A2 đồng chí hội (mới)

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
:D link dùng photobucket up ảnh , được mấy hôm hỏng hết rồi :(( phí công sức mình quá :( hix :D

Ai đọc thám tử Eiji chưa ? Hay không ? Tao bây h mới ngó thử :|

BTV trả tao Yaiba , đòi SK Hajime , MN bông hồng dễ thương, bạn P. bên accvn vẫn cầm bộ cô bé tươi xinh , bạn Lẩu mấy tâp cuối Monster , bạn Duy tập 11 vủa tớ :-? .... mang về nhà khóa truyện ko lôi ra nữa, mất tình nghĩa cũng đc. , mangi tếng ki bo một tí :"> không thì thiệt hại đến h này quá đau đớn ko thể chịu đựng đc. ><

Quảng cáo tất cả mua Shin về đọc đi nhé .

Avar : để avar tập thể tao đi ;;)

Áo dài : sắp gọi Tùng Linh , sáng gặp Đinh Phưong ko trở ngại lắm :D

Đồng phục : Mai kia up mấy mẫu vẽ tạm , ko tô chỉnh gì đc. lười lắm xem tạm tham khỏa, hy vọng bạn Mĩ chị Lợn rồi mấy bạn nữa giúp mỗi người một tay :D

hình phư con bp post nhầm chỗ rồi chắc bài này phải vào box tán phét :)) chả hiểu mô te gì :))

@vân: tao cũng rủ mày đi học làm bầu sô cho tao đấy :))

thôi để đồng phục hôm 22 quyết nói trên này chả có ích lợi gì

Chỉnh sửa lần cuối:
@#$%^&*()(*&^%$#@!@#$%^&*()_+|+_)(*&^%$#@!@#$%^^&*()+|@#$%^&*()(*&^%$#@!@#$%^&*()_+|+_)(*&^%$#@!@#$%^^&*()+|@#$%^&*()(*&^%$#@!@#$%^&*()_+|+_)(*&^%$#@!@#$%^^&*()+|@#$%^&*()(*&^%$#@!@#$%^&*()_+|+_)(*&^%$#@!@#$%^^&*()+|@#$%^&*()(*&^%$#@!@#$%^&*()_+|+_)(*&^%$#@!@#$%^^&*()+|@#$%^&*()(*&^%$#@!@#$%^&*()_+|+_)(*&^%$#@!@#$%^^&*()+|@#$%^&*()(*&^%$#@!@#$%^&*()_+|+_)(*&^%$#@!@#$%^^&*()+|@#$%^&*()(*&^%$#@!@#$%^&*()_+|+_)(*&^%$#@!@#$%^^&*()+|@#$%^&*()(*&^%$#@!@#$%^&*()_+|+_)(*&^%$#@!@#$%^^&*()+|@#$%^&*()(*&^%$#@!@#$%^&*()_+|+_)(*&^%$#@!@#$%^^&*()+|@#$%^&*()(*&^%$#@!@#$%^&*()_+|+_)(*&^%$#@!@#$%^^&*()+|@#$%^&*()(*&^%$#@!@#$%^&*()_+|+_)(*&^%$#@!@#$%^^&*()+|@#$%^&*()(*&^%$#@!@#$%^&*()_+|+_)(*&^%$#@!@#$%^^&*()+|@#$%^&*()(*&^%$#@!@#$%^&*()_+|+_)(*&^%$#@!@#$%^^&*()+|@#$%^&*()(*&^%$#@!@#$%^&*()_+|+_)(*&^%$#@!@#$%^^&*()+|@#$%^&*()(*&^%$#@!@#$%^&*()_+|+_)(*&^%$#@!@#$%^^&*()+|@#$%^&*()(*&^%$#@!@#$%^&*()_+|+_)(*&^%$#@!@#$%^^&*()+|

Ai tìm ra lời giải có thg?

Vụ áo dài thống nhất rồi thì thông báo đi! Tao có ý kiến là Mai Anh gọi cho PA A báo 22 mặc áo dài và bảo A gọi B. A gọi B bảo 22 mặc áo dài và bảo B gọi Chi. ... tóm lại là theo danh sách mà gọi. Đứa nào biết rồi thì coi như chưa biết, cứ rà đủ 1 lượt ko lại đứa mặc đứa ko trông lổn nhổn buồn cười.

Tao thấy như cách của H Hà ko ổn lắm đâu
Tại vì kiểu gì chả phải vận động mấy đứa bọn nó mới chịu mặc :-?
Vụ này tớ thấy cứ bàn giao cho mấy chị như chị Chuê, sếp LLan với MP là ổn =D> (em sozi các chị vì lôi các chị vào :"> , nhưng lời nói các chị có trọng lượng ah :"> )

Toàn cao mét rưỡi mặc áo dài nhìn ...:(:)(( ...hu hu, đi guốc hả các cậu?? hay áo dài converse??:D
chắc phải đi guốc rồi ...oải...

Trương Hải Hà đã viết:
Vụ áo dài thống nhất rồi thì thông báo đi! Tao có ý kiến là Mai Anh gọi cho PA A báo 22 mặc áo dài và bảo A gọi B. A gọi B bảo 22 mặc áo dài và bảo B gọi Chi. ... tóm lại là theo danh sách mà gọi. Đứa nào biết rồi thì coi như chưa biết, cứ rà đủ 1 lượt ko lại đứa mặc đứa ko trông lổn nhổn buồn cười.

chả hiểu làm thế làm gì tốn tiền dt,

cứ giao cho TL( lớp trửong), MP (thư ký) nói chung là cán bộ lớp là được

lam như HH mất công lắm ;) phức tạp mà hơn nữa chưa chắc đã truyênd đạt đúng nội dung ;) qua tai kiểu này dễ tam sao thất bản lắm :p lúc nhầm lẫn biết đổ cho ai bây h :">

Hơn nữa dứa nào ko thik mặc nó gọi cho đứa sau lại hô hào nhau ko mặc kiểu này làm loạn mất :))

@ Phong : ảnh hay quá =)) có cái ảnh anh Duyên trông thú ghê ;;) ( cái ảnh thằng trọng hát í =)) tóc chả có vuốt cái gì ko biết =)) )

@ Chị Lẩu yêu quí : chị ơi lo gì ạ, em mà còn chả ngại thì người mẫu các chị kêu gì nhỉ :D mặc theo tập thể , ko phải mặc khoe hàng ;) yên tâm đi :* Ko ai soi vào từng cá nhân đâu ;) hehe .

Áo dài đẹp thế mà có người ko thik :( Đã bảo rồi, nó là áo truyền thống nên hợp hết mọi người dù đẹp hay xấu ;) Con gái Việt Nam , mặc áo dài sau này xem lại những tấm ảnh lúc còn đi học , sẽ quý giá lắm chứ :x :x lại còn là kon gái thủ đô nữa chớ ;;) ;;)

Tớ đề nghị bạn Bob ko bàn lùi để chị Lẩu yêu nhà tớ suy chuyển nhé B-) Tớ thấy cậu lèm bèm quá đấy :))

nói chung là cán bộ lớp thì làm mấy việc nhỏ nhỏ này thì nào có sao đâu mà

ở cái ảnh t2 có đúng con quyên là cười cả tổ thì đang hát đúng là quyên hâm vô đối

@chuê: đâu tao bao giờ cũng bảo là chuyện phụ nữ các cậu tớ ko tham dự chỉ ko thích thôi, chứ mặc thế nào ko phải quyền tớ quyết định :)) :)) :))

Chỉnh sửa lần cuối:
nhưng mà cậu ko thik nhỡ đâu ảnh hg? bạn Hà nên cậu ko thích cũng ko nên nói ra là ko thích chính thế tớ mới bào cậu lèm bèm :)) thôi cậu tắt máy đi ngủ đi chả ai buzz cậu đâu mà

P/S : con Kuyên thì vô đối rồi , hôm đi ăn lẩu thấy chị mặt đần thối ra phe phe phẩy cái khăn chắc xua khói nhìn như mấy con điên bán hàng phẩy ruồi :)) Nói chung là nhờ thế mà K mới là K :> yêu sự vô đối của chị K :))

Shin là cái gì thế Bik Phg :-/ Hay ko ? Nội dung ntn ? Tao nghe quen quen mà ko nhớ ra :D

Xời, đỉnh cao lắm chị ạ , là Shin cậu bé bút chì :x

Ra đến tập 3 cứ mua đi mà đọc :x dễ thg lắm .

cái đoạn ,@ các thứ của chuê nó repeat theo một nhịp nào đó kiều như áo sọc chéo ý mỗi tội ko có nghĩa nên ko có ai giải nghĩa

con hà ai lại nói là đi guốc, ng ta nói văn hoa là đi cái cục gạch chứ :))
@ chue: BVT ko cầm cả bộ yaiba chỉ cầm vài quyển đánh lẻ tgôi >:),

Trần Thị Giang Ly đã viết:
Shin là cái gì thế Bik Phg :-/ Hay ko ? Nội dung ntn ? Tao nghe quen quen mà ko nhớ ra :D

Hay như thế mà ko biết à,con này đáng chém.Nhưng mà truyện này dưới 18 tuổi chưa chắc đc bố mẹ cho xem đâu :)) :))

Hay như thế mà ko biết à,con này đáng chém.Nhưng mà truyện này dưới 18 tuổi chưa chắc đc bố mẹ cho xem đâu

Đúng rồi, Shin là nót pho ăn đờ 18 đâu nhé :)) đọc trộm cẩn thận bị tóm :))
Nói chung là tuổi chúng mình học hỏi tí cũng no pro ;;) các bạn cứ đọc đi ;;) tớ fan ruột Shin :x :x :x

@ BOB : uh......... @#$%^&*^$#@

@ BVT : đek biết , tao đua mày mượn mày trả đi, ko nói nhiều :)) , cứ cái kiều đưa một đứa rồi cuối cùng đứa khác trả 8-} các bạn vui tính lắm >>> tớ mất hết Monster rùi đi mua lại nó íu bán lẻ X( MK Kaze của tớ cho mượn lung tung cũng thất lạc mấy quyển rồi T_______T Rough 11 nữa T________T

Thù này quyết ko quên, từ bây h ko cho ai mượn truyện :> ( xấu tính quá :"> ) Quyết tâm rồi đấy B-) Ta là con người xấu xa B-)

Chỉnh sửa lần cuối:
Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên