A2 đồng chí hội (mới)

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Ặc, toàn trên 600 cả +_____+.Kiểu này bao h về đem sách vở qua nhà Bốp với Ngan thụ giáo.
À quên, hôm nay sinh nhật Tùng chảy thì phải, chạy vào chúc mừng sn cái.Chúc chú càng ngày càng chảy :)).Chảy, chảy nữa, chảy mãi :)).

mai sẽ sn tùng chảy tiếp hết tiết toán anh em tụ tập ra trịnh hoài đức chân gà:))

Trần Thế Phong đã viết:
Ặc, toàn trên 600 cả +_____+.Kiểu này bao h về đem sách vở qua nhà Bốp với Ngan thụ giáo.
À quên, hôm nay sinh nhật Tùng chảy thì phải, chạy vào chúc mừng sn cái.Chúc chú càng ngày càng chảy :)).Chảy, chảy nữa, chảy mãi :)).

hình tượng vãi ạ :)) Phong dạo này cũng chảy hóa nhể? :))

summer này hết lonely nhá ;;)

Ngày kia sinh nhật tùng chảy ở Mỹ Đình tùng chảy bao cả đội nhé.

liên hoan cuối năm ăn mặn các bạn chọn nhà hàng cái nào :D
mà ko thấy đồng fục lớp động tĩnh j` nhỉ:-?
ai biết số đt dục ko tao xin lên điểm tb môn 7,946 đau hơn chó cắn !!

...Gọi tên em...
Gọi tên em, giữa nỗi nhớ ước ao,giữa biển vắng khát khao, tiếng gió thét gào con sóng, tìm tên em, dưới cát trắng mênh mông, biết sóng cuốn xô không,xin còn lời trông ngóng.
Gọi tên em, khi ban mai nắng lên, khi sương rơi giữa đêm, gọi mãi những khi hoàng hôn, và con sóng, cứ khát khao vô bờ, để biết chút mong chờ, biển nhớ gọi thầm tên em.
Gọi tên em, dẫu gió cuốn sóng xô, dẫu gió cát nhấp nhô, xin mưa êm đềm qua phố, biển yêu em, chút thảo sớm mai,đá núi khắc tên em, ghi vào trái tim-anh.
Gọi tên em, khi ban mai nắng lên, khi sương rơi giữa đêm, gọi mãi những khi hoàng hôn, và con sóng, cứ khát khao vô bờ, để biết chút mong chờ, biển nhớ gọi thầm tên em.
Gọi tên em, dẫu gió cuốn sóng xô, dẫu gió cát nhấp nhô, xin mưa êm đềm qua phố, biển yêu em, chút thảo sớm mai,đá núi khắc tên em, ghi vào trái tim-anh..Biển yêu em, chút thảo gió mai, đá núi khắc tên em, ghi vào trái tim-anh..
..!!

Chỉnh sửa lần cuối:
bài gì đấy có gì em chế với

mẹ đang xem mấy cái demo halflife, tùng chảy bắn so bọn này chỉ là thường, mà đây là bọn ở netchua, volcano, nhưng nhìn thì anh em vẫn hơn 1/3 số ở đấy

giá trị đảo lộn hết cả nhức hết cả óc nghĩ nhìu nghĩ hoài mà cũng ko ra rồi hóa bấn 8-} thật là khốn nạn sao tất cả thay đổi chóng mặt 8-} oh oh

hl ok không

chiều chân gà nướng, trịnh hoài đức go go go

Phong ơi, nhầm à :)) , anh Bốp mới 620 :)) , em thì chưa biết mà :p

Cu ơi về nhanh nhá >:D<

chân gà nướng thì có gì ngon hả mày/:)
ăn cánh gà nướng ngon nhất:X
lớp mình hôm nay nghỉ tiết hoành tráng vật vã, nghỉ tiết một cách mạnh mẽ:))( 21 đứa nghỉ thì 10 đứa có phép:)) )

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên