A2 đồng chí hội (mới)

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
lên thấy các bạn toàn ôm nhau thú nhờ b-) , thôi đành để năm sau các bạn về ôm bù :))
đi đường thượng lộ bình an nhé :)>-

buồn quá mai đi rồi:((

[A2] mất 1 hậu vệ
[LL] mất 1 thành viên
[anh em] mất 1 thằng bạn
:((
thôi..chia tay nhé rồi ngày vui ta gặp nhau:):cry:

kiểu này mai đi xe Bus lên đưa quà cho Chu à T_T
lại còn trọng trách quan trọng là trao cho Chu quà của TP nữa chứ >.<
Thôi Chu chịu khó xách tay nhá :)
Thôi quyết định rồi , tớ đành hẹn gặp Chu ở US vậy , quà sẽ đưa cho Chuê nhé , Chu yêu , ôm cậu một cái >:d< kiss Chu một cái :-*

Chỉnh sửa lần cuối:
:)oài , t12 có đá bóng giải trg ko ??? nếu có thì đăng kí tên bố đc chăng ???

----------

hehe , chữ kí của em Chi có câu hay phết , cái j mà đi nhanh lên để mà còn về :))

:D bb Chu nhé , chúc mày đi manh khỏe vui vẻ , năm sau về anh em lại tụ tập làm 1 bữa :D Hi vọng lúc đấy iem vẫn còn ở nhà :D :x

Ngày vui đã xa dần đã xa rồi đó
Và giây phút tạm biệt với bạn hiền.
Kỉ niệm mãi trong tim ta...
Ngày vui ấy ta bên nhau
Bao gian khó cuộc đời vượt qua....

Ngày vui đã xa dần đã xa rồi đó .
Và giây phút tạm biệt với bạn hiền.
Kỉ niệm mãi trong tim ta ngày vui ấy ta bên nhau
Luôn mong ước một ngày lại gặp nhau.

Một ngày bình yên tay cầm tay nắm tay vượt qua.
Nghìn trùng xa cách giọt nước mắt dâng trào .....
Ta vẫn thấy cuộc đời vui , và niềm tin trong đôi mắt ..
..........
Chia tay nhé, rồi ngaỳ vui ta gặp nhau.......

|-) |-) |-) |-) |-)

có phong trào để ảnh Chu la`m ava hay sao ý nhỉ b-)
Chu yêu, cho ôm 1 cái >:D< :X :* từ bây h đến hè năm sau ko đc gặp Chu yêu rồi :(( buồn quá :-< hết ng cho kẹo này :-< mới ngi thế đã thấy chán rùi :(
Đi vui vẻ nhá :X:X Nhớ mày lắm đấy :(:)((

----------

ah ma` bạn Hoa lớp minh` tên là gì ý nhỉ :-/ tên thật ấy, tự dưng thấy tên Trần phương hoa quen quen nên ko hỉu bạn ý tên thật là gi nữa :-/

Tặng bạn Chu câu này:
"Trên trời có bao vì sao
Đố ai hiểu được lòng tao với mày"
:)) quá hay

Hôm nay tớ xin tường thuật lại tí nhỉ :)

12 h _ tất cả các stt chuyển từ 1 day left sang the day U went away hoặc dại loại thế :">

Vào Confe , đầy đủ các mem A2 onl lúc đấy, Bob, Chu, Chue, Ngân ,Miki, BVT, Linh zin , Duy, Chảy , B, cả kể một nhân vật vô cùng quan trọng là bạn Tr Phương mặc dù đang ở tận Tiệp Khắc cũng cố gắng onl đúng h để vui cùng ^o^ Ngoài ra có một số khách mời đặc biệt là bạn Hà Minh và bạn SK , cũng rất hào mình vào không khí tạm biệt ^o^ . À quên có cả em Mi Tu yêu quí của anh Chue, nhưng em vào một lúc lại ra chắc đang bu zì :D

Nói chung rất vui vẻ, ngaòi một sự cố ngoài ý muốn là bạn TPhuong phải đi ăn cơm đột xuất nên ko kịp bb mọi người , nhưng may là bạn TP đã nói đc lời tạm biệt đến bạn Chu ^^ nên sự cố ko lớn lắm ^^

Sau đó bạn Chu ngủ thì confe kéo thêm đc. một lúc thì giải tán , bạn Sk đi ăn đêm, bạn B ngồi chờ bạn gấu béo , bạn Ngân ko biết làm gì mà im hơi lặng tiếng , bạn Trà Phương thì out đi nghỉ , Bob tắt màn hình , ..còn CHUE với nhiệm vụ cao cả ngồi đây tường thuật mọi việc.

Bây h Chue đi ăn tí , rồi có gì sẽ báo cáo tiếp cả nhà .

----------

Ơ mọi người ngủ hết rồi :|

Chỉnh sửa lần cuối:
Đã ngủ đâu :D ^^
Chắc ol đến sáng rồi đi tiễn Chu luôn mất :(
Gudbye Chu, yêu Chu nhiều nhiều :*
(Tớ vẫn giữ chữ kí của Chu >:) , ai có nhu cầu thì hậu đãi em phát =p~ )

Công cuộc của tớ bây h là gọi từng người dậy một :))

Bùn ngủ quá :))

Buồn, chán thật đấy. Chu đi thật à :(
Hè năm sau mới về thì buồn chết :((
Chu đi học hành tốt, cố kiếm mấy em ngon ngon trước khi về VN lấy Chuê nhé :D:D

Byebye bạn yêu :)

mẹ bảo trc ông có hôm nào quá 11h đâu mà :)), hôm qua tán phét rõ lắm đau mắt tao rồi

Chào Chu nhé :* . Tớ vẫn nợ cậu ... hôm sau trả bù nhé , quality thì vô đối :p . Chúc cậu đi mạnh giỏi , thượng nộ bình an , lỡ có ở chung phòng với một bạn trai thì cũng từ từ bĩnh tĩnh mà giải quyết đừng để cảm xúc bột phát nhé ;;) . Từ ngày bị thằng anh giật net , không update được gì cả , nhỡ mất confe hôm qua rồi :(( , cáo lỗi với bạn Chu nhé :( .

tiễn chu về rôi, chu hôm nay đẹp trai vãi, trông hàng họ lắm, đứng ở càu thang mà 8 cô xếp hàng nhìn theo :)) lại còn cô tóm chân cô tóm tay, ko tha bộ phận nào ca>:)

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên