A2 đồng chí hội (mới)

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Những ngày cuối năm thế này, tao thực sự ko muốn ở nhà, vì cũng chả làm gì, cứ mong đến lớp , gặp mọi người.. những ngày cuối cùng của năm... sang năm, nhiều đứa đi rồi, vả lại, cũng ko có thời gian chơi bời nh` như năm nay nữa..........

Tiết 1, rồi tiết 2, lớp cứ vắng thiu,....cứ nghe tiếng chân là ngóng ra cửa mong người quen......

Hôm TK thứ 2 ở lớp, như mọi lần , ăn uống vui vẻ, chạy ra chạy vào...... thấy cả mấy đứa lớp hàng xóm nữa..... nhạc nhẽoc ầm xì........ lần này... nhạt quá.......

Tao vẫn mong hôm TK dưới trường, con gái lớp mình mặc áo dài, chụp ảnh , chơi đùa, ừ, thì hơi nóng thật gò bó thật, nhưng còn có hơn một năm nữa thôi mà........ sang năm lớp cũng vắng mặt nhiều đứa.......nhưng ko hiểu ngày mai, mọi thứ sẽ thế nào ?...... xếp hàng...... lên lớp..... hoặc có thể ko........đi ăn..... rồi giải tán.........

Ừ, đúng như con Huyền nói......... có cảm giác gì hụt hẫng lắm lắm.......như một bài văn dài.......nhưng ko có kết luận.......

Sang năm, học sáng.......... bên cạnh ko còn là Toán 2 , Hóa 2 ... nữa..... Tao sẽ nhớ lắm lắm...... Tùng Bìu chạy đuổi siêu nhân phẳng lì........ Ninh hì hục cho mấy đứa con gái vào chuồng........ nhớ những lần cùng nhau gấp giấy thả máy bay......... nhớ cả lần Trung Nhót đốt cháy tóc con Tùng Linh.... lần Bob vẽ bậy ảnh Koo làm con Han dỗi.......... nhớ cả lần chửi nhau với Hiếu Lợn vì con Ly........ cả lũ ông ổng hát ngoài hành lang...... những lần nhìn nhau cười sặc sụa....... rồi khi ôm nhau khóc lặng lẽ .............

Tao hằng ngày vẫn đến trường , ko học, ko có ai.....lớp vắng hoe......trường vắng hoe........ định về.......mà lại muốn ở..... thế là tao lại ngồi lại....... trên cái bàn ngoài hành lang....... cái bàn mà cả lũ vẫn cùng ngồi với nhau .... cố chờ... xem có ai đến ....... tao mong những ngày cuối cùng thế này, được nghe tiếng rú của chúng mày.... thấy cảnh thác loạn đánh đuổi nhau ầm ĩ.........
tiết 1, tiết 2, tiết 3, rồi tiết 4.......... 10 người........7 người.........5 người...........rồi chẳng còn ai, Toán 2 thì mất tích từ mấy ngày trước , Hóa 2 , Địa, ... léo tèo vài mống......... lớp mình đâu hết rồi...........???........

Trời cứ mưa suốt , mọi người chỉ muốn ở nhà....... tao cứ mong đi học.... gặp bạn......để hè....đỡ nhớ......... mà đến trường, chẳng thấy ai.....chẳng có ai hết.........

Thế là mai.......còn mỗi mai thôi là hết lớp 11...... ui sao nó cụt vậy.......bụp một phát , thế là xong.......

một bài văn ko có kết thúc...............ừ.....

.....tao sẽ cố ngủ sớm, mai còn dậy thật sớm, đến trường thật sớm, gặp bọn mày nhiều hơn, tao sẽ ôm tất cả, cho tao hun chúng mày nhá ^^ Chí ít , mình cùng nhau đặt dấu chấm câu , cho bài văn dài này..............

Em post bài để xem cái Ava mới cái :p . Mải onl quên béng nó mất là mai phải tập trung 7 rưỡi , với tinh thần dậy bằng niềm tin :)) .
Đi ngủ đây , không ngày cuối cùng còn bị cằn nhằn thì phiền lắm :)|

Tình hình là vẫn tháy nik con Lu sáng.Ngủ kiểu gì đây /:)

Đang định đi ngủ đọc bài bf tự nhiên ko ngủ dc
Mình sắp cút đến nơi rồi

Chu ah, 3 tháng bây h chỉ còn 2 tháng thôi :)
Đọc bài BP xong chả ngủ được T__T
Tình hình là mai có ai gọi em dậy được ko :( , chả biết dậy kiểu gì :((

uh`, dậy bằng niềm tin thôi :))!! mai Starbowl tăg 2!!

hừm , đời mà , có phải cái j cũng màu hồng đâu :| ah thông báo cho các bạn nam , URGENT ai lên đây đọc đc tin này thì thông báo hộ cho TÙNG , với mấy đứa con trai a2 lớp mình nhá , 25/5 tức ngày mai , ở công ty SUNRISE ( tt tư vấn du học , trường ACS international , 1 trường giống trường tao nhưng là international ở sing đến tuyển học sinh từ lớp 6--- lơp 12 cho khóa học 2007. tao ko chắc về scholarship lắm , nhưng tao đọc ở VNEXPRESS thế , mấy đứa đi mỹ cũng thế , đến xem thế nào . . . nhỡ đâu 100% thì sang sing cho vui :D , nhất là thằng TÙNG :D sang đây chơi chắc sướng hơn đi đức ( tao nghĩ thế ) . . . mọi người nhá , đọc bài này thì báo hộ nhá , mai rồi , ah sunrise ở phố ĐỘI CẤN , ko nhớ số . <<<< báo hộ nhá , thnx mọi ng`

thêm này , 1--3/6 thằng hiệu trưởng trường tao nó đến vn , đến trường ams , tao đi làm intepreter , tao nghĩ là lại học bổng 100% có j về vn hôm 31 sẽ thông báo mọi người sau .
thế thôi .

----------

ah mà ACS international offer IB DP ( cái ở Hanoi international school hay international schools ở các nc khác offer đấy , nó tương đương AP ở mỹ , ai interested thì đến đấy đi , có j sang sing cho vui :)

ah , quên mất trường này là trường international nên offer cho cả nữ nữa . các bạn nào vui vẻ thì đi cho vui :D

Chỉnh sửa lần cuối:
cuối năm lúc nào mà chả thế trong năm thì muốn nghỉ nhưng đến cuối năm thì cứ muốn nán thêm mấy buổi cho vui , năm sau mất nhiều anh tài lại rồi lớp 12 nữa chán :)

Và thế là cái dấu chấm cũng không có...

Nửa đêm nằm mãi mới ngủ được, 3,4h sáng Trà Phương gọi điện nhắn 5h30 gọi nó dậy, thế mà chả chiểu sao đồng hồ báo thức của kim từ điển hỏng cha nó từ lúc nào, đặt 5h , 8h giật mình tỉnh dậy cuống hết cả lên, đồng phục chưa giặt, dép chả thấy đâu, giày thì phơi trên sân thượng !! Ức chế !! Ức chế !!

Ra khỏi nhà được 5' thì mưa tầm tã , phóng nhanh mưa tát hết vào mặt rét cứ gọi là răng riếc lủng xủng xiểng ....định mua áo mưa nhưng cuống chỉ nhanh nhanh chóng chóng đến trường , chỉ sợ bỏ lỡ mất cái gì :( mà thực ra vội quá có đem theo đồng nào trong người đâu :(

Đến nơi thấy mọi người lục đục về giật hết cả nảy mới có ( ah uh ahm... ) 8h25 ... hú hồn cuống quít lên lớp may quá chưa bế giảng !

Mọi người kéo nhau về hết :( :( :( :( :( :( :( ....

Lớp mình còn có vài đứa con gái thui :( áo ướt sũng , mà muốn đứng xem những giây phút cuối cùng nên cố nán lại dưới sân , kệ mama mấy cái bọn soi mói !!!

Thế mà không làm gì cả, nhạt ko thể chịu, dù mưa thì cũng phải tổ chức hết mình chứ , quá đáng mấy ông bà BGH >< ><

Tao chờ mãi chả thấy ai lên đánh trống bế giảng , năm học kết thúc như cái cục abcxyz Lão Khôi cười nhe răng bảo " Tôi cũng chẳng biết , thôi thế này coi như kết thúc lễ bế giảng rồi " .... MK mấy ông mấy bà thì năm nào cũng một lần còn bọn tôi chỉ còn có lần này với một lần nữa thôi >< >< !!!

Nửa đêm ngồi hì hục viết thiếp cho mọi người hôm nay loạn cả lên có mấy cái quên bố ở nhà , còn mấy cái nữa giờ này vẫn nằm trong cặp vì ko gặp được . :( cóc thèm tặng nữa ... Ra ôm mấy đứa mà cứ giãy nảy lên áo ướt bố mày cóc thèm ôm nữa luôn . Dỗi !!!

Cuối cùng thì bế giảng trường hôm nay chả khác gì hai tuần vừa rồi , nhạt đek chịu được ><

Nhưng còn may ăn với lớp cũng vui :D hihi chiều di xem phim cùng mấy đứa tuy phim chán nhưng cũng vẫn vui e he he

O la la nóng quá đi tắm đã He he

Nghỉ nốt ngày mai, ngày kia là mệt rồi.......

hôm nay đi xem phim nhạt vãi :)) , xem từ đầu đến cuối vẫn không hiểu nó nói cái gì :))

Chị Ly ơi nhớ giữ sổ đoàn cho em
hôm nào chị rỗi thì hẹn em đến trg` để trả sổ cho em nha

0:) vậy là đã xong cái bài dài ngoằng này:-s:D, vít xong chưa kịp check chính tả:p, các bẹn đọc ko hỉu thì cố hỉu, ko hỉu đc thì bỏ qua vậy :)) :p ( giá HAO có phần tự kt chính tả thì đỡ khổ:))8-| )

:)thật chả muốn viết đâu, ol để update tin tức từ bọn mày thôi:p nào ngờ...

Con Chue làm tao thấy nhớ năm ngoái quá a`0:) , hồi đấy vào khoảng này tao có prob|-) , ... thấy down lắm lắm, về gd,tương lai và về mọi thứ |-) ....Chue mày ui , muốn ôm mày quá:x , tự nhiên mới " xa" mày có 2 tiếng thui mà bỗng thấy nhơ nhớ là sao mày???Cứ nghĩ mai A2 bắt đầu nghỉ hè, hôm nay là buổi cuối đi học,.. giật mình:eek: , ừ nhỉ! vậy là hè đến thật rồi.... chẳng biết vui hay buồn đây???....

Năm ngoái tao có post 1 bài rất dài gửi cho các mem của anh 2 , tao tự hào về những gì đã viết cho bọn mày:> :p, tao thấy vui khi nghĩ lại những kỉ niệm thật đẹp của năm đầu cấp 3, những ngày tháng mà không phải ai cũng có, không phải ai cũng may mắn như tao mà có . Bỗng thấy nhớ bọn mày, tất cả lũ chúng mày là sao nhỉ???0:)

Hôm nay em Ngân nói 1 câu và làm Chichi cảm động lắm em có biết không?!;;)
" trước kia tao không ưa mày nhưng giờ thì thấy Chichi dẽ thương lắm " Tao yêu câu nói này của mày! 1 lời khen cũng là 1 lời để tao suy nghĩ....:)>- ..... Tao biết tính tao bộp chộp ăn nói đôi lúc ko suy nghĩ, điều đó dễ làm mếch lòng người khắc.. tao biết, tao biết chứ, có khối người đã phải nhăn mặt vì tao, khối người phải xì xào về tao, tao có lẽ là cảm nhận thấy , Mai Phương.... ko biết mày còn nhớ không, nhưng cho tao xin lỗi vì đã làm mày xấu mặt trc chị bán hàng nhé( đợt mày với tao định làm sn chung í ), tiếc là giờ tao mới nói xin lỗi với mày đc.... nhưng dù thế nào tao vẫn nợ mày câu nói này mà... năm sau mày đi rồi....anh 2 mất đi 1 cậy văn giỏi, bọn tao sẽ ko còn câu giờ ms Nam đc nữa để nghe cô đọc bài mày, tiếc nhỉ?!....Nhưng không sao, ai chẳng có 1 con đường riêng cho mình ... , hen sẽ đc gặp lạicacs bạn vào 1 năm gần đây:) ....

Ko chỉ có MP, tao biết tao đã làm cho nhiều người phải khó chịu tao lắm , và tao nhớ đến Mỹ Linh, sinh nhật của mày có vui ko? sinh nhật đấu tiên xa nhà như thế nào hả mày?:-/ Mày có biết tao nhớ những ngày đầu tiên vào cấp 3 ko?Tự nhiên thấy nhớ, không còn đc ôm bạn Linh béo nữa, ko còn những giây phút 2 đứa đi bộ hàng giờ, nói chuyện với nhau... lâu nhỉ? Chả biết mày còn nhớ ko nữa?:x .....

Ngân ơi, vậy là lời nhắn nhủ của tao với mày trong bài viết năm ngoái đã come true rồi , quan hệ của tao với mày better hơn , mày còn nhớ hôm mày , Chue, Tao 3 đứa bùng họcddi mua kính cho Chuechue ko? Còn nhớ lúc mày chỉ vào cái kính xanh lá và nói : " rất hợp với dáng em không" 3 đứa cùng phá lên cười-3 con bùng học . Ngân ơi, nếu còn dịp, đi chơi, kẹp 3, mày phải ngồi giữa tao va CHue nhá, kẹp hàng đau lắm , cũng may mỗi mày là Chichi bắt nạt đc thui , iu lém

Tao chợt nhớ đến CHu, tao là phải cám ơn mày nhiều lắm:x , vì bạn ấy đã hàng chục lần đèo tớ về nhà:p , tính mày lành, ngoan( tao nói thật ),nhưng cũng đừng để bị lợi dụng nhé!;) đi du học nhớ chăm chỉ học hành:> nhưng cũng phải biết chơi bời:)), nhớ về a2, nhớ về TP ;;), hehe. Mà hôm nay chú là hơi bị lời còn j,cám ơn bọn tao đê thế là đã đèo đc nó nhé , thik thế nhỉ? hehe;;)

Uhm...Xem nào năm nay tớ chơi nhiều với bạn Hà lẩu hơn, ihihi',;;) chả biết nói nào với mày nữa, ...., nhớ đến những lúc cậu phone cho tớ, tu tu khóc, nhớ đến cả lúc tớ và kaka có prob, ..., tớ gọi cho cậu, đắng iu nhắm í,:x ... , h nghĩ lại chợt phì cười....... 2 ngày nữa thôi là chúng mình... ... ihihi'....chắc là vui lắm đây.... Cảm ơn mày! Cảm ơn mày những lúc mày bên tao, nghe tao lảm nhảm về Híu , những lúc mày gọi dd cho tao, nghe tao kể prob, cảm ơn cả những câu hỏi vặn của mày, làm tao phải suy nghĩ:p.... ừ mình làm thế liệu có đúng ko?, mình có hơi ích kỉ ko? , tha thứ liệu có quá khó không???, cám ơn mày... Chắc bạn sẽ phải quấy rầy cậu nhìu nhìu hehe:p:x

20h06', chán quá, mẹ tớ lại chửi rồi, luôn luôn là thế, mãi là vậy, tớ muốn khóc, nhưng không cry nổi, bởi tớ nghĩ mình khóc là chấp nhận những lời mẹ nói về tớ... tớ can đảm lắm đúng không? ??!! Có người đã nói vậy với tớ và tớ tin... híc, tớ thấy buồn, nhưng sẽ trôi qua thôi... mẹ con tớ luôn là vậy mà...chỉ mong mai mẹ đi thôi, tớ sẽ đc yên bình trong 1 tuần....cầ có ai ở bên quá tớ ... mất hu hu...

Tiếp theo là đến ai nhỉ, bạn Bốp nhé, mày may mắn lắm đó vì có người yêu thương mày rất nhìu hehe, cái tính của mày, đôi khi giận dỗi vô cớ, rồi trút lên ng` minh iu quí8-| ... í... giống tớ lém ....:D Tao chỉ biết khuyên mày hãy cố kìm chế hơn thôi, bớt cục cằn với H hơn thui,vân vân và vân vân ..., ( h chả nhớ nổi nữa, đầu tớ cứ u u lên rồi:-s )

Mai Anh!:x , bạn thân của tao , bạn tốt của tao, iu mày nhìu nhìu Cám ơn mày nhé, những lúc mày help tao, solve cho tụi tao

... hic'.... muốn viết cho nhiều người lắm, vừa xuống nhà và lại chửi... h tớ down nặng nề í... , cái cảm giác của 2 ngày trc làm tớ chán quá í, hic hic... buồn ơi...........tớ muốn khóc cho nhẹ nhàng hơn, tớ muốn hét, muốn cãi lại, nhưng không thể, vừa làm lành hôm qua cơ mà... 23/5... cũng h này năm ngoái... sao mà trùng hợp 1 cách đáng ghét vậy....

............................
...................
.........
.....
..
.

có lẽ Chichi là người sống theo cảm tính8-| nên không ít người phải chịu thiệt thòi, trong đó nhiều nhất là bạn Híu' của tớ:*:p:x....cám ơn a vì a ở bên e trg suốt thời gian qua, cám ơn a vì a ko trách e ...những lần e giận dỗi a....cám ơn vì những khuyết điểm của a , vì đôi lúc chúng làm e yêu a hơn...đôi lúc mình cần ở bên a giúp a thay đổi....cám ơn vì đã là a... cám ơn lần gặp đầu tiên giữa a& e...cám ơn vì yêu e...tất cả....tất cả....cả hai sẽ vẫn sẽ cùng cố gắng nhé!!!Bớt ham chơi đi và chăm chỉ học hành...xoxo...

một mùa hè bận rộn đang đến, ngày kia ngày mai - 1 ngày mai tươi sáng sẽ lại đến....cùng ước... ước hòa bình, ước ko còn bệnh tật,cái chết sẽ vơi đi, ước cho chúng ta.. những người bạn của tao, dù ở đâu thì vẫn mãi là bạn của nhau nhé, và hãy nhớ bọn mình là anh 2!

ước hạnh phúc....
ước cho không còn những cuộc cãi vã và giận nhau....
ước cho mẹ con tớ tốt đẹp hơn
ước cho niềm tin
ước cho tất cả....

Chipooh yêu bọn mày!

:x :*:x:*​

Cảm động quá ChiChi ơi, rơi cả nước mắt nước mũi và một số thứ nước nữa :(( :(:)((

Theo chân các bác làm một bài cho nó xôm nhỉ 8-| . Đọc bài Chue Chue xong vẫn ngủ ngon lành :)) , có điều hôm nay là cả một sự hụt hẫng đấy ...

Trời mưa khiến con phố ướt tẹp nhẹp , 7h20 mở mắt , rồi sau đó là cả một " tác phong công nghiệp" :p . Phi lên xe ôm nghĩ về một lế bế giảng khác . Vì hôm nay là ngày cuối cùng . Vì hôm nay là cơ hội cuối cùng mà đông đủ . Cơn mưa âm ỉ đáng ghét làm tan nát cả . Gặp nhau mấy hồi , cười với nhau mấy chốc ngoảnh đi ngoảnh lại chả thấy còn ai nữa . Một cái kết dở dang nhất khó có thể tưởng tượng được . Ngày kết thúc năm 11 tan nát rã đám , mỗi người một nơi . Đáng nhẽ phải tụ tập cả lớp dù chỉ một chút thôi , đừng có ham vui như thế , 11A2 có lẽ đã đi đến trang cuối vui vẻ hơn rồi.

Đến phen ăn uống , vì cái gọi là chia bàn thành ra lớp chúng mình cũng tự thế mà chia nhau ra . Được phen chụp ảnh nhí nhẳng nhưng cũng không vớt vát được buổi liên hoan nhạt nhòa mà gần như chia tay đối với một số người... Hè về lặng lẽ từng bước nhẹ tênh và tự nhiên phả ra khắp mọi nơi chốn . Tất cả biến mất hết , mất hết chỉ còn lại hè trống vắng thênh thang... Em chán , em buồn đến cái ảnh chung cũng không chụp với nhau được . Dịp nào nữa , ngày nào nữa ...

" Cuz we're moving on and we cant slow down
These memories are playing like a film without sound "

------

Nhân đây , nói một vài lời :p

Đầu tiên là Phương heo , kỳ công cả chiều nay của chị em mình thật là vô đối b-) . Tháng 8 em đi Cambridge rồi , chị mất một đứa vô đối như em rồi -_- , ay ju nhưng vẫn sẽ cố bám lấy cái Tiffany đấy ;;) . Chơi với nhau cũng lâu , nói ít hiểu nhiều em nhỉ . Quý em nhiều nhiều ^^

Linh Lan heo nốt :p , Linh Lan rất có năng khiếu giải trí :)) , tận tình tốt bụng ( điển hình trong vụ đề cương ^^) , luôn luôn lắng nghe luôn luôn thấu hiểu :* , lại rất hay bị tôi chèo kéo đi mua truyện cùng <_<

Tùng Linh heo vô đối :( , con béo ú hai cằm , rất hay chịu khó cùng mẹ giải tỏa bức xúc . Tuy có nhiều lúc con ngu vô đối 8-|làm mẹ cảm thấy rất ức chế nhưng dù sao thì vẫn là con ngoan của mẹ hehe ...

Thanh Hà - người yêu em ;;) , thanx anh những lần giúp em khỏi ách đế chế thống trị tàn bạo của Bốp >:) , giúp " Oánh Bốp đồn minh Hội " do em làm chủ tịch vẫn duy trì với 1 thành viên ( là em nốt :p) , và cả về việc care abt em nữa ...

( Thật là ngôn ngữ đấy anh chị em me con bà tôi đủ cả 8-} )

B : Có nhiều hiểu lầm giữa em và B nhưng cũng đã được giải quyết rồi B nhỉ . Thanx B vì đã nói thẳng thắn với em nhá

Bốp : Mày cứ cẩn thận đấy , hội vẫn sẽ duy trì , tao sẽ không chịu lùi bước cường cường quyền đâu >:) . Đầu tao đang vang vang câu của mày " á à , mày nghĩ mày sống được bao nhiêu lâu nữa :)) )

Chu : Thanx bạn , mấy lần không ngại hai nhà ở hai đầu thành phố đèo tao về * đặt trong hoàn cảnh xăng dầu đầu cơ , vật giá tăng cao , vàng bạc leo thang * mới thấy nghĩa cử của bạn Chu thật vô đối b-) ( Mà thực ra cái gì cũng có giá của noi cả, Chu nhỉ ;;) )

Hải Hà : Tiếp tục sự nghiệp và con đường với anh Jun Ki thôi mày ơi -_- , mấy ngày thức khuya tập trung công lực search vượt mày :> .

Chue Chue : Dạo này văn vẻ quá ha ;;) , có điều đừng để "..." nhiều quá mắt tao tăng độ huhu xấu nắm -_- . Chue Chue đi học nhớ phone về cho em biết chi tiết cái Chue Chue nhé . Rất cảm động cái vụ FT , bức xúc luôn cả phần của em :*

Miki : Miki dễ thương , đáng yêu đôi lúc hơi đơ đơ chút ( thế thì mới có dịp để tao với Tùng Linh nói xấu mày chứ :p)
-----

3h , đi ngủ đây -_- , chào các bạn . Hè vui vẻ nhé :x

Chỉnh sửa lần cuối:
mọi người cứ cảm xúc tuôn trào em 5.7 văn té vậy:">

:D nhìn các box # toàn 4 5 sao, h quyết nâng lớp mìn lên tầm cao mới còn mình thì quyết phải cộng điểm :)):)

Làm sao đây? 1 năm nữa lại qua rồi:(( đọc bài mọi người viết nghe mà lòng mề phèo phổi cứ gọi là nhảy múa lộn tùng phèo:((.
Năm sau ai ở ai đi? Những đứa ở lại rồi cũng ai đi đừong nấy ? Liệu có bao giờ tất cả chúng ta ( cả Mỹ Linh, ku, Phong...) cùng ngồi cạnh nhau nghe cô Nam sát phạt 1 lần nữa???
Tao ko biết nữa. Tao ko fải là thành viên nổi bật của lớp.
Lúc lơ ngơ bước chân vào trường hồi lớp 10 chưa biết ai với ai tao đã nghĩ có lẽ đây ko fải là nơi dành cho mình.
Lớp 10 chơi nhiều học ít chả ra sao nhưng có lẽ cũng vui, những ngày đông ngồi co ro xem bọn con trai đá bóng, những ngày đầu năm mồ hôi cả thùng 1-2-1-2... Rồi AEC , EP với bộ váy nứt lưng của Ninh.. uhm.. lần tham quan thằng Long béo fải mặc cái quần đùi bé tí màu trắng nữa..
tất cả.. tất cả sẽ ko bao giờ quay lại nữa:((
Lớp 11 với tao nhạt nhòa hơn, buồn hơn, tao ko đi chơi nữa, ko tham gia bất kỳ vụ gì hay ho của lớp nữa.. tự tách mình ra kể cũng buồn:)) nhưng .. mọi thứ đều có cái giá của nỏ mà...A ơi tao xin lỗi, Mai Anh ơi tao xin lỗi, Dương ơi tao yêu mày lắm..:(( :(( Tao ko muốn thế này tao ko muốn lại trôi qua như thế này:(( Ôi tao già mất rồi:(( liệu có thể ko ? có thể trở lại như ngày xưa ko??
những đứa nào sắp đi.. chả biết nói gì bây giờ nhỉ.... Good luck và sống thật tốt. Tạm biệt chúng mày:(( Chắc tổ chức chia tay sẽ chả đứa nào nhớ đến tao mà gọi tao đi đâu, cho nên lần ăn cuối năm vừa rồi coi như là lần cuối chúng ta gặp nhau.. Chúc chúng mày bình an.. yêu tất cả chúng mày:x:x:x:(:)((

Đừng ai bảo tao điên đừng ai bảo tao hâm vì tao đagn điên đang hâm mà:((

Tự nhiên tao muốn viết lại bài này
Anh 2 hay nhất khối 10
Bao nhiêu anh tú nhân tài về đây
Đinh Phương.. má đỏ hây hấy:''>
Minh Thu dáng dấp ..như Tây về làng =))
Tùng Linh lướt thướt dịu dàng
Kiều Ly tay trắng làm xiêu bao chàng ( Huy là 1 điển hình
Phanh B duyên dáng làm chàng ngất ngây
Mỹ Ngọc - Miss Anh 2 đây:->
Sporty, thân thiện, thật gây cảm tình

Lại còn các bậc sư huynh,