A2 đồng chí hội (mới)

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
ối giời từ hôm qua đến hôm nay ,vào điên cuồng mà ko đc cụt hứng ko viết nữa :))

vào là phải viết viết

HAO LÀM ĂN NHƯ CON CẶC

vl 4` thì đúng hơn nửa tiếng nữa super classico 11h2-11a2 :))

các cô các bác ơi ^^ em có chuyện này muốn nói... ;;)

cứ nói đi, chel bị loại đau quá, wender bremen bị loại phút cuối càng đau

He he, Juve với Barca vào rồi, đêm nay chờ nốt Milan với Arsenal thôi :D.
À, nhân ngày 8/3 tớ chúc mừng các bạn nữ cái nhỉ.Chúc các bạn...dek biết chúc gì nữa, thôi, chúc các bạn những gì mà tớ không thể nghĩ ra.

chán bó ***** ,haha ronaldinho quả đá vô đối :D :))
sắp nghỉ term 1 :D vui vãi a. :D

Thế có đứa nào biết tin gì thứ sáu kiểm tra Sinh không? Nghe nói cô Sinh dặn mấy đứa ở lại sau tiết 4 thứ ba (hôm qua). Hôm thứ 6 tình hình là nhiều bài lắm đấy, kt Sử, 6 bài Hình (theo lời Đinh Phương là khổ lòi mắt mới giải quyết được mấy bài) bây giờ lại thêm kt Sinh nữa thì...

sắp đc 16xx rồi :D :))

----------

thêm bài nữa :D ah 31/5 minh cu sẽ về, 19hvn là ở nhà :D :))

Hôm nay đi Bát Tràng thế nào?

-

Sử 2 chương dài chết được -_- Chỉ mong Sinh ít lý thuyết -_-

Đếch HAO làm qué gì mà phẹc vãi hàng :)) Giải tán đê

Chi ơi ăn cái lung linh! :)) Hôm nay Chi đi học KH mà cứ "Mày cơn tao à?" là ko vui đâu nha :))

như cục **, các bẹn cho tớ tí đất bậy bạ

m i v u a ve da chui, chui n hon chui b e, chui um ca n ha lam min h nhu... cai ng ay j vo duyen vai ....

may đc quả hôm nay thác loạn nhà hà là gỡ gạc phần nào /:) :-<

như***
X-(

nghĩ đến mai oải ghê, con a lên pót gì tự nhiên nói cái ngày thứ 6 chết tiệt [-x

làm mình X-(

ối giờ dất ơi, chửi ai cho thấu :(( :(:)((

em hôm nay gác dày đá bóng lên cho đến cuối tháng, mai nhiều bài quá, đêm lại hkoong ngủ được rồi

Lê Hữu Sơn Tùng đã viết:
em hôm nay gác dày đá bóng lên cho đến cuối tháng, mai nhiều bài quá, đêm lại hkoong ngủ được rồi
gác GIÀY chứ sao lại gác dày?
mai có bài gì nhỉ?Có mỗi học Văn thui mà?

kaka22vn

mời cả nhà xem ạ đấy là ảnh của tổ 4

Và đây là ảnh của tổ em ạ:

kaka22vn

các mem tổ 1 có rùi thì thui nhá đừng mắng tớ lắm chuyện nhá

To Việt Hiếu:mượn tạm cái photobucket của mầy

Chỉnh sửa lần cuối:
Nguyễn Phương Anh <A> đã viết:
Thế có đứa nào biết tin gì thứ sáu kiểm tra Sinh không? Nghe nói cô Sinh dặn mấy đứa ở lại sau tiết 4 thứ ba (hôm qua). Hôm thứ 6 tình hình là nhiều bài lắm đấy, kt Sử, 6 bài Hình (theo lời Đinh Phương là khổ lòi mắt mới giải quyết được mấy bài) bây giờ lại thêm kt Sinh nữa thì...

Thưa em là có kiểm tra ạ, giới hạn theo lời cô là... không có giới hạn, toàn bộ chương cơ sở di truyền học, a men!!:-s

6 bài hình kia ko phải là lồi mắt mới giải quyết được mà là vỡ mắt vẫn đếch làm được 8-} 8-}

Nguyễn Phương Anh <A> đã viết:
phá đảo rồi :))
Hôm nay đá bóng quẩy quá Đàm Minh,Hiếu,Sơn cửng đỏ vđ' thật :))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên