A2 đồng chí hội (mới)

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Trà Phương đây :)) , em để xuất ý kiền , vải áo thì để em đưa vải và kiểu mọi ng xem , còn quần thì mua vải đũi nâu , may quần ngố kiểu alibaba , con trai con gái đều thế , riêng con gái thì có thể may váy bằng vải đấy cũng yêu lắm :x , mặc bộ đấy rất Tây ^^

Chỉnh sửa lần cuối:
Em ko hiểu quần Alibaba nghĩa là gì 8-} , giải thik hộ em cái :p

phản đối con trai mặc Alibaba nhá , ko được ko được , con trai lý tưởng của tớ là sơmi dài rộng , tay dài mặc với quần kaki hoặc quần bò côn :"> chỉ con gái Alibaba được thôi , Alibaba là kiểu nó rộng rộng rồi túm ống ý em Ngân ;;)
Mà đang nói là mỗi người một kiểu mà nhỉ :-? Tốt nhất Post mẫu lên , mọi người thấy đẹp thì sẽ ủng hộ , em Ngân có ý kiến gì không ??? ^^

Chỉnh sửa lần cuối:
thôi để tao gửi về cho chúng mày mấy cái áo sơ mi chim cò của tao:)) làm đồng phục lớp cứ gọi là hợp...:))

:)) Trà Phương đây , cái quần mà em tả , nó rút dây mà :)) , thích thì rút thành alibaba ngố ko thì bt là quần ngố ống rộng , mặc Tây cực luôn >.<

Chỉnh sửa lần cuối:
Kiểu đấy phải cao mới được cơ 8-}
Mà túm ống kiểu giống hề á, em phản đối :))
Chuyện mẫu mã em chưa có ý kiên ah ^^

tao thấy cái màu gạch la đẹp nhất, hôm đi xem đã thấy thích rồi:"> nhanh nhanh lên ko sắp nhiều đứa đi lắm á

màu đấy đẹp nhg ko phải ai cũng hợp ^^ , vì đứa đen đứa trắng , đứa béo đứa gày ^^ , còn cái quần của em nó có dây 2 bên , ai bắt rút dây đâu >.< , em cũng vừa may 1 cái , trông yêu lắm , em cũng chả rút dây bao h >.<

----------

Em Vân Tây: Em là em kết cái màu gạch với chấm bi xanh, quần thì phối sau sao cho hợp với màu áo.
Còn alibaba thì tùy từng ngừoi mới hợp nhưng các bác cứ chọn đê ^o^
@ bọn giả danh, đội lốt: có mỗi tao là thật 100% , điều kiện khi post bài là để chữ nghiêng và màu deepskyblue, thanx:))

..............
em là Tp : em có bảo nó bắt buộc phải là alibaba đâu , bt ko rút dây nó là quần ngố , ống suông thôi , rộng tầm 25cm , có dây để trông đẹp hơn thôi , còn màu gạch hết roài còn đâu , mà cái chấm bi xanh trông giống bộ mặc ở nhà lắm , chấm bi xanh với nhiều đứa mặc thì trông hơi quê :|.
??????????????????????????????
@ trp : quy định dùng nick là chữ deepbluesky và in nghiêng :-W
em kết thếm số 10 với 23 nữa :X (tây tây)

Chỉnh sửa lần cuối:
loạn rồi, thôi giả con vân nik đi con trp vào nik của mày đi, hoặc là tao cho mỗi đứa một cái nik mà vào nói khó hiểu quá

sao con gái lại được chọn nhỉ con trai tự ý kiến chứ thôi cứ bàn cho các bạn nữ trước, rồi con trai sau cũng được

làm thì làm nhanh mà ko bàn ol được đâu mỗi người một ý kiến mà được có 1/6 người lớp mình ol thì bàn bạc cái gì

:)) trp bị lock nick rồi còn gì, mà bọn tao có xưng tên mà , ko nhìn thấy à
1/6 là đc rồi,bọn còn lại nó cũng chẳng có ý kiến gì đâu, cái gì cũng đồng ý :D
Vân tây

Chỉnh sửa lần cuối:
cái chính con gái ol có mày , ngân sex. hà, trp , chuê, mikki bàn cái niềm tin à

con trp lấy nik thằng hải nam nhé
con mikki cho dùng nik long con lấy ko

Trà Phương ko hiểu vấn đề ah

Đã thống nhất từ đầu là ai thik may kiểu gì thì may , cứ bàn xuôi bàn ngược làm gì ???? Trà Phương thấy thế là đẹp, nhưng người khác thì ko, hoặc thấy đẹp nhưng ko hợp ..v...v ... để tránh tình trạng này nên từ đầu đã thống nhất tất cả một ý kiến " kiểu dáng tự chọn " . Nếu cứ cãi qua cãi lại vấn đề này thì chỉ bằng bàn lùi thôi , mỗi người một ý càng nói càng bế tắc.

Chấm dứt vấn đề Alibaba ở đây , ai thik may như vậy PM với Tr Phương xem mẫu .

Vấn đề thứ hai là :

sao con gái lại được chọn nhỉ con trai tự ý kiến chứ thôi cứ bàn cho các bạn nữ trước, rồi con trai sau cũng được

Bởi vì nữ khó hơn , sau khi thống nhất nữ sẽ xét đến nam cho hợp lí, chứ chọn cả hai cùng lúc có khi lại đáng nhau chan chát ko hợp đôi . Hơn nữa kiểu dáng vải vóc bên nam cũng đơn giản hơn .. , thường chỉ vải thô với sơ mi ...

mà cái chấm bi xanh trông giống bộ mặc ở nhà lắm , chấm bi xanh với nhiều đứa mặc thì trông hơi quê

quên còn cái này , tại 3 đứa dùng chung đọc toét cả mắt ..

vải chấm bi chất vải khá ổn , mặc thoáng, chụp lên ko đẹp bằng ở ngoài . Tuy nhiên may vải này hơi kén người mặc và dáng áo, chỉ may được một số kiểu , thiếu tính đa dạng nên nếu chọn làm đồng phục thì ko được hay lắm , vì có bạn muốn may dáng đứng hay sơ mi thì không phù hợp :)

thôi để tao gửi về cho chúng mày mấy cái áo sơ mi chim cò của tao làm đồng phục lớp cứ gọi là hợp...

Tao cũng thik vải hoa to :x nhiều vải đẹp lắm, ... tuy nhiên ( lại thế rồi T___T ) có nhiều đứa ko hợp và ko thik nên đành chọn mẫu nào hoa văn và màu sắc vừa phải : giá cả vừa phải, đơn giản vừa phải mà phức tạp cũng vừa phải :))

----------

Trích dẫn:
Trích dẫn bài viết của Nguyễn Thế Duy
http://echop4.googlepages.com/Haidacsac.html
đf lớp k có ý kiến j` het' ạh.

----------

mất hết bài chất lượng tốt chán vãiu thế !!

link vui đấy=))

link hay đấy =))

sao ko bị nối bài nãy giờ nhỉ :-/

----------

vừa nói bị rồi ts

Em thấy vải quần thì thống nhất là màu ghi rùi còn gì ( từ đợt trong năm)
Còn vải áo thì mấy cái mâu, 16, 18, 19 , 20, 22 trông rất ổn, chọn cái nào trong mấy cái đó cũng đc :)

Trà Phương đây: em bảo , em chỉ ý kiến là lấy vải Nâu đũi thôi \:d/ , rất đẹp , em sẽ chụp lên cho , còn em bảo may váy hay ngố hay quần đùi đc mà :(( , chứ có bắt phải alibaba đâu . Còn em nói cái vải đấy vì em thấy nhiều ng hợp đc nhất :D , mặc cũng lạ ^^
@ con Vân : quy định màu chữ nhé , bà màu xanh này, tôi màu nâu , con Miki cho chọn màu gì thì tùy , ko cái màu của bà chóe khó đọc lắm :w

----------

em phản đối quần màu ghi :(( , trông như nhà quê lên tỉnh ý , lại khó kết hợp áo :((

ặc nhạt vãi , chạy đua vũ trang xong đoàng 1 cái , đùng 1 cái , pằng pằng chéo chéo , bùm thế là gần 150 bài của mình pipi 8-x :((

ah , tùng ơi mày gửi áo chim cò , tao đóng góp cái quần hoa "hồng" < quần hoa màu hồng> thế là đồng phục vô đối còn j :))

m k học chán vãi cđ' bây h học lại mấy cái như **** :(( toàn sin=opp/hyp <sin đh cos kh :(( :(( :(( > éo j đã thế bố học xong 4 năm ở đây nghỉ học đi bán hoa quả :(

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên