A2 đồng chí hội (mới)

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
vãi quẩy bang chủ đúng là quẩy cái thế :))

khổ thân BP thế..
..tuần này lại ko đá bóng được chán thế ngứa chân quá..
... ....
thôi tớ đi ngủ đây chào các bạn!!

Chỉnh sửa lần cuối:
thế Nam nói gì ???????????, khổ thân quá >.< , thật là bức xúc

cuộc đời thật là bon chen ,thi xong thế là bây h đã 4h sáng sg , hehe minh cu vừa xem xong film doom, tình hình này từ bây h đến khi về vn chắc chết mất :(

Tớ xin cô là để tớ " nói chuyện " với mama tớ trước đã, thía là cô bảo nhớ bảo mẹ gọi lai jcho cô, nhưng tới giờ phút này tớ vẫn không bít bảo mẹ tớ cái rì hix hix sao mà đen như chó thế nhỉ, trong khi mình ăn ở phúc đức lương thiện....huhu

----------

Thật là ngu xuẩn , hết mama nó năm rồi lại dính sao chíu tạ :((
Cục gạch hết sức . Đang đọc " Nếu còn có ngày mai " Cố gắng noi gương chị : ngày mai vẫn còn :(( :((

chan the nhi, ngay ri ma xui xeo the ko biet :(( lai con ko go dc tieng Viet nua chu :(( xui chet ng :(( chet con hon

Các anh chị thử vào topic A2 05-08 xem đồng phục ava của bọn em nhé :D
Đẹp lắm :D

Tớ vừa nghe tin có một đôi sáng lắm ;;) nữ lớp mình, zai Toán 2:)) À ko phải Chuê nhé. Bạn khác cơ. Theo yêu cầu của bạn nữ ấy, tớ ko name tên bạn í ra. Nhưng mà vãi sáng ;;). Tớ là tớ yêu bạn í lém :x Thề là đến thứ 2 biết hết ;;)

Chỉnh sửa lần cuối:
1 GDCD, 2 Lý, vô đối, ngày j` hlhs, may được cái đá bóng là sáng đã vđ' !!

Hiếu thông minh đấy :))
No quá, xơi cả cái chảo cơm rang to đoành, ko thể no hơn :((

Hôm nay đá bóng sướng vãi,mấy năm mới đc 1 ngày. :)

ờ, ông Ninh được cái sút xa toàn vào quẩy quá được ngày chân ko lệch lắm :))
Mình hôm nay có pha kéo áo tinh tế quá bung cả cái áo duy nhất của bang chủ tội lỗi quá !!

Đm,sút tinh tế vãi như thế mà mày dám khen đểu tao à,2 bàn liên tiếp,mình làm sư phụ cạc lột được đấy!!

à thằng duy cái áo duy nhất có phù hiệu của tao, thằng chó này, thôi mặc áo của anh,

hôm nay đá lắm vãi, may mình không ở nhà thi xong toefl phải đi chơi chứ

thế lớp mình là có tao, có bạn ...(bật mý đánh đàn) bạn kia nhảy hip hop cứ gọi là :))

ÔI xoi` tớ bít rùi, bạn í vừa nói cho tớ bít rùi , cái bạn T2 ấy , thế là tòi ra bạn lớp mình ;;) mà chiều cao hai bạn không cân xứng lắm nhỉ, ko chênh nhau lắm thì fai? há :p

Thế là T2 A2 có duyên phết :))

ây za` , mình đoán mãi không ra!!ai nhỉ?đoán thêm lâ`n cuối...có phải bạn "siêu nhân phẳng lỳ" ko nhi?lol em hà ơi, nếu lỡ có đúng cho chị xin lỗi(chị tố anh)nhưng mà sao phải đợi đến thứ 2 vậy?lại giao lưu ah?

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên