A2 đồng chí hội (mới)

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
ngứa thì gãi,gãi càng ngứa,ngứa càng gãi...nói chung đi tắm theo lời kaka là lành nhất!!

ko hỉu sao hôm nay lại có ng dám phao tin kt toán làm mình lo vãi soài
tối nay ngồi đúc lượng

Chỉnh sửa lần cuối:
hôm nay vh bị hach con vltk giá khoảng 2 tr đau hơn hoạn , mai bạn ý phải đi chuộc, bó tay

Nguyễn Việt Hiếu đã viết:
tao phải chuộc đâu

uh cũng xác định là mất đi :)) :))

----------

Nguyễn Việt Hiếu đã viết:
tao phải chuộc đâu

uh cũng xác định là mất đi :)) :))

các bạn mai cố lên nhé, mai em đi đánh bóng rổ tiếp

Tí đến lớp kiểm tra Toán vậy, đời học thế này có phải sướng không :)) ung dung ăn trưa, ung dung ngủ trưa, ung dung chat chit, ung dung học bài, đến tiết 3 ta hẵng vào lớp, hết tiết 3 ta lại đi về :))
:))

Tao có cảm giác là lạ, thôi thúc làm gì đấy mà làm gì ko nói được, nhỡ tao có mệnh hệ gì chúng mày nhớ lo hậu sự cho tao nghen

damn! X-(

đc bài toán ổn tí thì dính vụ leo cây

như dog ĩ-(

ức lắm!

con gái :-<
....

Uh, vẽ cái con mụ này lởm như shit làm mình cú, íu gì cứ đưa chuyện bịa đặt nói như thật, đọc cũng ghê ghê như kiểu fim ma tâm linh, thấy cũng chột dạ, đặt bút cũng hơi run tay như kiểu mình sắp chết thật, khổ căn bản lúc đấy ở nhà một mình đọc thấy hãi hùng toé máu, giờ vẽ rồi thấy ma quỷ gì đâu. MK

thấy bạn Mai Anh nói --> các bạn lớp A2 sắp mở lớp học nhảy dancesport ---> tình hình cụ thể thế nào --> có ai thông báo cụ thể đc ko???????

Nguyễn Minh Ngọc đã viết:
thấy bạn Mai Anh nói --> các bạn lớp A2 sắp mở lớp học nhảy dancesport ---> tình hình cụ thể thế nào --> có ai thông báo cụ thể đc ko???????
Hic, lớp học này không liên quan gì đến lớp A2 cả :) lớp này là lớp học của học sinh nhiều lớp, nhiều trường học với nhau trong trường Ams chứ ko phải là các bạn Anh2 :D :">. Nếu ấy muốn học thì học vào sáng CN hàng tuần 9h-11h30 trên phòng 309, và sắp tới có thêm buổi tối thứ 5 từ 17h30-19h30 tại nhà ăn của trường. Hoan nghênh (đặc biệt là các bạn nữ, bởi vì lớp đang thiếu nữa trầm trọng :p, tuy nhiên nếu tình hình vẫn tiến triển như thế này thì chắc sắp cân bằng rùi :p)

Sang tháng sau sẽ có nhiều thay đổi hơn trong việc mời giáo viên, còn tháng này thì hơi lộn xộn 1 tí :p, ko sao, cũng rất chào mừng bạn đến với HDC :).

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên