A2 đồng chí hội (mới)

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
alô alô , đồng bào có nghe tôi nói gì không ??? alô alô ^^
Tha thiết kêu gọi nhân dân cả lớp đi thi Mr & Miss Ams , hạn chót là thứ 6 phải nộp đơn . Tình hình là rất tình hình , chúng nó không đứa nào chịu đi cả >.< Hoặc nếu ko đi thì mỗi đứa 2000đ để cổ vũ tinh thần cho cậu Chuê của chúng ta ( ặc ặc , sau một thời gian mặc cả kì kèo , cậu đã đồng ý với giá tiền thấp nhất có thể chấp nhận được :)) ) Hoan hô cậu Chuê >:D<

bạn Vân đã nói thế thì mình có khi đành phải ấy mất :"> :"> :">

Trẫm đề cử Mr Tu đi thi.Miss thì ko nghĩ ra ai :p
Hay ku đại hiệp đáp tàu nhanh về Ams thi phát rồi lại bay sang bên kia.Nhanh mà :D

bóng chuê đi sáng phết đấy

rủ đàm minh nữa đi

đẹp đôi lắm:))

Đminh cho tiền cũng chẳng đi :))
Em làm xong tập san rồi, nhưng em ko biết tên đầy đủ của anh Long T__________________T
Ai giúp em với :((

có ai biết số đt nhà Trọng ko chết m mai học KA 9h mà lại hẹn nó 7h15' ở cổng trường !!?
ĐM tuyển đấy cố gắng vận động đi đi :D !!

Co^' lo du? tie^n` thi` ca^u. di Han a. :)) ho^' ho^' ma` doi' tuong. du thi cung~ phai? lo^' bich. mo^t. ti' , chi' nhu kie^u? Thinh. tu bo' may` dek them` , le^n lam` tro` cuoi` cho thien ha. ma` mat. mui~ o^ng cu' da^n` tho^i' ra nguong. bo? mama

----------

hehe muon nick chue si son vao topic lop minh
to Ku:sao su huynh lai goi tieu muoi la ma nu?huhu:(( ko chiu dau.Muoi phai la nu hiep chu?lovely B day nhe

doi chan doi nguoi chan nguoi
anh chan em roi em phai lam sao?

tùng linh muội muội , ko có j phải nhớ cả , trái đất tròn : hữu duyên thiên lí năng tương ngộ , vô duyên đối diện bất tương phùng . nhất là huynh sắp hạ sơn vào ngày 31 :))

B muội , muội là muội muội tốt của ta , ta nào dám gọi muội là ma nữ . . . để ta đi edit bài trước :)) :p

----------

chẳng hay tên ác tăng họ VŨ có đối xử tệ bạc với muội ko , chờ ta về sẽ dùng như lai thần chưởng dành lại sự công bằng cho muội :D

hihi nói thế nhưng mà từ bây h đến 31 còn dài lắm á :| cho nên dù thế nào muội cũng 1 lòng 1 dạ nhớ huynh :|

hôm qua mang máy ảnh đi rất tiếc là ko chụp được ảnh cho cậu Chuê và Hiếu lợn:))
Chuê chuê & Hiếu lợn vô đối8-} :))

Mày làm hỏng hết cả kế hoạch ngàn vàng của lầu mình, đưa ra được ý tưởng tử tế thì lại phá nó luôn, ko tăng lương nữa mà cắt lương luôn [-(

mẹ toàn gặp những đôi hổ báo thế này em cũng chả đi nữa :)), nào là chuê với hiếu nhìn ông anh mình với bà gì chuẩn bị kỹ vãi đái, rồi ngân nhân nữa toàn hổ báo,

thôi vì tiền anh làm tất cả

cậu ơi :((
đừng cắt lương của em:(
khổ thân em
tháng này em đã là cháy một cái quần đồng phục và một cái áo đồng phục rồi. Cậu trừ lương em biết sống bằng gì:-/:))

con vân dạo này đú đởn láo lắm phải thế mày à

có thêm lỳ tường vân :))

ặc , cậu tưởng khối 12 ko đi , săp thi rồi mà máu vãi, thế này thì toàn hổ báo hux hux tưởng chọn được bob là ok ai ngờ bob đi rồi, nghĩ mãi mới ra Hiếu Lợn tưởng ngon ăn ai dè nghe chừng tình hình khó gặm we' hô hô

Thôi vì tiền em làm tất cả

P/S : Tình hình đã gian nguy mày còn làm hỏng vụ làm ăn béo bở, tao mới cắt lương chưa phạt thêm tiền là may đấy [-(

Chỉnh sửa lần cuối:
ai bảo mày không rủ tao , không rủ là có em cướp ngayy ;) :)) , em hót cựt :)) :))

con vân thu đĩa đi tao lipynsn lớp mình có mấy đôi sáng phết, nhưng mà cuối cùng hình như chả ai đi :))

----------

Lê Hữu Sơn Tùng đã viết:
ai bảo mày không rủ tao , không rủ là có em cướp ngayy ;) :)) , em hót cựt :)) :))

con vân thu đĩa đi tao lipynsn lớp mình có mấy đôi sáng phết, nhưng mà cuối cùng hình như chả ai đi :))

hy vọng làm được con bài chiếm chỗ con bài 4000 :))

Lê Hữu Sơn Tùng đã viết:

----------

hy vọng làm được con bài chiếm chỗ con bài 4000 :))

thử tả lời tiếp xem được không

nếu kông đượck thì đành nhừong ngừong khác vậy

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên