A2 đồng chí hội (mới)

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Trần Phương Hoa đã viết:
tổ sư con Huyền hay con Vân đấy , ko rì dai lại ảnh à, khó nhìn lắm >.<

mấy cái ảnh chấm bi thì ko cắt bớt đi to tổ chảng khổ thân mấy cái khác bị đè bẹp dí
giỏi thì đi mà làm , ko làm đổ cho người ta lại còn lắm chuyện >:p
cắt ghép chọn những cái đẹp nhất thôi , mất thời gian , mấy tiếng đồng hồ của tôi đấy :|

còn quần thì để chúng nó ý kiến đã ^^
P/S: Ngọc Huyền từ nãy đến h ạ :))

Chỉnh sửa lần cuối:
sao em còn mỗi 5 bài :(
chiều nay nghe hát hoành tráng thật làm mình ngại mặc...:))
lớp mình nhanh nhanh cho ý kiên để còn tiến hành, năm nay rất nhiều đứa đi phải làm khẩn trương để có kỷ niêm của lớp :D

Lê Hồng Vân đã viết:
sao em còn mỗi 5 bài :(
chiều nay nghe hát hoành tráng thật làm mình ngại mặc...:))
lớp mình nhanh nhanh cho ý kiên để còn tiến hành, năm nay rất nhiều đứa đi phải làm khẩn trương để có kỷ niêm của lớp :D
con kia , ý kiến mày thế nào ?? ( Vân đấy ạ , còn đây là NH )
Tạm thời nik Vân sẽ có 3 người dùng : Ngọc Huyền , Trà Phương và Vân ^^

@ Chi : mày làm ơn xem hộ tao trang trước và cho ý kiến cái !!!

Có gì NHuyền có mấy mẫu , mai sẽ chụp ảnh và post lên cho mọi người b-)

Chỉnh sửa lần cuối:
bây giờ kịp sao được nhỉ đầu tháng 8 nó đi bây giờ còn chưa quyết định hih i
:)), mà lớp mình được 1/6 đứa ol bàn kiểu gì

con trai ko được quyết định quần áo à nhạt thế, thôi ko phát biểu nữa

con vân chiều nay nhớ mặt tao không hát bài nào, con quyên bảo đi nghỉ giải lao gì mà gần 1h,mà chiều nay anh hát hay quá thế là vân nude luôn ko mặc quần áo bậy quá, cuối cùng anh làm live show cho các fan cuồng nhiệt ngân sex, lẩu, b , vân,quyên trang, zhaowei

khổ thân ai đi ngoài đường đường ngập từ 92 cho đến nhà tao đi xe mày mà nó ngập gần đến đầu gối xe thằng long con phải dắt khổ vãi đi 45' về đến nhà, đi vừa tắc vừa ngập được mấy con oto con thì thủng lốp con chết mày con tiếc xe ko đi tắc vl

mà mk mấy thằng 92 ngu vãi giời thì lạnh ông bật điều hòa mình vào mình ướt sũng bảo tắt đi ông ý mới chịu đã thế bảo bật quạt lên cho khô áo đếch hiểu chết tại chỗ không mặc lại mặc áo thấm nước thích thế không biết ngồi cứ gọi là, có bát hương ở đây mình cứ xúi mấy ông thắp hương mà không chịu ky vãi đúng là dân đầu đất

Chỉnh sửa lần cuối:
các bác dùng nik ai đừng nói ra, tớ mấy lần như thế bị cảnh cáo rồi X(

điển hình là lần này cá bạn nhìn này :(

@ Huyền pig : cậu là cậu vẫn ưng cái mẫu màu gạch nhất :( 24 ấy :(

@ Chuê Chuê con pig : màu gạch hết rồi , chọn màu khác đi , ý kiến thế nào hả chuyên gia thiết kế ;;)

@ Tùng : ( mặc dù ko biết có phải nó hay ko ) : chuyện của lớp,người ta , sao vô bàn bạc . Con trai nếu có ý kiến gì thì lên tiếng , ví dụ : màu , kiểu để có j con gái bọn tớ chiều :">

Chỉnh sửa lần cuối:
Lê Hồng Vân đã viết:
@ Chuê Chuê con pig : màu gạch hết rồi , chọn màu khác đi , ý kiến thế nào hả chuyên gia thiết kế ;;)

@ Tùng : ( mặc dù ko biết có phải nó hay ko ) : chuyện của lớp,người ta , sao vô bàn bạc . Con trai nếu có ý kiến gì thì lên tiếng , ví dụ : màu , kiểu để có j con gái bọn tớ chiều :">

chắc đây là huyền rồi, bạn ý đuổi mình đi dỗi rồi

thế này : Trà Phương đề xuất áo trắng ( bầu bầu yêu yêu ) với quần nâu ngố rộng rộng ( vải đũi or thô ) , bạn nào có ý kiến ko , để mai ngày kia tớ up ảnh lên ^^

----------

Lê Hữu Sơn Tùng đã viết:
chắc đây là huyền rồi, bạn ý đuổi mình đi dỗi rồi
oài , tớ đuổi cậu bao h , hay cũng cho ý kiến cho nó xôm tụ :x ( hay thằng Bốp nhỉ ;;) )

Chỉnh sửa lần cuối:
ủa chả hiểu chi hết ráo :| ặc ặc tóm lại : ĐỒNG PHỤC LỚP BÀ CON ƠI , SOS ^^

Chỉnh sửa lần cuối:
thật là vô đối , Miki dưới danh Vân Tây đuổi Bob trong lốt Tùng Bìu :))

như đúng rồi :))

Em thấy vải chấm bi con zai mặc nhìn bựa đời lắm các chị ạ:))

Em thấy vải quần, cái loo 28, vải quần thứ 2 từ dưới lên ổn đấy ;) vải màu xam xám í, con gái láy vải đấy ra may quần rồi lấy vải áo ra làm gấu quần là rất ổn :D

Trần Phương Hoa đã viết:
thật là vô đối , Miki dưới danh Vân Tây đuổi Bob trong lốt Tùng Bìu :))

như đúng rồi :))

mày thì hay à, bphuong đóng giả phưong hoa để trỉ chích miki duoi danh vân tay nguoi mà mang duoi bốp trong lốt bìu

Ối giời ơi thằng Quân Cò, sao mày thay ava với cữ kí của bà thế kia :(( :(( :(( :(( ôi khổ quá

----------

Mình thay hết rồi :)) chết đi ;;)

Lẩu ^o^ đã viết:
Em thấy vải chấm bi con zai mặc nhìn bựa đời lắm các chị ạ:))

Em thấy vải quần, cái loo 28, vải quần thứ 2 từ dưới lên ổn đấy ;) vải màu xam xám í, con gái láy vải đấy ra may quần rồi lấy vải áo ra làm gấu quần là rất ổn :D

ai bảo mày con trai chấm bi , chả hiểu gì cả [-x
thế này : bi h chọn vải girl trước , rồi boy thì tìm cái nào hợp với girl ^^
còn cái 28 từ dưới lên may quần cũng được có ý kiến gì về áo ko em ^^ bi h chủ yếu quan trọng cái áo ^o^ ( Miki ạ :p )

Khuyến cáo các đồng chí đừng dính líu đến Quân Cò ^o^

@ Chuê Chuê con pig ( dưới lốt Phương Hoa ) và Bob ( dưới lốt ST ) : hai đứa điên :)) tập trung vô đề đi >:) ( tớ là Miki dưới lốt em Tây :x )

Chỉnh sửa lần cuối:
Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên