A2 đồng chí hội (mới)

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
anh em ơi , đặt sân đi :D , minh cu sắp về roài :D vãi cả sung sướng :D
hơn tuần nữa là về roài :D
to B : minh ko biết b làm sao nhưng mà chúc b sớm vui vẻ trở lại :) >:D<

Chỉnh sửa lần cuối:
Nam béo với cả bố nó đúng là vô đối,chẳng khác gì nhau cả.. :)) :))
Hôm nay trời mưa vl,làm ướt hết cả áo mưa của mình.

chả hiểu bạn hà nói gì, chết đây

lấy tên hl là living legends ok

Chỉnh sửa lần cuối:
den' luot tao ko hieu 8-} HAo dao nay dek danh duoc dau uc che ­a ba con a

mà ăn Hà Nội thứ 4 đấy 11h ko phải thứ 5 đâu !!

có tao đi học nhưng cuối cùng đã phải về, trường học như một cái nghĩa trang vắng tanh:(

Như dở hơi ấy , không chịu được đến hai tiết té về luôn cho xong B-). Đi ngang qua các lớp thì vắng tanh , cảm giác cũng chùng xuống hẳn . Sao không bế giảng béng hôm nay cho nó xong nhỉ 8-| , lớp với chả trường ...

hôm nay Nam có lên lớp đưa tiền olympic, những đứa nào không nhận được tiền thưởng hôm nay sẽ bị cô tịch thu làm của riêng>:)

10h ngủ dậy
1h game club đến 4h30
chân gà bốc phét đến bây h

Buôn chuyện từ 2h đến bây h :))
Lại đc quả em Lưu Phương ra bảo với thầy Hà :"Anh đẹp trai lắm" 3 lần ^^
Cũng thi thú phết ^O^

Lê Hồng Vân đã viết:
hôm nay Nam có lên lớp đưa tiền olympic, những đứa nào không nhận được tiền thưởng hôm nay sẽ bị cô tịch thu làm của riêng>:)

40k :(( :((

Mai ăn xong cả lớp đi chơi nhỉ
Cầu mong nó ko mưa nữa [-o<

cô đưa Tùng Linh ko mất đâu ^^ em đang thèm ôm =P~ e he he
:(( tao yêu chúng mày yêu yêu yêu yêu yêu yêu yêu yêu yêu yêu yêu yêu yêu yêu yêu yêu yêu yêu yêu yêu yêu yêu yêu yêu yêu yêu yêu yêu yêu yêu yêu yêu yêu yêu yêu yêu yêu yêu yêu yêu yêu yêu yêu yêu yêu yêu yêu yêu yêu yêu yêu yêu yêu yêu yêu yêu yêu yêu yêu yêu yêu yêu yêu yêu yêu yêu yêu yêu yêu yêu yêu yêu yêu yêu yêu yêu yêu yêu yêu yêu.......

copy mỏi tay quá ......

đùa bọn nó không lo học đi toàn thấy ngồi nhà chat là sao không tốt tí nào, chiều nay 6 đứa ăn có 74 k rẻ vãi, no sặc sụa

ông thịnh tu bị đả kick dỗi đi về

mẹ thằng chảy bắt mình up mất tầm 3h đồng hồ đau hơn hoạn

Chỉnh sửa lần cuối:
ah mà hôm nay Tùng Bìu làm sao mà có tận 3 lần 3 bạn gái lớp A2 sang lớp tớ hỏi "bạn Sơn Tùng đâu hả ấy?" :D Ôi nghe cái từ Sơn Tùng sao đáng yêu quá, làm tớ cứ là lạ :)) lần sau bọn ấy cứ gọi Tùng Bìu ý, nghe đúng bản chất :D

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên