A2 đồng chí hội (mới)

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
hqua đi chơi về mệt ngủ 1 lèo dậy fê quá húp cả mắt !!
mình cũng 6,6 văn hơn Tùng Hiếu tí :)) té thôi :))

đùa các bác viết thế thì em chịu em 4,8 té

tao vừa vote cho box mình lên 4 sao ngay bốp có khác

hà đâu rồi nhỉ từ sáng đến tối chả thấy đâu cả, hy vọng không sao bb

Sáng mai đi triển lãm giảng võ đấu pes5,mọi người đến cổ vũ nhé!! :D :D

mai bé làm bé ngoan nên hôm nay đi ngủ sớm mai còn dậy lấy sức làm bé ngoan ::D :)) :p ^^

nhàn quá..
ko addbot được hl hl quá !!

Chỉnh sửa lần cuối:
sớm mà
chán mấy bố kia vcd

Nhiều lúc nghĩ lại thấy mình ngoan chán

thôi mày đừng nói vậy nữa Chu >< :(

----------

mày thì ngoan thật chứ cần gì nghĩ lại nữa

thấy lớp mình từ *** lên **** hóa ra là thằng bop vote cho :))
nghỉ hè gì mà chẳng có việc gì làm,
đi chơi >:)

tao đi chơi với hôm qua định viết về lớp mình nhưng mà thôi, để tẹo nữa viết

Cả năm vừa rồi tao không vào đây viết bài mấy (vì tao chẳng hiểu bọn mày viết cái gì:D).

Tao muốn gửi một lời cảm ơn tới tất cả những đứa bạn thân với tao Mai Anh, Tú Linh (mặc dù không ở đây) Giang Ly, anh Ngọc (cũng không ở đây nốt), Thành Sơn... Tao rất quý bọn mày, rất tôn trọng bọn mày, và dù bọn mày như thế nào, làm gì với tao, tao không bao giờ quay lưng lại và sẵn sàng lắng nghe, giúp đỡ.

Tao muốn gửi một lời đến Khánh, một đứa con trai hiền lành, dễ mềm lòng nhưng rất thông minh và nhạy cảm. Tao muốn nói là tao rất quý nó (thực ra thì nó không ở đây nốt) và tao rất nhớ những lúc được nói chuyện bình thường với nó năm ngoái, và cả những lúc nghe cái giọng vừa già khú lại vừa mới lớn của nó mấy ngày gần đây.

Sơn ah, ấy khác nhiều rồi, tớ không hiểu có phải vì ... không.

Ly ah, tao xin lỗi mày vì mọi chuyện. Có vẻ như tao cho thì ít mà nhận thì nhiều ở mày thì phải...

Năm nay Thi đối với tớ tốt hơn nhiều. Chắc tại tự tớ cảm thấy thế.

@Bố Duyên và mẹ Mitu: con ngạc nhiên và cũng chúc mừng bố (chắc bố cũng biết chuyện gì). Nhưng ngạc nhiên nhiều hơn. Còn mẹ thì quả là cập nhật thông tin nhanh thật.:D Khi nào mẹ về hai mẹ con mình so chiều cao:D

@Tố Anh, sếp Ngọc: hai bà rất fun và rất tốt nữa. Tôi thấy hai bà rất sâu sắc và mấy lúc buồn gặp hai bà là tôi vui liền.:D

@ riêng anh Ngọc, MA, Duy: haha, nhiều lúc chỉ mong đến lúc tới lớp nghe Duy hát Kiếp bán độ, rồi thỉnh thoảng học Chí Phèo nhắc đến Cường là cả Duy lẫn anh Ngọc giật mình thon thót. Bốn đứa biết chuyện của nhau, thỉnh thoảng đập bàn đập ghế mà cười. Không biết năm sau có được ngồi gần nhau thế này không.

@Tổ mình: dù sao tao thấy tao không đóng góp được đáng kể dưới vai trò là tổ trưởng:D nhưng tao rất yêu tổ mình. Iu con Phân, thỉnh thoảng iu luôn cả thằng Trọng. Nhất là cái lúc chúng nó thử trang phục hôm English Performance, rồi hôm mấy đứa kéo nhau về Văn Điển chụp ảnh lưu niệm. Lại còn hôm đi photo bài Kỹ Duy phóng 90 cây lá bay vào mồm, may mà kim số rơi từ trước rồi chứ hôm ấy nếu còn chắc cũng bay xuống Hồ gần nhà con Mai Anh rồi...

@Ngân, Chu, Chảy, Phể, Mỹ Ngọc,... chúng mày đi mạnh giỏi. Thằng Chu nhớ mẫu hậu, thằng Chảy nhớ gửi 26 đô về cho tao, con Ngân sang đấy luyện búa về oánh tao, con Phể sang nhắm được em nào nhớ báo cho tao, Mỹ Ngọc thỉnh thoảng chat với tao (nếu nhà tao lắp được net trong thời gian tới)...

Cuối cùng: @Hải Hà: tao tránh mặt mày, vì mày đã phạm vào lời nguyền của tao. Là gì tao không chắc là mày có biết không, nhưng tao không thể đến với mày được nữa. Tao xin lỗi, nhưng mày cũng đã làm tao thất vọng. Tao không thể tưởng tượng người đã đưa tao vào đời chính là mày đây. Tao luôn biết ơn mày, muốn được bầu bạn với mày, dù mày thế nào và làm gì đánh vào cục tức của tao. Nhưng đã đến nước này, tao không thể, mày tha thứ...

Cuộc đời màu hồng, và thật vui. Nhiều chuyện, nhưng dù là chuyện buồn thì cũng đáng để sống. Lớp mình. Yêu

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên