A2 đồng chí hội (mới)

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
oài , tình hình là hôm qua không đứa nào conf hả :D

@ bob : thx for helping ^^ tao có khi đi học trường thánh rồi 12 cố gắng apply từ bên đấy vô trường khác , cố dream school của mình 8-> dự kiến thế rồi mày ạ :)

@ Chuê : edit rồi hả , ngoan lắm :-j

@ all : Chu 's gone , phải chấp nhận cái này :) Nhưng thú thật hôm qua lúc nhìn bạn ý ở chỗ cách ly , không muốn về nữa >.< rồi ra bến xe bus nhìn máy bay cũng ko muốn về ( hix , chị Ngân ko nói em , em tưởng bạn ý đi VNAir nên cứ nhìn cái VN plane cất cánh :(( chỉ thiếu nước vẫy vẫy khóc ầm lên :p , hóa ra cái China ngay bên cạnh mới là Chu ạ :(( ) rồi về nhà cứ ngồi nhìn điếu thuốc :)) như con điên ý :">
...nhưng ngày hôm qua hết rồi , hôm nay lại là một ngày mới , cố gắng lên mọi người , 365 ngày qua nhanh thôi , ĐH kia kìa , 2/3 hè rồi chả làm gì nên hồn cả ( em ý :p ) Sometimes friends have to leave , It's very sad but true ... but this me do believe... friends are a part of you :)
Hello ngày mới cái nào , hug hug kiss kiss chúng mày >:D< >:D< :* :*

( ớ ớ , sao người ta hug mà thành ra cười nhăn nhở thế :p )

Chỉnh sửa lần cuối:
lúc Conf thì em Linh Giang dùng máy thế là nghỉ thôi, có gì bạn Chu sang đây, chúng mình "giúp đỡ" nhau sau vậy

Vivi bao giờ đi? đi đâu? Lưu Phương & Minh Ngọc thì sao? update cả đi (bạn Nga còn lên lịch đi đú...à chết, đi hội ngộ với các bạn )

Vivi chắc sang sớm nhất đấy mày ạ :(( :(( trong tuần hoặc sang tuần :(

Minh Ngọc 31.8 :(( :(( :(( , cọn Phỉ chắc đầu tháng 9 :((

:( :( :( :( :( :( :( :( :( :( :( :( :( :(:( :( :( :( :( :( :( :( :( :( :( :( :( :(

:( :( :( :( :( :( :( :( :( :( :( :( :( :(:( :( :( :( :( :( :( :( :( :( :( :( :( :(

Kaka : để tao bảo chị Lợn nhà tao up , trong máy bả :)) Ý tao là kon MP ấy mà :))

Cả đêm thức chờ đến h gọi các chị các anh dậy >> ai cũng " chue 6h, 7h,.. mày gọi tao dậy nhé " >> tối qua cho em ngủ bù cái thắc mắc gì :))

Vivi đi ta cũng làm một quả xe bus hoành tráng nhá ^o^ đi từ bến Kim Mã yên tâm đủ chỗ ngồi :))
thông báo : bạn nào trong này có nhã ý muốn thi lên Anh 1 thì đến trường register nhá , tớ không biết có mất tiền lệ phí ko nhưng 18 này thi ^^

Chỉnh sửa lần cuối:
Bob đã viết:
đêm đầu tiên ko có bạn chu ko ai ol, chắc các bạn ý vẫn chưa chấp nhận hiện tại , tháng này chắc có thêm mấy chị đi nữa thích lắm

sao lại ký tên sk

hôn thì chưa chết đang hô hấp chứ sao , còn sống thì còn hô hấp mà chết thì cũng giả vờ ko biết hô hấp
2 bài nó bị gộp làm 1 thì phải ký rõ ràng chứ làm sao hả gà b-) >:)
Mà hôm qua có mỗi Vân :-w bốp nào ở đây :-w mà kêu ol b-(

Chỉnh sửa lần cuối:
trời ạ , dùng chung acc đề nghị nối bài hay ko cũng kí tên hộ cái

H phút này đứa nào còn có nhã ý lên A1 thì bó tay toàn tập, thôi bạn nào mà đi báo hộ một câu chúng tớ chia tay một thể :))

Miki : muốn hug trong HAO, thì đánh thế này này : > : - D < >:-D< ^^

Chỉnh sửa lần cuối:
Tinh hinh la to voi cai MN 31-8 bay, hinh nhu la bay cung 1 hcuyen bay luon heeeeeeeee, to thong bao the tien the cac ban len lich de con di du

Chỉnh sửa lần cuối:
đi lắm thế :( :((
hôm qua tao với vân chát đến tầm 1h45 thì tao out hay sao ý

sắp chào bạn ngân rồi bạn lưu bị :)) đến chết

vừa chat với Bob ạ , bạn ý sẽ mua nhà em để cho em có tiền học Bos Uni :)) hạnh phúc quá , Lẩu ơi mày sướng , nhà tao là thơ mộng lắm đấy , vườn xích đu , cỏ xanh mướt lại còn hồ cá , cuộc sống về sau của bạn cứ gọi là ... :-> 8->
@ anh Lưu : dù có muôn ngàn cách trở em vẫn... đi tiễn anh ạ , em iu anh chỉ sau Chu thôi ( xét trên phương diện love ý :p , anh là chỉ thua Chu thôi đấy =)) )

Hôm qua em đi học tận 9h mới về đến nhà :( , nhà có net mà cứ như ở trên Mù Cang Chải ấy thật là bó tay :( . Hôm sau Mp với Tùng Linh đi nhất quyết vượt trường giang lên ngắm Nội Bài phát :p . Huhu .... em lạc hậu quá :(( , mọi người ở " nớp" cứ hoạt động xôn xao :(

Lấu là bồ thôi nhá :))
Tớ đã biết bạn Bốp lương 200 ngàn $/tháng rồi nên tớ đánh chén =P~ :D
Mà sao các cậu bây h toàn gọi em là Vivi thế nhỉ :"> , hú, gọi Mai Ngân chó nó lành :">

Quên mất , tớ để ý nà các cậu thầm lặng nắm nhé :p , hôm sau có gì alo cho tớ phát , tiễn tiếc chia tay cho nó giống Phim Hàn :)) :)) .

ko bít các bạn sắp đi có tổ chức gì ko nhỉ đói quá lẩu gì đi nhé:D

tình hình đang 1 ngày soạn 1 bài văn chắc lúc tập trung hết quyển là vừa:smoking:

Cố lên Hiếu =D>
Tao năm trước cũng định soạn trước nhưng mà soạn được 2 bài thì bỏ :))
Ăn lẩu công nhận vui thật :p , có ai tổ chức ăn lẩu tiếp ko ah ^^

uh nhỉ , Bob 2oo k $ / tháng thì cho tớ đi học luôn chớ cần gì bắt nó mua nhà :))

@ Ngân : em gọi chị là Mai Ngân này , Mai Ngân ơi :D
mà tao hâm mộ thằng Hiếu rồi đấy , rảnh soạn hộ tao cái ;;)

Trần Phương Hoa đã viết:
trời ạ , dùng chung acc đề nghị nối bài hay ko cũng kí tên hộ cái

H phút này đứa nào còn có nhã ý lên A1 thì bó tay toàn tập, thôi bạn nào mà đi báo hộ một câu chúng tớ chia tay một thể :))

Miki : muốn hug trong HAO, thì đánh thế này này : > : - D < >:-D< ^^
Thì anh iu ký roài còn gì b-)
Mà thi A1 à :"> thi với =))

Tối nay tớ sút ảnh lên đúng ý Hiếu và Chuê nhé :p

Các cậu cứ chờ đợi đi ;;)

Phạm Mai Phương đã viết:
Tối nay tớ sút ảnh lên đúng ý Hiếu và Chuê nhé :p

Các cậu cứ chờ đợi đi ;;)
Tối mới có hả em :|
Thế mà cứ tưởng có rồi >:)
Thấy Phạm Mai Phương bài viết mới nhất tưởng thế .... b-)

sút chưa sắp hết ngày rồi đấy hehe

chép y nguyên để học tốt 1 bài tầm 4 trang chữ đều tăm tắp vở sạch đẹp vào năm nam khen ngại chết:">

Chu sang đến nơi chưa nhỉ??Chưa thấy nó ol hay post bài gì cả?
Đứa nào thi lên A1 thế,rủ hội đi,thi xong đi chơi :D :D

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên