A2 đồng chí hội (mới)

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
em ngân làm ở pepper giảng võ cho nó gần nhà tớ >:), hoặc hot rock gì cũng đc:p

@ Em Ngân : em có được mời không chị ??? :>
@ all " oài , vụ ĐP thật là rắc rối >.< thế này , em thì thấy cái chấm bi 25 cũng ok , may được nhiều kiểu , nhưng chỉ là kiểu điệu thôi ^^ Còn 23 - cái màu gạch thì hết hàng rồi >.< hay cứ chon j vải như vải sơmi nhé nếu thế thì em ưng cái số 10 ^^mọi người xem lại cho ý kiến nhá , có j hôm đi SN Ngân có được mang đi thảo luận không ạ :p
@ Bob : miki , not mikki >.<

To Ngân: mua khoảng trăm cái chân gà,50 cái cánh với cả feeling tea,ko thì jumbo ribs tầm 3 suất,ăn nhòe :D :D
To Bốp: ok ,tối nay tao ol bắn nhau với mày,gọi cả hội vào bắn nhau cho sướng

Ơ Miki :eek: , em nhờ Chuê mời chị rồi mà :(( , tại vì em ko thấy chị ol nên nhờ luôn cho tiện mà :-" . Sozi chị :x
Có khi pepper giảng võ cho nó rộng các cậu ah :p , chứ Lí Quốc Sư với Bảo Khánh thì chật lắm >.<
@Ninh: ý kiến hay :p :))
@Tùng: Tớ sẽ gửi mà Tùng thân yêu :))

Nguyễn Đức Ninh đã viết:
To Ngân: mua khoảng trăm cái chân gà,50 cái cánh với cả feeling tea,ko thì jumbo ribs tầm 3 suất,ăn nhòe :D :D
To Bốp: ok ,tối nay tao ol bắn nhau với mày,gọi cả hội vào bắn nhau cho sướng

để tao tính 100 cái chân gà 300k , 50 cái cánh gà 300k, jumbo ribs 3 cái 600 1 tr 2 à, $90 ý mà ngân nhỉ :))

ninh ơi gọi team mày đấu không tao thì chỉ lấy toàn hàng xóm tao thôi chơi k, để sáng t2 mày ol nhé gọi tao bắn sv9 nhé

@mIKKI: được chưa, bảo rồi ko bàn bạc ol được đâu đừng cố

@

Hôm sn Ngân sex bàn vụ đồng phục cho nó hoành tráng, chứ thé này nói mãi ý kiến cũng mệt, em thích số 10, tháy khả dĩ nhiều nhiều lắm :D
@ Ngân sex: cứ giảng võ mà tương em ạ, chỗ đấy lại dễ tìm nữa ;)

chết ***** quên nhắn con Huyền con Vân :D thôi các bạn đọc ở đây rồi ko cần nhắn nữa nhé :D

í bây giờ có cả chế độ sao sao tự động cơ ah :eek: , ngại quá :"> chả nhẽ vừa post bài đã có người chỉnh :-/

Chỉnh sửa lần cuối:
Chết rồi, có ai biết số Trọng ko :(( , em ko biết số nó :((
Chu về quê đến thứ 2 mới lên mọi người ơi :(( . HUhuhuhu, Chu ko đi được rồi :((

Ngân ơi, mai thế nào đấy
Ừa Chu ko đi được, super tiếc ơ. Tớ là tớ thấy bạn CHu super xinh ơ :D:D

To Bốp:Tao vừa mới bắn làm j đã có team,xem hội mấy thằng knorr với cả nhót có bắn không gọi vào bắn cho vui
Trời nóng vcl,hôm nọ thì mưa vcl,chán vcl :( :(

Ơ , các bạn bàn gì thế ơ :p ( học theo anh Lẩu :)) ) . Hôm nọ xem Yêu Lầm thấy thật sự là đáng lo ngại cho bạn Chu khi theo học trường nam sinh B-) ... :p

mai mấy h thế em hỏng mạng rồi chả biết gì đâu nhé
nói chung lên sofitel thanh niên buffet đi ngân gọi trọng cần tao giọ cho

cậu chue thắc mắc thật thâm thuý,
ngân em ơi nếu mai em đi dc thì có đc mang theo thằng em ko ;))

tớ mang theo anh long thú được không :)) :) :) :))

ninh:bọn tao bây giờ có ai chơi gb nữa đâu mày kiếm mấy thằng bạn mày vào chơi cho vui, tao làm gì có team, tao chơi với hàng xóm mà

@vân: số 10 wc năm nay hãm lắm không lấy, ronaldinho, owen, zidane làm quả cuối, totti thì hãm rồi, ballach tàm tạm, van der cart như cứt, bồ đào nhà hình như còn chả có :)), riquelme hơi ngu

@ngân: bạn chu thứ ba mới về, ăn cho nào cứ đắt tiền là tớ thích rồi

@ Bob ( đội lốt thằng Tùng ) : đã bảo Miki cơ mà , sao cứ Mikki thế, có muốn ăn đạp ko >:) .
@ Vân : đúng là mình hiểu nhau , số 10 số 10 :"> ( kế hoạch ĐP lớp của hai ta sẽ thành công nếu số 10 uki ^o^ )
@ Chuê Chuê con pig : ko chuyển lời đến em à , có muốn đánh không , hôm nọ lên chỗ kia thế nào ( máy forrmat lại nên ko online được :(( , suốt ngày 4mat cậu ạ :( )
@ Em Ngân ( sex :"> ) : ko được chuyển thế , mời thì tự mời chứ chắc chị quên em nên mới chưa cháy đây , em là em nghi lắm :-? Thoai em Ngân nói ngày h địa điểm cụ thể đi để pà con rõ ^^
@ Em Jasmine : chú ý vụ Đồng phục lớp , mẫu vải đã được post ở trang 253 em ạ ^^
@ All : nhất trí vụ ĐP lớp bàn ở SN Ngân nhé ;) Tao sẽ đi rửa ảnh vải ra , Ngân hơi bị vinh dự nhé ;;)

Chỉnh sửa lần cuối:
Mai 11h30 Pepper Giảng Võ nhé mọi người >:) , nhớ đển đủ >:) . Em đặt rồi đấy :p
Em Vân thì ok mà :)>-
Bốp ơi tớ quen biết gì Long thú :))
Hiêu ơi mày rủ Trọng hộ tao, nó đi đâu đến chủ nhật mới về hay sao ý nhưng mày cứ thử gọi lại đi :p

----------

À quên mất Huyền ơi, em nhờ Chuê thật mà, sao mà em quên chị được :(( . HUhuhuhuhhu

Hôm nọ xem Yêu Lầm thấy thật sự là đáng lo ngại cho bạn Chu khi theo học trường nam sinh ...

hê hê hê Chu nam sinh à >:) hê hê tốt , đỡ lằng nhằng với gái Mĩ, 10 năm nữa Chu về cưới tớ mà >:)

ah mà con Mikki pig ko được đổ tội cho bạn Ngân sẽ , ko bạn í lại trách cậu bi giừ T_____T nó nhờ cậu muh mà , tại cũng chưa có điak điểm h giấc nên cậu chưa gọi mà :((

Thôi chị quên thì chị nói ra đi, nhận đi mà đừng ngại :">
Mà Chu có học trường nam sinh đâu :-/ , Chu chỉ học trường dòng thôi mà, vần có giá ầm ầm mà :))

@mikki: tao thích thế đấy có sao ko , mà con chuê cũng thế cơ mà

@ngân: thì ông ý ăn khỏe thế là được nhiệt tình là tốt, trước lạ sau quen :)) :)), kệ bạn chuê với chu tớ với bạn ngân cũng cưới nhau :D

hôm nay xin hiếu đi quay br có bảo hiểu là ai mình bảo thần đồng đá bóng thế là tí chết

có gì mang đồng phục nam nhé

số 10 hãm lắm

mk đi ăn sn chú , hôm qua bố phát hiện nói chuyện với con hà đến 2h đêm , thế là cả buổi đá đểu nào là hoạt động về đêm, chợ đêm sáng ngủ tối các thứ limit rồi chốt lại ko đi sing nữa mừng

Chỉnh sửa lần cuối:
Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên