A2 đồng chí hội (mới)

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
=)) " Siêu nhân phẳng lỳ" của lớp mình là ai vậy :)) nghe hấp dẫn à nha :D. Nam thanh nữ tú lớp mình không thi thố gì hết nhỉ :-s . Buồn ghê :( . Mà em lại thích làm chân bầu sô lăng xê cơ :)). Thôi Bob ơi , tao làm manager cho mày nhé ;;) 30% thôi ;;) :p

Uầy, star xong sướng quá...thôi, bb các cậu...

----------

À mà tình hình ngày hội anh tài tn rồi? Lớp mình những bạn nữ nào đi nhỉ? Liệt kê ra cái hehe...

Chị Tố Anh ơi, ko phải Bảo Ngọc đâu, chuyện của em ý lại là chuyên khác rồi :)) Mình giữ nhiều bí mật quá :))

mà chiều cao hai bạn không cân xứng lắm nhỉ, ko chênh nhau lắm thì fai? há
Hôm qua bạn nữ lớp mình hỏi tớ là ai cao hơn, tớ tịt luôn! :| Hóc búa!

Như thế nào thế =p~
Ai kể cho em cái đi :(( . Oa` oa` :(( , mù thông tin quá :((
Ai được vào vòng trong rồi :D

nghe hấp dẫn thế =P~ ai có kết quả post lên ngay nhé =P~

kết quả bốp trượt hỏi mình câu liên quan về mình với ông bờm , soi mói riêng tư :)) :))

kết quả thế nào rồi, BP trúng hay trượt ạ :| hihi hôm nay ngủ tít đến tận 11h, ko đi cắt tóc đc, lại nằm nhà xem fim :"> tối hôm qua onl bị bạn kể chuyện ma, cháu sợ quá, cháu khóc thút thít :(( hiz... sáng nay dậy mắt sưng lên, kinh quá :-s :(( hiz.. chiều nay đi ăn , ăn nhiều quá , no hết cả người.... :-s mình đã thuộc dạng gần đất xa trời rồi, ăn nhiều thế này ko hiểu thành rì á
:-s kiềm chế thôi :((

chả hiểu bài tập gì mà dù sao con này cũng xấu mất thời gian mình load

hehe , cậu ơi , cậu với bạn Hiếu lợn quả là vô đối nếu lần này kế hoạch thành công thì quả là thiên hạ có một buổi tối dạt dào cảm xúc :))
P/S: NHuyền :X

:( , lớp mình trượt hết cả là sao :( . Bảo mình già cả nhường cho lớp tre 8-| thế mà danh sách hầu hết là 03-06 chắc bây h phải đổi lại " Trường Giang sóng trước xô sóng sau " :)) :))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên