Trà Phương up ảnh lên đi..máy ai thế?Có fai máy trà Phương ko?

----------

Nguyễn Thế Duy đã viết:
ờ , nhất là quả trái tim ấy , tạo dáng mỏi mông mà vẫn cứ phải cúi :))!!

----------

2 bài liên tiếp này
mày bị làm sao thế?Điên àh?

Chỉnh sửa lần cuối:
Đàm Minh thằng Long đấy !!

----------

thử tí có chết ai !!:D

Chỉnh sửa lần cuối:
bé Trà Phương khi đi ko mang theo j :)) :)) hình như máy Tùng Linh :D
To Thế Duy :ai bảo cứ cố mà chui vào :)) :)) đã chật thì chớ ,đau mông là còn nhẹ ,cẩn thận ko tuyệt đường con cái :)) :)) :)) :)) :))

mình nhảy vào trước , thằng Long nó nhảy vào huých ra , chứ bạn nào có bon chen :D

mình nhảy vào trước , thằng Long nó nhảy vào huých ra , chứ bạn nào có bon chen :D

Khổ thân lớp mình suýt nữa không được diễn lại còn suýt mất đồ

Khổ thân Mai Phương oánh theo cảm tính, khổ thân bọn nhảy sạp nhảy mà chả nghe thấy nhạc đâu cả

Đời không còn gì đau hơn chuyện Man proposes, God disposes :(( Công nhận lúc ấy em oánh bừa vì có nhìn thấy gì đâu, lủi thủi trong góc lại 1 dàn các anh Đan Mạch đứng che hết tầm nhìn :(( May mà đoạn con trai vẫn nghe thấy T_T May mà các anh Đan Mạch cũng máu nhảy góp vui +_+

Nói chung là chúng ta vẫn diễn được :p

Ngân, anh keyboard, anh keyboard :))

Mai Phương thức khuya thế !!? :D

chào buổi sáng:))

hôm qua gặp nam may mà ko sao,sợ thía

Đặng Trà Phương đã viết:
bé Trà Phương khi đi ko mang theo j :)) :)) hình như máy Tùng Linh :D
To Thế Duy :ai bảo cứ cố mà chui vào :)) :)) đã chật thì chớ ,đau mông là còn nhẹ ,cẩn thận ko tuyệt đường con cái :)) :)) :)) :)) :))
Cái j thế?Đây có đúng là Trà Phương ko nhỉ?Thằng Duy nó khom khom tì tay lên lưng mình thì chỉ đau mông thôi chứ làm sao mà ảnh hưởng đến đường con cái đc?
Thông tin thì là máy Hà Trang...bạn có vào đây thì post ảnh đi nhé:)
Mà đi mà ko mang j àh?Thế quần áo lấy ở đâu ra thế...đi ko có j thì ngượng chết:">...

Chúng mày tìm quần áo đi, không lớp mình lại phải đền 200K một bộ đấy , chán lắm cơ, [-x

chúc mừng hay gần nhất chương trình của chương mình, thêm tao chồng cây chuối thì đẹp hơn :)) :))

thế cuối cùng đi ăn à

bốp

nghe dư luận là tlinh cầm đấy
mà Đan Mạch cái ông yêm quê đâu mà đòi lấy 100k đấyb-),để mấy đứa bọn tao uống nhân trần chứ:))hehe

Hỏi cho anh em thôi chứ Tùng ko có nhu cầu uống cái thứ lợi...tiểu đấy đâu.Nhuận lắm!!! >:)
100k=10xô đúng ko :)) =))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên