A2 đồng chí hội (mới)

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Hơ, cậu bé bút chì thì tớ đọc còn trước Doraemon các cậu ạ :)) Tại bây h nó xuất bản lại, đặt tên mới nên mới ngờ ngợ. Mà lại còn giống tên Shin trong Goong vừa xem nữa :D H nhớ ra, lạch cạch vào báo cho Bik phương thì đã thấy Bik post bài rồi :p

Ngày xưa, ta bé đọc còn chẳng hiểu mấy, bây h thì cứ gọi là ... ;;)

Chỉnh sửa lần cuối:
Trần Phương Hoa đã viết:
Đúng rồi, Shin là nót pho ăn đờ 18 đâu nhé :)) đọc trộm cẩn thận bị tóm :))
Nói chung là tuổi chúng mình học hỏi tí cũng no pro ;;) các bạn cứ đọc đi ;;) tớ fan ruột Shin :x :x :x

@ BOB : uh......... @#$%^&*^$#@

@ BVT : đek biết , tao đua mày mượn mày trả đi, ko nói nhiều :)) , cứ cái kiều đưa một đứa rồi cuối cùng đứa khác trả 8-} các bạn vui tính lắm >>> tớ mất hết Monster rùi đi mua lại nó íu bán lẻ X( MK Kaze của tớ cho mượn lung tung cũng thất lạc mấy quyển rồi T_______T Rough 11 nữa T________T

Thù này quyết ko quên, từ bây h ko cho ai mượn truyện :> ( xấu tính quá :"> ) Quyết tâm rồi đấy B-) Ta là con người xấu xa B-)

Monster tao cầm tập 3, 16,17.
Duy cầm tập 11
còn lại Chi cầm thì phải?

hờ hờ mày cầm 16 17 à , thôi ko biết đứa nào mượn đầu tiên đi mà đòi lại cho tao, con Chi đúng ko ? Tao ko đi hò từng đứa đâu mệt lắm , ko phải vc. của tao .

Ngày xưa, ta bé đọc còn chẳng hiểu mấy, bây h thì cứ gọi là ...

cứ gọi là.... ;;)

----------

mai ra Kaze 19 à ?

ừ..........................................................

----------

BVT = bạn Vân Tây :)), thông dụng thế mà ko biết à, từ này em Ngân nhầm với từ BVS 8-} >:)

@#$%^&&*&^%@$!

Hôm nay ko đi chơi đc với Ngân Ngọc Ninh B .. bùn quá :( chẳng bít bao h nó đi nhỡ đâu mà đến lúc đi mà không đi chơi với nhau đc. lần nào nữa thì... :((

Lê Hồng Vân đã viết:
ừ..........................................................

----------

BVT = bạn Vân Tây :)), thông dụng thế mà ko biết à, từ này em Ngân nhầm với từ BVS 8-} >:)
Vân Tây ơi chị Ngân j j ấy còn nhầm vớ BVS chứ lúc đầu em suy ra nó là BCS :))

Lê Hoàng Dũng đã viết:
Vân Tây ơi chị Ngân j j ấy còn nhầm vớ BVS chứ lúc đầu em suy ra nó là BCS :))

bon chen thế nhỉ , đi đi mèo nhảy lên mâm các cụ

Ngân ơi, em đang ở xa tít mù khơi. Thỉnh thoảng ol được thì cũng chả thấy chị đâu :((

Báo cho bà con ngày h chị nay trước 2, 3 ngày nhá :) Để em còn sắp xếp tiến về Hn :x

Vân Tây ơi chị Ngân j j ấy còn nhầm vớ BVS chứ lúc đầu em suy ra nó là BCS

Đúng, lượn cho không khí dễ thở trong lành . :))

Ly đang ở quê hả ? mày tít thế ? thứ 6 bỏ tao bơ vơ hả :((

Mình mặc đồng fuc đén trường rồi thay áo dài rồi thì mặc xong thì lúc về lại thay ra đúng không?

nếu mày ngại mặc ở nàh, ko thì mặc ở nàh luôn cho tiện. Tùy mà .

hix xăng lên 12k/l rồi chết em :((

sắp đc mặc đồng fuc rồi vui hay buồn đây?

21 có ai đến soi gái lớp 10 với em ko có gì pm, sao chưa có box 06-09 nhỉ :D, đi làm wen các em xinh tươi, năm vừa rồi lởm quá rồi, năm mình cũng thế lởm

Chỉnh sửa lần cuối:
Nguyễn Việt Hiếu đã viết:
trường mày toàn em xinh còn gì sướng nhé:))

so thế nào được với con cùng phòng nó, nghe nói hâm mộ bạn minh cu đến nhỏ dãi:* :x b-)

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên