A2 đồng chí hội (mới)

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
tao tưởng T7 nghỉ chứ:-?

Sao box lớp mình còn có 3 sao thế,điềm ko lành cho đội cs rồi. :D :D

Hôm nay đến mới biết không phải mỗi mình tao nghỉ- học - có- giấy-phép :)) . Mà cái này do chính mama khuyên nghỉ chứ ai b-) . Chả hiểu đến làm gì , nhạt :( . Mong hôm thứ 7 , NHAT , kết quả Mr n Ms Ams có vớt vát lại tí nào từ 2 vụ bể sô không :(( .

tưởng hôm nay phiên tòa 21 bị cáo bùng tiết ghê gớm lắm ai ngờ cũng thường nhỉ:))

tao tu*c' fot. mau' mat' ma` chÊt' cho ro^i` X( 2 tie^ng' do^ng` ho^` va` bao nhie^u co^ng suc' cua? tao da~ do^? be^? vi` tu*. nhie^n ma^t' die^n. 2' fot. mau' tu' tung, X( to^? su cai' thang` die^n. X(

chuê nói rõ ra chứ chả hiểu gì

hôm nay chả nghỉ thì làm gì, hai tiết đầu không nghỉ thì phí, tiết hoan cũng thế không gọi là nghỉ gọi là gì

mà dm bọn mày nghĩ cái tên xem nào

chiều nay anh em đi bắn tao thu bản demo về

Chỉnh sửa lần cuối:
Nghe nói Chuê chọn được vải làm đồng phục lớp rồi phải không? Hình như màu vàng hử? Thế thì xúc tiến luôn đi:D. Mới lại dạo này bọn mày viết cái gì cứ mơ mơ hồ hồ chả hiểu gì sất. Cuối năm rồi, lớp mình làm quả chơi bời đâu đó cho quên đi một năm thất bát. Tao mất hsg học kỳ II (may là hk II). Năm ngoái tao thấy lễ liên hoan cuối năm buồn tẻ quá, nhiều đứa "bùng", năm nay Chuê Hà Bốp Hiếu chúng mày nghĩ ra trò nào hay hay đi...

rồi coi như xong em làm cũng được nhưng mà ngại quá :)) :)), có ai giúp em không

mà sao là chuê hà bốp hiếu cứ như tp cá biệt ý ôgn ạ

ê lấy tên cs là mặt cười nhé

tên j mà chả đc ghép tên n~ ai ma` là starting line up vào thế là có cái tên

năm nay Chuê Hà Bốp Hiếu chúng mày nghĩ ra trò nào hay hay đi...
Thích trò gì để tớ bày nào??? Đốt trường đê ;;) Phỏng hỏa luôn

Giờ mới nhớ ra là mai sinh nhật mẹ tớ :))
CMSN Bác Hồ!!! CMSN luôn mẹ tớ :D

Nguyễn Việt Hiếu đã viết:
tên j mà chả đc ghép tên n~ ai ma` là starting line up vào thế là có cái tên

lấy mẹ hlhs hiếu linh huy sơn :)) :)) :)). còn chả hiểu starting line up thế nào ông ạ

@hà:mừng lắm ý

@ngân:ai cho nói nhớ mặt đấy

Chỉnh sửa lần cuối:
@các anh chị lớp Anh 2 : tất cả những ai hôm nay trả lời được đúng 3/4 hoặc 4/4 các câu hỏi sẽ theo danh sách ngày mai tham dự phần thi hát (chỉ hát 1 đoạn thôi xem ai tự tin nhất :p)
Vì thế 14 h ngày mai ở phòng hội đồng, các anh/chị đến đúng giờ, nếu sau 14h45 mới đến thi thì sẽ bị loại luôn.
Thể lệ như thông báo ở trang 1 topic ở dưới chữ kí của em
Ở đây cũng đã thông báo 12 ca khúc có ở vòng chung kết, mọi người xem trước để chọn bài và hát thử nhá

hix tùng chảy ko trong team ah :( :D tuần rưỡi nữa , đang cày bộ Bàn long đao hay phết , vhieu thích lên mạng down về đọc thử đê, hay hơn truyện kim dung

chảy không đủ trình

thấy mấy đứa lớp mình ai vào con trai thì hát tinh yêu tôi hát là hợp nhất là ông trọng hát giọng giống bằng kiều không nên hát tiếng anh lắm

Chỉnh sửa lần cuối:
bọn 11Tin thách đấu tiền sân với 50k 1 quả + tiền nước bọn nó đi đặt sân lớp mình chịu đá ko?
Đm Nam, ăn chửi bét nhè đã thế 11ruoi mới xong, chỉ vì tờ quyết toán cho lớp mà Đm vãi cáu X-( thề năm sau 0 dính vào mấy cái này nữa cho thoát nợ đi :((
chán..
Đm tất cả, hlhs!! X-(

Chỉnh sửa lần cuối:
có sao ko hiểu :)) chủ nhật để đã hôm đấy chăn mấy ông bụng fệ rồi tiếp không mệt lắm!!
ăn cuối năm trên khách sạn Hà Nội nhé hôm đấy đi đủ quân số *** hnay ở nhà còn đồng phục lớp sao rồi có uốn éo vắt chéo j` ko để Bụt ra tay cho !!

Chỉnh sửa lần cuối:
Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên