A2 đồng chí hội (mới)

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Em đang bị mẹ em test công thức lượng giác hồi lớp 11 các anh chị ơi :)) hài vãi :))

=)) đến chết , bob với Hà toàn hại nhau thôi , chán mấy bạn lắm :))
@ Bob + Chuê Chuê con pig : đạp đạp , này thì Mikki , đấm , đấm >:) sợ chưa ??? >:p

@ Ngân em : thik quà gì ;;) mai lượng thứ em ko tặng quà vội nhá :| tại chị báo sớm quá làm em ko chuẩn bị được cái gì hay ho cả , thôi đợ chị sắp đi thì em tặng , hay thik cái j nói em nhá :-*

@ All : tao có ý kiến này : chọn vải số 10 , con trai con gái đều mặc được , con gái trên 10 dưới blue ( quần hay áo uki ) , bạn nào thik cho cái cavat màu blue luôn , con trai thì trên 10 dưới trắng ( kiểu quần kaki rộng rộng , cavat blue giống con gái , tớ thấy ổn đấy , nhìn con trai mặc thế các em cứ gọi là đổ rầm rầm :"> mà bob ơi , tao lấy mày làm mẫu để tưởng tượng đấy ( chớp chớp ) . It's just my ideal , mọi người cho ý kiến nhé ^^

Tao thik số 0,giống trong cái truyện j hồi trước ý,có thằng mang áo số 0 đá hay vcl :D :D
To Bốp:Ok để tao kiếm hàng,mới có mỗi thằng trố :)) :))
To Ngân:Jumbo rib hay là buffet,cậu đừng làm tớ thất vọng nhé :D :D

@ Ninh : số 0 cái đầu mày x( mà thằng Trố nào đấy hả mày ;;) có ý kiến gì vụ ĐP ko ??? ko tao cho mày mặc quần hồng của Ku và áo chim cò của Chảy đấy :))

>:) em là em ko có y kiến phản đối, thấy đấy là hợp lý rôi ^o^
@ chu : sn chu là ngày nào nhẩy :-?

Lê Hồng Vân đã viết:
=)) đến chết , bob với Hà toàn hại nhau thôi , chán mấy bạn lắm :))
@ Bob + Chuê Chuê con pig : đạp đạp , này thì Mikki , đấm , đấm >:) sợ chưa ??? >:p

@ Ngân em : thik quà gì ;;) mai lượng thứ em ko tặng quà vội nhá :| tại chị báo sớm quá làm em ko chuẩn bị được cái gì hay ho cả , thôi đợ chị sắp đi thì em tặng , hay thik cái j nói em nhá :-*

@ All : tao có ý kiến này : chọn vải số 10 , con trai con gái đều mặc được , con gái trên 10 dưới blue ( quần hay áo uki ) , bạn nào thik cho cái cavat màu blue luôn , con trai thì trên 10 dưới trắng ( kiểu quần kaki rộng rộng , cavat blue giống con gái , tớ thấy ổn đấy , nhìn con trai mặc thế các em cứ gọi là đổ rầm rầm :"> mà bob ơi , tao lấy mày làm mẫu để tưởng tượng đấy ( chớp chớp ) . It's just my ideal , mọi người cho ý kiến nhé ^^

@ MIKKI: thế có chat không ng ta đang lãng mạn nói chuyện đêm bố quấy rối tình dục chán, tớ biết là làm mẫu là đẹp mà với sự đẹp trai phom chuẩn cưỡng sau được :))

@ngân: ok nhé, tớ cũng chưa có quà

@ninh:nhanh, kệ mày đấy,thằng trố cấp gì rồi

Lớp mình chuẩn bị phong trào audision thôi :D :D
To Bốp:Vào đê....

Bop đã viết:
tớ biết là làm mẫu là đẹp mà với sự đẹp trai phom chuẩn cưỡng sau được

mày vừa trốn trại hay sao mà bấn thế hả, hay là do bọn kia nó... tập thể>:)
Lớp mình chuẩn bị phong trào audision thôi
:)) audition chứ em Ninh, mà em Ninh cẩn thận nhé nhớ noi gương em bop ko thì lại bị tập thể :-s :| :D :)) >:)

Chỉnh sửa lần cuối:
tui bị hấp diêm mình chơi từ đầu tuần bị hà hấp mặc dù chị mới chơi hôm qua, rồi hà mình, tùng linh, long con đều hấp mình :(( đau khổ chẳng qua máy mình phò bấm mãi nó chả nhân thôi

thế là anh tức giận anh hấp ninh gb anh thắng tầm 20-2 :)) :)) thằng ý gà
quá

PT AUDITION STARTS NOW

phong trào audi :)) :))

@Vân or Miki 8-} : 13/4 T___T
Chắc đang đi sn N sếc hết :(( chán wá

vừa về xong anh đã hy sinh ko lên TV để ăn sn của ngân dù rất tiếc ko được lên TV nhưng gặp mặt anh em và cái chính là vì bạn ngân anh phớt lờ tất cả các thú vui tầm thường( chẳng qua có ny rồi, chứ ko thì còn lâu đi thế gái nó xem thì nó mới theo ) :)) :) :))

Chỉnh sửa lần cuối:
ha' ha' hôm nay đi cũng vui phết đấy
ăn ở pepper no quá
ra kara thì mình nằm như thằng ất ơ 1 mình ko có vợ khổ thế đấy:((
lên highland xem các đôi ăn kem cũng thú đấy
rồi lên cảng ty j nữa chứ:))
cảm ơn ngan nhé hehe'

Hiếu phởn quá :)) :))
To Bốp:Tao với mày lột hết đồ ra xem ai thắng :( :(

nghe cái tên cảng tình yêu nó mới hoành tráng làm sao :)), bình thường người ta gọi là đường Hàn Quốc chứ:-?
@ chu: tớ sẽ mãi ghi nhới ngày 13/4 mặc dù rất là khó nhớ :p
@ bop : nick audition của tao là vivian_koo ;)

haha lớp mình bây giờ có ngân, bốp, hà vân, tlinh audition à thích thế

@ninh: con tao bắn 1 vs 1 yếu mẹ nhất cả trò này , cả hai chọn cùng con aduka đi biết ngay :))

13/4 là ngày mẹ gì

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên