A2 đồng chí hội (mới)

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
:O sao lại đi mà ko báo trước :-w, đi kiểu gì thế /:)
thằng bop uống say thế có ngày trúng gió đấy, coi chừng /:)

bốp giặt tao cái áo bra đấy nhé hehe hôm qua mặc áo ngược mà ra đường như đúng rồi chả biết gì cả
cái áo số 3 của mày kinh quá đấy:-&
mai ai đi tiễn chu ko thế?

muốn đi , có cái này chưa đưa cho bạn ý :(
Đứa nào đi không ?
@ bạn Quang Minh : bình an mờ /:)
sáng bảnh mắt vừa dậy ạ T_T bật cái Computer lên , nghe The bestest friend mún khóc quá :((
@ Bob : mày chúc tao rồi mà ( trong lúc say ý =)) )
@ Vivi : có khi làm thế cũng tốt em ạ T_T

Chỉnh sửa lần cuối:
tiếc hôm qua ko được speech :)) ko chúc được hết, ko kara, ko chào được chu ko dc xem hm dirty dancing ko dc xem trong nhay dieu nhay,

chỉ nhớ là đang trong wc mình chửi thằng chó nào tè vào mặt mình, rồi định chửi bố thằng hiếu cò quay lắm, chửi hiển, ly, hà vì nói lắm đau đầu mình :)),

tiếc vì chưa kịp nói lời goodbye với một số bạn, tiếc vì làm bạn hà buồn :)), tiếc vì ko gặp đựoc sk nam béo :)),

nói chung là vui :))

chả hiểu làm gì mà thương tật ngón bố mày rồi

à , to bob : nếu tao nhớ ko nhầm , lúc đấy chúng nó lôi mày lên taxi chân chạm đất , lệt quệt mấy mét nên mới thế á :))

ơ sao bạn ku ăn cắp ava của tớ :((
thằng bop làn sau mà còn say thì cut đi chó nó tỉnh >:)

hóa ra bọn nó kéo lê mình mới khổ chứ, mà lúc tao trong wc thằng nào tè vào đầu tao đấy nhanh tao hỏi tội

chết sặc :-& kinh người :))

hôm qua tiếp bob bằng nước lã bố say chả biết gì :))

ối cái chữ kí :x hấp dẫn ;;) như kiểu đón chờ tương lai tươi sáng đây ;;) hehe

Đi Vạn Chài nhà Chảy xong về ốm ngủ không dậy được :| Tiếc lẩu quá :(( Lẩu ơ lẩu ơ :((

Nhắc lại câu chúc bạn Chu tí: Chu thân yêu chúc mày học hành tốt đẹp, sức khỏe dồi dào, hút thuốc mà vẫn sống sót qua 80 tuổi :)))) :)>- :x

Vào blog toàn thấy Duy, Miki "Xin chết vì A2" ;;)

Chỉnh sửa lần cuối:
nào nào chị Lợn nhà Chue ko đc khuyến khích hút thc' chứ :)) ko nhìn cái chữ kí của bạn í kia à :))

Em đề nghị cả nhà mìn vào blog bạn Duy comment cái bài bye bye lên độ trăm cái cho ló zui ze? :> :* :x

nghe nói Chu say ôm các bạn gái nhưng toàn bị các bạn bảo là chả vờ đẩy ra :)) Chu say thật mà :( ;)

Trần Phương Hoa đã viết:
nghe nói 2.8 Hà Trang cũng bay, nếu thế tớ xin chào bạn Trang, chúc bạn may mắn vui vẻ ^^ đi khỏe về trẻ , bình an :)
11h trưa 1/8 hôm nay bay rùi

Chỉnh sửa lần cuối:
@ chị Ariel : chớp chớp , đấy là copy từ bạn Duy mờ :"> :p

@ Giang Ly : Đang đứng tự nhiên Chu ở đâu xông ra ôm :)) đẩy Chu ra suýt ngã :p Chu say thì Chu say , chẳng nhẽ Chu say thì phải ôm lại Chu à ( hi`hi` , thật ra cũng ôm bạn ý cái :)) )

@ Sơn : đừng buồn đừng buồn , bạn ý đi rồi sẽ về mà , đừng đau lòng quá ^^ Anyway , chúc HT luôn may mắn nhé :*

@ Chuê : ai cho cậu lấy ava của tớ >:) chỉ share thui mờ > : P thôi , just 1 day left , làm gì cũng được :|

Chỉnh sửa lần cuối:
Mình chưa chào bạn Hà Trang :( :(
Hết tháng 8 này là đi gần hết rồi,lớp chả còn mấy mống,ko có đứa nào che cho mình quay mất :(( :((

bb hà trang :)
chúc chu đi vui vẻ, cừoi hở 10 cái rằng, học hành tốt, lúc nào cũng sung sức>:)

>:) tớ chào Hà Trang rồi

ngắn ngủi quá chỉ gọi điện nói được mấy cậu :( lại bật tạm biệt :(( T__T

:| mà sao ra đi không một lời từ biệt vậy :( ???

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên