A2 đồng chí hội (mới)

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Chả hiểu ở đâu ra cái sinh nhật đấy nữa...

To MP : Tao ko thấy điểm tổng kết TD và cả năm của Nam béo,rất là tình hình đấy,tao nghĩ là nó chưa nộp tập san TD hoặc là bạn ý tự ái ko dám lên lớp với bọn mình.

Thấy mama tao về nói gì đó cái vụ đồng phục, cái hôm mà cô kiểm tra lớp 1 hôm đấy. Mẹ em quy tội luôn, cứ làm như là cả năm cả tháng mình ko mặc đồng phục ý. Túc chết đi được X-(.
Cô Nam lại còn nói gì đấy vụ sinh nhật 1 đứa con gái nào đấy mà có toàn bọn con trai ở lại. Ko hiểu nữa, cô lại còn nói cả chuyện học sinh trường Ams ntn, các trường khác nói gì về trường Ams. Cứ làm như là học sinh Ams là hư nhất ấy, thế là quy luôn cho mình tội ăn nói vô lễ, ko được phép nói chuyện với bố mẹ như thế (lúc đấy đang ăn cơm, ngồi nói chuyện với các cụ, các cụ cho luôn một bài) Ức chế X( X( X(.
Còn Nam béo, cái bảng tổng kết đấy tao với TL làm, tại vì chưa có điểm TD của nó nên bọn tao mới ko ghi gì cả, có lẽ là để cô hỏi ông TD sau.
Nói chung buổi họp phụ huynh hôm nay làm mình bực mình quá.

Hôm qua Chi còn nói với bố mẹ là bố tao đưa nó về, thế rồi nó về lúc nào tao cũng chẳng biết nữa, chỉ thấy quanh đi quẩn lại chẳng thấy nó đâu nữa. Sáng nay đi họp phụ huynh mẹ Chi hỏi mẹ tao, cũng ko rõ mẹ tao nói gì, ko biết nó có sao ko :(:(:(

Nam béo làm tập san thể dục rồi đấy chứ, chắc là vẫn chưa có điểm thôi :p
Tình hình là h này thì mẹ em vẫn chưa về :))
Khổ tôi quá bị nhốt ở nhà :((

mẹ tao ăn với ông bờm bị ăn chửi từ 11h đêm hôm qua cho đến tận 7h tối nay, có gì là chửi, ngứa mắt là chửi, buồn tè là chửi chả muốn làm nữa

thì cô nam chuyên văn mà không chim lợn lên thì phí :))

@vân: :)) thấy anh em nhà tao vô đối chưa

Nguyễn Mai Anh đã viết:
Thấy mama tao về nói gì đó cái vụ đồng phục, cái hôm mà cô kiểm tra lớp 1 hôm đấy. Mẹ em quy tội luôn, cứ làm như là cả năm cả tháng mình ko mặc đồng phục ý. Túc chết đi được X-(.
Cô Nam lại còn nói gì đấy vụ sinh nhật 1 đứa con gái nào đấy mà có toàn bọn con trai ở lại. Ko hiểu nữa, cô lại còn nói cả chuyện học sinh trường Ams ntn, các trường khác nói gì về trường Ams. Cứ làm như là học sinh Ams là hư nhất ấy, thế là quy luôn cho mình tội ăn nói vô lễ, ko được phép nói chuyện với bố mẹ như thế (lúc đấy đang ăn cơm, ngồi nói chuyện với các cụ, các cụ cho luôn một bài) Ức chế X( X( X(.
Còn Nam béo, cái bảng tổng kết đấy tao với TL làm, tại vì chưa có điểm TD của nó nên bọn tao mới ko ghi gì cả, có lẽ là để cô hỏi ông TD sau.
Nói chung buổi họp phụ huynh hôm nay làm mình bực mình quá.

Hôm qua Chi còn nói với bố mẹ là bố tao đưa nó về, thế rồi nó về lúc nào tao cũng chẳng biết nữa, chỉ thấy quanh đi quẩn lại chẳng thấy nó đâu nữa. Sáng nay đi họp phụ huynh mẹ Chi hỏi mẹ tao, cũng ko rõ mẹ tao nói gì, ko biết nó có sao ko :(:(:(

tớ là tớ cũng bức xúc lém í >: P
cũng may là qua rồi,giờ có cái lo hơn cơ: bố mẹ tớ đến nhà bác Lẩu từ 6 rưỡi đến giờ vậy mà bi h vẫn chưa thấy về cơ :-s, chả hỉu về co sóng gió nữa ko đây |-)

Nhà Bốp vô đối,hôm nào làm quả lẩu cho nó yên bình. :)
Hôm nay đá mới biết trình độ lớp mình còn non quá. :(( :((

có gì là chửi, ngứa mắt là chửi, buồn tè là chửi chả muốn làm nữa
Sao bùn tè ko tè mà chửi con :)) thú đấy

Mẹ em kể mỗi vụ sinh nhật. còn cái khác thì mẹ em bận buôn chuyện ko nghe :)) hỏi cô Nam nói gì cũng bảo là "nghe đâu, bận buôn" :)) iu mẹ nhứt :x

công nhận lúc đầu đá rõ sung mà tầm 20ph sau bị hấp diêm khổ quá mấy ông ấy đá như đá tập mình thì hùng hục bị ép bét nhè ra sân thằng nào cũng thở phì phò nhìn rẻ rách vđ' !! bố BN sút 2 chân như 1 kinh thật chân khỏe thế thảo nào ra được BN :-?

Thằng Duy hôm nay tự nhiên về luôn,ko ra trường với anh em,hôm nay quả tắt đén tiết kiệm điện vui vãi. :)) :))

ờ công nhận, tao định về trường nh qua chỗ rẽ Giảng Võ có thằng tạt đầu nên cú đuổi theo xong về luôn :))

khiếp 8-} sao tình hình lớp mình năm nay xôm thế? bác nào kể lại chi tiết cho người ở xa cũng nắm rõ với :D hay ho quá cơ! :x

(mà hình như năm nào cô Nam họp phụ huynh chẳng hay ho :)))

Update lại tin cái nhỉ :p

- Đầu tiên: Anh chị nào dặn bố mẹ vào lớp có biển 11T2 đấy, chơi em à /:) Mất bao công đến từ sáng sớm chổng ghế trèo tường đổi lại biển, các bác cứ thế ùn ùn sang Toán 2 thôi, ôi giời ơi :-s

- Tình hình là em Kim Duyên Fabizaza năm nay:

Top 5 = 200k
Đầu môn Anh = 1tr
KK Anh Olympic: 40k
Ba Sinh Olympic: 30k
---------------------
Tổng: 1.270.000

Xin một tràng vỗ tay cho em nó =D> :p

- Đoạn sau thì tao đi ăn mì xào nên không biết bác Nam nói gì :p

- Quay lại thì thấy bảo thứ 5 ăn ở khách sạn 7 tầng nào đó... 8-|

Tình hình là mẹ GLy đi họp cũng bận buôn nên cả vụ sinh nhật cũng không biết, vô đối quá :( :(

mai vẫn phải đi học chán quá !! :)|

Chỉnh sửa lần cuối:
con trai lớp mình đá với U50 thua là cái chắc:))
nhà thằng bốp đúng là vô đối thật: từ trong ra ngoài, từ già đến trẻ, từ trên xuống dưới, từ trái qua phải và ngược lại:D
Anh Duyên đỉnh vật>:) cướp thôi
Lớp mình hoành tráng quá ăn ở tận tòa nhà 7 tầng cơ à:)) Chắc là có ý đứa nào muốn tự tử thì ăn xong nhảy xuống cho nó tiện,;)

đâu mà ks 11 tầng đấy chứ HN hotel mà =P~

hơn 1tr duyên ghê quá8-}

Nhà BOB thì vô đối rồi , từ mẹ xuống con :)) nhất là bác mẹ BOB cực kì hoành tráng :>

NHAT là cái cục shit một đống thứ mệt mỏi ức chế tao ước là chưa có cái ngày hôm đấy . thôi viết ngắn gửi luôn ko đang đánh dở HAO lại bị treo là vô đối lắm 8-}

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên