A2 đồng chí hội (mới)

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
thấy trong người khó chịu quá, sắp có chuyện rồi, có linh cảm không lành......

----------

Lên để khoe avar, itazurana kis , đề nghị mọi người đọc truyện này, tuy ko thuộc dạng nổi như cồn nhưng ai đã từng đọc đều rất thik , mại zdo^ !!
Dễ thương nhẹ nhàng, cute zo^ cùng .
Đùa đang chán đời chả biêt làm gì, lên quảng cáo cho my favourite sờ to rì .

Chue ơi ava của mày:(( cảm động quá!! Naoki muôn năm! Kotoko no1!!!!!!!!

Mà ai có link bài Xa share cho bà con đi!!

Chỉnh sửa lần cuối:
Đúng là trong người khó chịu y như rằng có chuyện, nhưng ko hẳn là ko lành, hoãn kiểm tra văn, giác wan cứ gọi là..........ah còn lên bảng toán nữa chứ ! Cứ hôm nào chuẩn bị lên bảng là y như có linh tính trước, may vãi lúa, đúng là càng ngày càng thâm thuý và trừu tượng đến ngay cả bản thân trước chỉ ngờ ngợ nhưng bây giờ ko tin ko được ! ôi' chị chue ơi bái phục bái phục ! hâm mộ chị quá cơ ạ!

P/S : trích nguyên văn câu nói của bạn Kaka " có người yêu nhìn thấy gái lại thèm"

anh Naoki đúng là đẹp trai nhất
yêu anh Naoki :DV:D
bạn Kaka là bạn nào trong lớp mình?

con chue linh tinh gì thế này tao bị đánh ghen thì chết:-s

mà trích cũng ko chuẩn nhìn gái là muốn bỏ người yêu chứ:))

nguyên văn "mẹ, sao bây giờ nhìn thấy gái là muốn bỏ người yêu ấy nhỉ?"

Nghe ngứa không chịu nổi :))

ngứa cái gì

chi em lên đây đừng hiểu nhầm nhé hí hí

Hô , em yêu ava bạn Vân thế , anh Trương Trí Lâm :x :x . Tình hình là không kiểm tra Văn làm em tưởng em đi rồi 8-| , kiểu như đang phơi phới Tràng Giang với Đây Thôn Vĩ Dạ mà đề ra là Tống Biệt Hành thì chỉ sợ mặt nghệt ra không viết được một chữ :))

Hô hô kaka ơi chi tối nay ol để tìm bài Anh hay sao đấy, tao phải quote lại đề phòng mày xoá mất thì phí của giời
con chue linh tinh gì thế này tao bị đánh ghen thì chết

mà trích cũng ko chuẩn nhìn gái là muốn bỏ người yêu chứ

nguyên văn "mẹ, sao bây giờ nhìn thấy gái là muốn bỏ người yêu ấy nhỉ?"

Nghe ngứa không chịu nổi
ngứa cái gì

chi em lên đây đừng hiểu nhầm nhé hí hí

Chị em ơi cứ hiểu nhầm đi cho nó có chuyện, tình yêu là phải sóng gió mới vui chứ hí hí

Ah, chiều nay đến sợ cơ ạ, mẹ em đến đón em đi học về, trên đường tự nhiên hỏi " nay`, Hà Minh có bạn trai à? " Em cũng hoảng, mẹ em là kị mấy cái này lắm cơ, em bảo " con ko biết", mẹ em bảo " lúc nãy thấy hai đứa nắm tay nhau đi từ cổng trường ra"--------> ko thể chối được nữa " con chả biết, chắc thế, dạo này con ít chơi với nó" (<---đánh trống lảng) hix, mẹ em bảo " yêu đương bây giờ thì làm sao học hành gì được"
Chả nhẽ em bảo chúng nó yêu nhau cả năm nay rồi mà có sao đâu , thế thì mẹ em còn choáng nữa. Hix hix rồi thế nào cũng lại suy diễn áp đặt sang cho mình cho mà xem, mặc dù con mẹ trong sáng vô tội nhưng vì mấy cái chuyện vớ vẩn này thể nào cũng bị nghĩ oan cho coi !!!

con Bp cũng vừa vào kêu với mình :)) , cứ bảo mẹ là đứa nào mà chả có , mỗi con ko có :)) cho mẹ quen đi
Ava của bạn mới tinh tế ;;)

ko vào được yahoo hl` quá !!
...........
ah` vào được rồi ko hl` nữa hihih :D !!

Chỉnh sửa lần cuối:
Ava của bạn mới gọi là tinh tế chứ , series dây chuyền sáng lắm :p . Mai có đông ng lên nói không nhỉ 8-|

Ly ơi, series dây chuyền nhưng có cái nào thuộc quyền sở hữu của cậu :)) :-" ( đừng giết em >.< )
Ai thik đọc Nana ko ^^, hay lắm ý :x , được bầu là shoujo manga hay nhất 2005 :x .
Ai thik xin nhìn ava của em ^^
(Đọc truyện này xong thik luôn Layla của Eric Clapton ^^)

Nguyễn Đức Trọng đã viết:
Hô hô kaka ơi chi tối nay ol để tìm bài Anh hay sao đấy, tao phải quote lại đề phòng mày xoá mất thì phí của giời

Chị em ơi cứ hiểu nhầm đi cho nó có chuyện, tình yêu là phải sóng gió mới vui chứ hí hí

hihis, tao đây tao đây :))bt thôi>:), mình là bọn mình cũng hay thế mà;;) :)), THANH HÀ nhỉ?! ( bao giờ đại ca cháu cái:x ):D

ọe, đau bụng quá í:-s, đau bụng ko tào tháo thì là cái gì hả bọn mày:(( :-?

hôm qua buồn cười nhở:-w, nhắn tin cho 8 bạn mà có mỗi 2 bạn re[-x, khinh nhau à?. kaka lại còn hởi " ai đấy? " bó tay >:)

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên