A2 đồng chí hội (mới)

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
sinh dài quá:)| ngán chả buồn học

mà sao dạo này đề anh vãi đạn thế nhỉ khó ngắc ngoải khéo 2 bài 2 con 5,sắp đc bao ba số rồi

Chỉnh sửa lần cuối:
Kinh, quả "self-selection, self-service" thật là vãi 8-} Tao gone with the test luôn, bye bye bọn mày =;

To Ngân: Con ốc sên đấm rất sướng, đỡ xì trét :x

bài tiếng anh tiêu rồi , có con ốc sên để đấm như Mai Phương cũng đỡ nhỉ :) !!
khó ngủ quá !!

Chỉnh sửa lần cuối:
thằng này đêm không ngủ được thì là gọi mình post bài với nó,đúng là thằng điên, tiếng anh chắc lại 5,6 rồi, bà kiều hương trù mình đến thế là cùng trừ mất 2 điểm của mình vì chữ xấu bà ý không đọc được không thì cứt 5

bốp

thằng điên , mày cũng ko ngủ còn j` :))
chán thế , ko biết đi tham quan thế nào đây , tháng 10 rồi , có ý tưởng j` ko !!?:D

Chỉnh sửa lần cuối:
Không học nữa đâu , tao điên lắm rồi đấy ..... ức chế thật! Quả ức chế môn Hóa hôm trước, em giãy đành đạch, suýt khóc, khó chịu vật cơ!!!!! Sao mà học thuộc lắm thế !!!! ĐÀM MINH!!!!!!!!

lần sau mấy thg này thức muộn nhớ gọi tao với nhé hôm qua 11h đã lên chuồng rồi

đề sử h2
quan_co89: 1_nhan xet ve trung quoc dong minh hoi
quan_co89: 2_tinh chat cua khoi nghia tan hoi

Chỉnh sửa lần cuối:
nghe như mới :))
lớp mình mới có mấy cái ảnh nh mà sao bị lặp nhiều thế , xóa bớt mấy cái cho đỡ rối mắt đi !!

Nhờ các ấy 1 tí nhé!

Xin thông báo: Voice of Ams <khối chiều> đã hoạt động trở lại với version 2: SOS-Share our Songs. Mọi yêu cầu xin gửi về lớp 11H2-P403 hoặc PM cho tớ nếu ko có điều kiện <nhất là các bạn khối sáng>.Hạn cuối là thứ 5 hàng tuần. Nếu gặp trực tiếp hãy viết yêu cầu cùng message ra giấy. Xin hứa mọi thông tin cá nhân sẽ tuyệt đối ko bị tiết lộ vì lí do tế nhị nào đó . :D

Cám ơn và mong nhận đc sự ủng hộ của các bạn :) .

máy mới , phớ lớ vãi , đến lúc ký bản kiểm điểm thì chắc xong :))
Far Cry nào :D !!

tớ thông báo với mọi người là từ bây giờ tớ không tham gia lệ quyên mua bóng nữa đâu, chuyển sang lô đề, co ai muon thi gop nhe

bốp

hôm nay 2 thg duy bốp thức đêm làm gì ko gọi tao
tình hình là đêm hôm ngồi gặm bánh bao thấy cô đơn quá

Mỗi con đề mày đánh cho tao theo O.5k nha bob.O.5k ăn dc 35k nhẩy!
Hôm qua sử lệch tủ nặng.Cách mạng con heo mới đau chứ >:)

Nhờ các bạn lớp Anh 2 nhắn với bạn Trà Phương là có bạn Vũ bên L2 bảo TP là đồ hâm
:D
thx

đêm nào bọn tao chả thức đến sáng luôn, nhg mà đêm hôm qua biết mày sẽ lên nên cả hai hẹn đi ngủ rồi

bốp

ko ai lên buồn thế nhỉ
tình hình là bài anh rất bi đát,nghe KH bảo lúc cô chấm thì max là 6
tao đc 5 1/4 ko biết vui hay buồn đây:((

chấm dc bao nhiu mà bi đát thía?Tao tính bài này chỉ dc khoảng 4,75 thui.Max là 6 mà mày dc tận 5 1/4 thì còn chê cái giề?

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên