A2 đồng chí hội (mới)

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Alô, tớ xin phép thông báo tí tình hình của vụ áo dài ạ :(

Tình hình nà Bích Ngọc đi HCM từ 18->24, 25 mới về. Bích Ngọc khẩn khoản van xin lạy lục năn nỉ ỉ ôi :(( các cậu dời ngày mặc áo dài từ 22/8 sang thành 25/8 :(

Xin đính kèm thông tin là 21 tập trung 6,10. 22 tập trung khối. 25 tập trung toàn trường. Vì thế 25/8 lớp mình mới mặc áo dài có được không ạ? :-/

Bích Ngọc ở nơi xa gửi lời cảm tạ, dặn về sẽ mua quà :)) :x

em nghĩ thế là hợp lý, vì bg mà , mọi người ok nhỉ , có đúng ko, ko ai trả lời à

@chị mp:quà ở đầu là có quas ko ạ hay chị là qua mà ko có "s".

Sao lại chết cười nhỉ :-?
Kế hoạch sống lành mạnh phá sản rồi :))
Định 4h đi bến Hàn Quốc ngắm mặt trời mọc nhưng sao bây h mặt trời vẫn chưa mọc nhỉ :-?
À vụ áo dài báo nhanh lên đẻ mà còn chuẩn bị chứ, anh Duyên bảo với tớ là còn nhiều người chưa biết lắm :-?

tao gọi Tùn Linh từ hôm trc' mà :|

Nó bấu ko có số ai T___T gọi cho Nam rồi, tao bẩu tao gọi mấy đứa tổ tao , Tùng Linh gọi Mai Phương để chia tiếp mà :D Hy vọng vào chị MP thôi chứ TL thì .... =)) nó còn ko có danh sách lớp ( giống tao :)))

Tổ tao có tao, Minh Ngọc, A, B, Mai Anh, Chi , Hải Hà :-? biết hết rồi >:)

cho em hỏi bến hàn quốc là chỗ nào thế ????

khóa 0609 vui vl. . . hehe. . . tụ tập bốn phg tám hướng 0:)

Chỉnh sửa lần cuối:
Vừa xin Mai Anh được cái danh sách đầy đủ, bắt đầu quấy rối điện thoại các bạn đây :)) :p

@Bob: Yên tâm Bích Ngọc bảo ai cũng có quà :x

oài , chị MP , lúc nãy em mới được nghe cái giọng nói ngọt ngào của chị sau nhiều đêm mong nhớ , chị hoạt động hiệu quả quá chị ạ :">

thì cũng là từ ngày nó đc tao cho vào lầu :)) hớ hớ

----------

Cu : công nhận , nhưng mà toàn bọn đâu đâu các em 06 09 thì từ từ bây h chưa xuất hiện :))

khiếp cô nam mặc áo dài à, mệt và chán quá đi ngủ

22 nhà mình ai đi bắn laze ko

Chỉnh sửa lần cuối:
ông này giá cho người tây à, toàn 45k /20 phút, đi đông người thì 50k/30p mà bọn mày bắn thì 20,30 là lả hết ra rồi :)) ko lo, tự túc mang tiền nha có gì chị mp bao bọn em nhỉ :)) :))

khai sáng cho em với , bắn laze là cái j :(( :(( huhu ở sing thiệt thòi quá

Là cầm súng của mày bắn ra,thích laze hay gì cũng được,rồi tính điểm như half life..

:)) em cũng chưa chơi :)) thật là quê mùa :)) bản chất khó đổi :))

thế cuối cùng có đi ko :D, để tao rủ thêm, tại phải đi tầm 10 người mới hay

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên