A2 đồng chí hội (mới)

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Trần Thị Giang Ly đã viết:
Vớ vẩn, chả còn cái gì hết, tổ bọn chị ở lại tháo rèm quét nhà dọn phông kê bàn đền tiền cái khăn bẩn ở WC giáo viên, còn muốn thế nào nữa, bó tay!

Cái khăn bẩn đấy chị Tố Anh lau mặt cho mình. Thế bẩn là do cái mặt mình hay là do bẩn từ trước rồi? Để tớ còn biết mà đền bù:-/

Thế còn hôm qua, tổ 1 bọn tao nghe KH cho rút là rút luôn. Vì trước đó KH bảo tổ nào lo tổ đấy, còn lại sàn phòng Hội đồng cô Mai Anh nào đó quét hộ cho rồi, không biết là còn dây dưa về sau nữa. Tổ 1 tao có mỗi đôi phông, dọn vào hệ tạo nguồn rồi. Nếu chúng mày có tức giận vì bọn tao thì bọn tao trước tiên cũng xin lỗi.

@Sếp Ngọc: cho bọn em share tiền rèm.

TS !!!!!!!!!!!! đi làm fao tập thể vứt bố quyển vở con Hải Hà ở dưới hàng phô tô, giờ 5' chạy hộc tốc xuống lấy , lại hộc tốc chạy lên, cuối cùng cô nghỉ, đến mệt !!!!!!!!!! gruuuu

tổ hai bọn tao diễn loạn cao cào cả lên, đoạn cuối đám cưới chưa tập lân` nào, tao còn chưa kịp thay đổ diễn, mặc cả hai bộ lồng vào nhau, cái calavat của bộ học sinh nhét đại vào trong, nếu đứa nào nhìn thấy có dấu hiệu bất thường (.............) thì đừng có mà lăn ra cười đấy.

cái móc rèm 30k của em ôi xót quá :(( ai bù em đây

bù bằng niềm tin ;) !!

đi đâu cũng niềm tin đề nghị trả bản quyền của tao đi:))

cái ảnh tớ bế bạn big ngoc đâu???ăn mặc mát mẻ..;)) ;))
Mai mỗi đứa đưa Chi 5 trăm :))

ông ơi.....500 nhiều quá....hay là đưa = niềm tin đi cho đỡ tốn tiền....

Bố các chú đang làm phao bằng niềm tin đây !! hehe cố lên yeahhhhhhh quay bằng niềm tin, có niềm tin là bách chiến bách thắng !

với 1 niềm tin mãnh liệt, ol từ đời nào mà giờ mới vào đc HAo>:)

niềm tin thế đấy >: P

chiều trót lọt :D

Chiều làm Địa bằng niềm tin :)) . Niềm tin em thì " chàn chề" lắm :)) .

Toàn bộ ảnh của em trong máy Vân , mà nó thì mất máy rồi . Up ảnh bằng niềm tin ah :)) :))

ảnh là chuyện nhỏ :)) mất cái này thì chụp cái khác :)) , con Vân mất máy bây giờ phải tìm lại bằng niềm tin thôi :)) , lập giáo phái niềm tin đê :)) , các bạn lớp mình vào đấy tu cho đến khi nào đắc đạo thì thôi , hít o2, uống H2o là trần tục rồi ;;) chúng ta sống bằng niềm tin ;;)

đang nghe bài niềm tin của eddy việt hay thằng nào đấy tạm được

HAO "chỉ duyệt ảnh tập thể lớp", mệt quá! Ảnh Đầm Long đây (hehe, không phải up bằng niềm tin nhé :)) )

Ghép 6 thuyền (màu đẹp quá)

my.php

Đây là lúc ghép với bọn bắt chước (12 thuyền)

my.php

Thuyền trưởng Kuyên ::x
(Theo yêu cầu K tớ xóa đi )
Cánh cò Vương Bột nào :))
my.php

Người đẹp và khỉ O^_^O
my.php

Bị khỉ đuổi :))

Mai Phương (ở hồ)

my.php

B (ở đầm)

Kuyên và Tùng Linh

-

Mệt quá, còn vài chục cái nữa nhưng bó tay thôi :(( Chờ cái HAO khỉ gió nó cho up lên :((

Chỉnh sửa lần cuối:
mai 8h đá bóng ở VP anh em nhớ đi đủ có gì xong ra gameclub

hôm nay trời còn mưa thía này chắc mai ko đi dc rùi
mai đá đội nào thía ?

Chỉnh sửa lần cuối:
Ôi' chít em mất thui , xem cái ảnh bị khỉ đuổi cười đau cả bụng, may quá lúc đấy mình chạy sau con Huyền nên không bị chụp vào, nhìn kĩ thì mới thấy cái mũ thôi, hahahahah nhớ lại buồn cười ko chịu được, lúc đấy con Vân sợ quá đứng như tượng ko dám chạy =))
_CHUE_

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên