A2 đồng chí hội (mới)

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
mk hôm nay lại bị vân hấp tiếp vân nhảy như bố chết mẹ đẻ ý nghi ngờ ai nhảy hộ lắm

mk ức chế thằng thi ở trường đã đếch quen biết rồi, lên gb lúc đếch cũng xin đồ mình toàn đồ đắt mua xong thì mình hết mẹ tiền, bây giờ nó cho cả cái clan gb của nó add nik mình toàn đi xin đồ thằng chó chết, hết sạch tiền

Các cậu phong trào audi thế nhỉ /:) , mình chỉ thích Cao bồi không gian bắn nhau cho sướng thôi :p . Mà bàn tiếp về ĐP lớp thôi chứ nhỉ , sang tháng là cả đống đứa đi rồi đấy T_T . Sn bạn Chu hình như qua lâu rồi mah :-/ , Chu ơi cái bật lửa hổ báo đấy ;;)

Các cậu phong trào audi thế nhỉ /:) , mình chỉ thích Cao bồi không gian bắn nhau cho sướng thôi :p . Mà bàn tiếp về ĐP lớp thôi chứ nhỉ , sang tháng là cả đống đứa đi rồi đấy T_T . Sn bạn Chu hình như qua lâu rồi mah :-/ , Chu ơi cái bật lửa hổ báo đấy ;;)

Ly,You let me down
em chờ chị mà không thấy đau cả
where are you ?

Đâu ra em này thế /:)

Lớp mình tập audi đi, rồi lập room nhảy cho nó phê các cậu
:)) Em mò mãi mới lên level 4
Hỏi Tung Linh thì nó lên level 6 rồi :(( ko chơi được

mk hôm nay lại bị vân hấp tiếp vân nhảy như bố chết mẹ đẻ ý nghi ngờ ai nhảy hộ lắm
nhảy chẳng ra cái gì còn kêu ca hả, nhảy thì toàn miss :)), gà :p
về tập lại đi em:D

Con Ngân làm tao bị bội thực rồi,cả ngày mưa rơi cùng cái wc,huhu mệt quá :( :(

http://www.hn-ams.org/forum/showthread.php?t=32747

các bạn vì tớ bốp mà vote cho anh đào huy toàn nhé rất cảm ơn và nếu thấy ai có nik thì tiện tay nhờ luôn nhé

hôm nay bọn nó đi quay rồi :((,miss rồi

@vân:mầy nhảy thế thì đến tết tao cũng không nhảy được chẳng qua máy phò

Ủa em mới level 2 :)) , từ nãy h chơi thắng được 2 lần :((
Ai khi nào nhảy thì gọi em nhá :x

sinh nhật Chu lâu lắm rồi hồi đấy còn lên HAo chân gà chân vịt mà

nhớ rõ ràng hôm đấy thứ 6 mình nghỉ học thế là cả luc đi sờ nờ Chu mình chả sơ múi được rì cả hú ú hú hú

tháng 4 à, đek nhớ ngày nhiêu , 17 à :-/

bạn Ngân bảo tớ down audition về chơi , chưa down , mà nó chơi thế nào :-/ nhảy gì cơ ạ :-/ thôi đêm nay tính sau >:)

----------

ĐÃ NhỚ Ra . 13 Ạ :))

Thằng nào ol nick yahoo của mình làm mình ko vào đc :( :(
Hẹn Bốp mai bắn gb,trần truồng nhé :D :D

audition bị tao vùi dập :)) tao choi voi chung may ma tao cu per x4 voi per x5 thi tao biet lam the nao
GÀ toàn miss >:)
@vân:mầy nhảy thế thì đến tết tao cũng không nhảy được chẳng qua máy phò
đừng đổ tại máy, trình coi chỉ thế thôi :p

MK FPT đek down được :D

hí hí

----------

con Vân ăn gian nhé , cậu ăn gian với nào ;;)

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên