A2 đồng chí hội (mới)

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Em thức đến giờ này làm Hình đây :( lòi mắt :(( dài quá

HÍ hí, các anh chị ơi hum nay sinh nhật em ạ :D:D:D :x 17 tuổi rồi đấy

trước là cmsn em lờ âu lâu hỏi, sau là hỏi lớp mình cũng đang học di truyền giống tao à :D

Ack ack , 6 bài Hình , đúng là nhìn ngược nhìn xuôi , nhìn trái nhìn phải xoay xoay mấy vòng :-S thôi đành " bó tay để đợi bại vong " ta đấy đã " sức cùng lực kiệt " :(( . Bà gia sư chạy làng rồi vì kêu nhà xa quá :-s , who gonna help me :(( :((.

Cmsn , Happy birthday , Bonne Anniversaire anh yêu :x :x :*. Chúc anh ngày một xinh như lẩu , giỏi giang như lẩu , khỏe mạnh như lẩu :)) ( em không có ý gì đâu chỉ mượn tạm trong 1/2 Ranma thôi :p)

cmsn Hà lẩu :D
Kly chúc thâm thúy thế :)) ,nếu nhớ ko nhầm thì cấu đó là :Chúc anh đẹp như heo ,giỏi giang như heo, khỏe mạnh như heo :))

Mừng quá nhỉ :)) Heo nó biến thành lấu :)) Được, đúng là người yêu mình :x :x Cám ơn các bạn hí hí hí

Chính xác luôn, câu này con người yêu thằng Hibiki chúc nó, nhắc mới nhớ con Trà Phương còn cầm gần cả bộ Ranma của mình ( mà hiện giờ đã mất đi một phần ba hix hix hix )
-----> bài này của CHUE

P/S : chúc mừng sinh nhật bạn Lẩu

P/S lần hai : HAo như shit

cmsn lẩu

thứ tư toàn sau được nghỉ rồi đỡ phải kiểm tra sướng tthaatj sozi quyên

Thứ tư tuần sau nghỉ????? sao lại thế? thật không vậy ? sao nghỉ lắm thế nhỉ? sướng vãi ạ !!!!!
Mà thông tin này ở đâu ra thế ? thằng bob là lắm tin vỉa hè lắm cơ ạ

tao bảo tao nghỉ thôi, tao đc nhà trường cho nghỉ đánh giải thành phố bóng rổ nghỉ cả ngày :)), trong khi bọn mày ngồi kt toán học phân chuồng tao ở đấy đánh br cưa gái chu van ăn :)) :)), thú đấy ông ạ, cố lên nhé

Chỉnh sửa lần cuối:
gái chu văn an già mà xấu lắm có 1 vài con thôi nói chung là nhạt nhòa lắm chú cứ đi xong rồi về ktra một mình một đề nhé ;) !!
trời nồm tởm quá cái j` cũng "ươn ướt","âm ẩm" khó chịu quá!!:))

kt lượng thứ 4 mai ko kt sinh thằng duy giống tao ghê hé hé

MÌnh là con zai mình cũng đi cưa gái nhưng mình là con gái nên mình phải đi cưa zai :))

Nguyễn Thế Duy đã viết:
gái chu văn an già mà xấu lắm có 1 vài con thôi nói chung là nhạt nhòa lắm chú cứ đi xong rồi về ktra một mình một đề nhé ;) !!
trời nồm tởm quá cái j` cũng "ươn ướt","âm ẩm" khó chịu quá!!:))

ai bảo mày xấu, có thể xấu nhưng mà tiền của nó không xấu đâu,mà ai bảo xấu :)) xinh hơn đấy đứa trường mình, mấy hôm nữa thấy tao đi dylan đến trường thì đừng hỏi nhé, toán thì kiểu đếch cũng làm một mình có khi làm một mình cô cho đề dễ thì hay, được hôm nay hai hôm ý

Chỉnh sửa lần cuối:
Lê Hữu Sơn Tùng đã viết:
ai bảo mày xấu, có thể xấu nhưng mà tiền của nó không xấu đâu, kiểu đếch cũng làm một mình có khi làm một mình cô cho đề dễ thì hay, được hôm nay hai hôm ý
oái thế thì nhất bang chủ rồi anh em đi theo làm chân hộ tống đê :))

Chịu mấy ông tớn gái này thật đấy! Từ mai ông đi tia zai, chết với ông, đến lúc quay lại như hồi lớp 9 thì hơi phiền đấy, soi cứ gọi là...
CHI ƠI, ĐI KO??

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên