A2 đồng chí hội (mới)

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
thằng bốp con hà hợp tác lừa tình tao nhé:((

Chỉnh sửa lần cuối:
Anh chị ơi cho e hỏi tí
Nếu cô KH cho thêm điểm thưởng Ep thì là thêm hẳn 1 điểm 10 hay chỉ cộng vài điểm vào 1 điểm nào đấy nư kiểu 5--->7 ạ

Em thay mặt bang chủ gửi cho anh Lil Kaka "an offficial apology". Hehe, lần sau bọn em cứ thế ạ :D

Ba^y gio` moi' dc doc. may' ban? version cua? " Bo' tay" cu' goi. la` vai~. Ho^m nay nhi`n Bob nhu* khi? i' de^n' luc' quay lai. nhin` Ha` LAu? cung~ thay' giong' khi? luo^n :D

Em post bài chủ yếu để nhìn cái ava thôi ạ :p . TÌnh hình lớp ta cứ nổ rộ phong trào Star Craft thế này còn gì là học hành nữa ;;) ;;) :p

Đúng đúng, hôm qua đang lúc chán đời bị thằng Tùng dụ dỗ ép uổng mình đi mua đĩa về mà chơi, sau một hồi loay hoay tìm link down dek được, thì thôi , :D keke

Tao mất 20' setup cái hamichi với cả star 1.13f,thật là tinh tế!! :) :)
Hôm nay đá lởm thật,mai mua giày mới xem đá có hay lên ko ....

chắc là thua rồi, mà đá với ai

----------

Nguyễn Đức Ninh đã viết:
Tao mất 20' setup cái hamichi với cả star 1.13f,thật là tinh tế!! :) :)
Hôm nay đá lởm thật,mai mua giày mới xem đá có hay lên ko ....

hôm đếch mày đá chả lởm , mày thì cần cái chân mới ý

OH YEAH !! Bụt production 2006,"Xa" version 2 is coming..!!ZDI !!
"It's my life" !! Áuuuuu......... !!!!!
Đời con trai phiêu du , lượn attila xanh , lòng cô liêu biết xiêu về đâu , rồi khi lên A2 , Đảng con heo giang tay , Cuộc đời này đã bước sang trang .
Khi đêm qua đi thái dương thượng san , tan cơn mơ dậy đi thay quần áo, Cong mông lao xe thật nhanh nhanh to school , kịp một Monday dưới sân trường...

to be continued...heheh !!!

May em cúng Bụt con gà, vãi hàng ạ, giỏi là giỏi vãi một số thứ ơ :))

Chiến dịch chế Xa phát nhẩy, Lil Kaka, Bốp Dylan đáp cái

Hôm qua trong lớp KH em gọi Bụt là cái khỉ đột gì í nhẩy :-? à, đúng rồi zzEddy Bụt :))

Chỉnh sửa lần cuối:
:)) Xa :))
Em chịu Bụt rồi Bụt ah :))
Con Chuê chưa nghe bài này à [-x , down về nghe đi [-x , hay lắm :x

bình tĩnh chưa có thời gian chế xa, em bận nhiều thứ, mình là bop uno nhỉ ;)), sẽ chế mai lấy mp3 của hà về đêm nghe như mấy thằng thi sĩ hồi xưa có rượu với trăng thì mình có nestea và trăng cũng tạm được

lấy đấu rap với bụt rồi, những ai tham gia lào

thứ tư này 100% được nghỉ rồi , thi đấu bán kết giải thành phố

----------

Nguyễn Đức Trọng đã viết:
Có dự cảm ko lành........oh men !

sao lại dự cảm không lành mấy ông 12 lý 1 nhìn cũng phải bảo là bó tay, sao mà không lành nhỉ

à cho đề tài tí nhí, chế xa về gì đây

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên