A2 đồng chí hội (mới)

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
ng đầu tiên post bài hôm nay vui quá uống nhiều vãi mọi ng hát cũng hay vãi
bây h vẫn hơi lâng lâng

:)) Em tỉnh rồi :)) Nhưng mà 30' nữa phải học gia sư :((
Thằng Bob chắc đến sáng mai :)) Mà đưa nó về kiểu gì hả kaka :))
@ Bob : giặt quần áo cho tao :(( :((

oài , cũng vừa về ( đi BT với Chuê , đi đường cứ gọi là như phim hành động ý , cậu nhỉ :-> , được cái mấy em chuồn chuồn thương tha cho mình :p )
Hôm nay đi vui , đúng là ko nhức đầu vì quá nhức đầu :D
Iu em của Yến :x Tình hình hôm nào đi chơi nữa đi ( chớp chớp )

đi chơi vừa mới về :D mệt thế

hôm nay rất vui :D yêu mọi ngừoi , nhưng mà thiếu Mĩ Ngọc ( vìa we^ ) với Mai Phương ( ốm ) GLy .. :(

nghe nói 2.8 Hà Trang cũng bay, nếu thế tớ xin chào bạn Trang, chúc bạn may mắn vui vẻ ^^ đi khỏe về trẻ , bình an :)

Quả Bob với Trọng hôm nay hơi bị hoành tráng đấy :|:|:|

Thằng Hoa Nhài giáo chủ nợ tao một lần đấy nhé >:)

P/S : ơ hôm nay chưa được song ca với Chu à :eek: 8-|
thôi bù lại đc hát với bạn Hoa Nhài =)) =))

em gục rồi nặng đầu quá,ốm mất nhg đc cái ko nôn
bốp ko hiểu bao h đc thấy mặt anh í nữa đây
hôm nay mình làm vỡ đc 2 cái cốc giỏi thế:X

Chào Chu một lời thân ái cuối cùng. Chúc mày vạn sự tốt lành. (Năm sau cũng về thăm chị em phụ nữ chứ hử?)

Chào nốt con Ngan. Hôm nay gặp em Ngân em thấy em là lạ. hí hí. Cũng vạn sự tốt lành nốt nhé:*:*:*

Rừng núi dang tay nối lại biển xa
Ta đi vòng tay lớn mãi để nối sơn hà

....................

nice day :)

yêu mọi người:x

Thanks mọi người hôm nay đã đến :) :) Tùng yên lòng ra đi rồi :)) :))

Quên,cho gửi mấy câu chửi đến mấy bạn được inform đầy đủ rồi mà hôm nay vẫn ko di :) :)

ai lại chế >:)

đùa chứ gặp đc mấy bạn sắp rời tổ quốc là tớ yên lòng rùi :x :D

do co mo thằng Chu bệnh vừa thôi 8-} >>> à Hải Hà gửi lời xin lỗi đến bạn Chu vì không đến đc. :| , Minh NGọc thì rõ ràng nó bảo tao là nó đi TQ nên tao ko gọi , hóa ra vẫn ở Hà Nội T______T

Kaka : Bob bảo ko sao , thấy nó onl nó bảo định nói HÀ là bố ko nói gì, ko sao nhưng tao nghi ngờ lắm :-?

nó vẫn mệt, tao gọi Hà thì nó cũng mệt ngủ rồi :-? khổ thật

Khó đỡ quá lần sau uống nước ngọt như tao nhé :))

Vui nhẩy :D

Chuê , bạn hôm nay không ngoan cũng uống cái trắng trắng trong trong đấy còn gì [-x tớ là tớ upset lắm nhá /:)

Iu Anh 2 nhà mình lắm , có những lúc như thế này mới nhận ra iu A2 lắm :) Những lúc thế này mới biết ai mình cũng quý , ai mình cũng yêu , chả trừ ai cả ( à không , thật ra thì cũng có 8-| ) ...
Khẩu hiệu mới ( trích từ cái sờ tờ tờ của bạn Duy đẹp zai , sướng nhá , tớ khen ;;) ) : chết vì Anh2 :>
@ Chu : cái chữ ký kìa , tốt lắm :p

Chỉnh sửa lần cuối:
Cả nhà này sáng mai Hà trang bay sớm , :( nãy mới bít :(

Hai kon người đã dứt cánh bay đi .... :( Hà Trang đi sớm nhất mà không biêt >"< ngại quá :|

Tớ copy đoạn trên của bạn Huyền nhé :x trùng ý tớ ;;)

đây em đây, vẫn say, ko ngóc đầu dậy được, em chắc hết đêm nay mới hết chị ạ, bây giờ vẫn đang buồn nôn, cố ol tí thôi, hôm nay xin lỗi long béo, ninh, duy, mikki, mai anh chưa chúc từng người được tiểu lượng hơi kém

về cũng mai bố k o nói gì cái vấn đề ý em post sau , tại mấy hôm toàn thức đến 3-4h nên chứa ngủ được

hôm nay mọi người đi vui nhỉ :( , em ngồi nhà , sao lại có cả Hà Trang với Tùng Linh đi nữa à :( . Tạm biệt cả lũ nhé , bạn Chu thứ 4 lên đường may mắn ^^ .

em tỉnh rượu rồi :)) :)) thích vật, ê cái gì hôm qua say ra ai report lại phát chả biết môte gì cứ như ngồi nhà ý, mà tại sao chân em bẩn thế lại còn một ngón chân như gãy rồi ý đau quá ko lết được , ai gt nào

hôm qua định speech cho nó hoành tráng mội tỗi say :))

Chỉnh sửa lần cuối:
Ai bao say lắm vào :))
Hoan hô chữ kí Chu yêu :* =D>
Tớ bị dị ứng rượu ý :-S , cái tay cứ đỏ đỏ ý :-s
Đang chat với anh Chu mà anh ý out ko báo trước :-w , tức lòi mắt rồi này X( X-(
---------------------
Tiện thể thông báo luôn cho mọi người :|
Em có thể sẽ đi mà ko báo trước 8-| :((
Em xin lỗi nhưng mà tình thế ép buộc :((

Chu đi nhé Chu ơi :(( guilty ko chọn được quà cho Chu yêu huhuhuh :((

Ngân chơi các bạn à :)) đi trong im lặng à :( như celeb í

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên