A2 đồng chí hội (mới)

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
mưa bẩn quá !! đi ngoài đường bạc cả mặt , lạnh thật !!

Con Lu lừa tình tao nhé.
Nhớ chiều hôm nay mày còn nói với tao là nếu 10h hôm nay tao không online thì mày sẽ bị xì trét ngấm ngầm .Thế là vì nghĩ cho mày mà tao đã online đúng giờ và có thể là con sớm hơn vậy mà đã qua giờ hẹn mà vẫn không thấy mày.Không hiểu bây giờ thì ai bị xì trét ngấm ngầm đây
Buồn :((

Chỉnh sửa lần cuối:
Ây ju ảnh Ly và Mai Phương đẹp quá(hình như là mình chụp)
Ảnh đầu tiên bob xinh quá

Trời ơi chết mất hôm nay bị Mai Phương lừa tình :((
Hôm nay trong giờ toán căng thẳng quá vừa fai? nghe bác Hoan giảng vừa fai? tỏ ra là rất chăm chú lại vừa fai? ôm cái O2 để chơi jewelry master. Chẳng nhẽ lúc đc 6000 điểm rồi mình lại rú ầm lên trong giờ vì ấn nhầm nút out nhưng mà quả đấy ức không chịu nổi :((
Mất hết rìu rồi .
Hôm nay có mấy đứa nhìn thấy mình chơi trò đấy bảo là dễ mới sợ chứ. Dễ thì hộ cái nhỉ MPhuong nhỉ. Chỉ là mấy bàn đầu thôi càng về sau mới càng thấy sự tế ting. Dễ thì chắc là chỉ có chơi bằng niềm tin !Ây ju
Mai Phương đêm nay cứ nghiền 10 000 điểm đi rồi sáng mai em sẽ quyết tam vào top 5.

Con Lu lừa tình tao nhé.
Nhớ chiều hôm nay mày còn nói với tao là nếu 10h hôm nay tao không online thì mày sẽ bị xì trét ngấm ngầm .Thế là vì nghĩ cho mày mà tao đã online đúng giờ và có thể là con sớm hơn vậy mà đã qua giờ hẹn mà vẫn không thấy mày.Không hiểu bây giờ thì ai bị xì trét ngấm ngầm đây
Buồn

Ê Quyên, Mai Phương nhắn mày là "stressed một cách ngấm ngầm" là bản quyền của nó, đừng có bôi lung tung :))
Jewel Master đã đi vào dĩ vãng :(( Mai Phương đang xì trét một cách ngầm ngầm. Còn tao thì sống bằng niềm tin :))

Trần Thị Giang Ly đã viết:
Ê Quyên, Mai Phương nhắn mày là "stressed một cách ngấm ngầm" là bản quyền của nó, đừng có bôi lung tung :))
Jewel Master đã đi vào dĩ vãng :(( Mai Phương đang xì trét một cách ngầm ngầm. Còn tao thì sống bằng niềm tin :))
Tao chỉ trích dẫn lời con Lu thôi mà ok?
Mày thì đúng là phải sống bằng niềm tin rồi. Cố lên. Gửi lời chào đến Mp hộ nhá. Mong rằng 2 chị em mày sẽ vượt qua cơn lừa tình

Bây h cái gì cũng quy ra lừa tình hết á :)) . Tình hình là cứ thừa 1 phút trừ 1 điểm các bạn cứ theo ấy mà tính nhé :p . Mà thấy lớp mình bạn nào cũng có vẻ xì trét một cách ngấm ngầm ấy :( ( copyright 2006 by MP A2 :p).

P/s : Báo cáo ảnh Kuyên chụp, trông mắt mình bị làm sao ấy :(( :((

Chỉnh sửa lần cuối:
mai là EP rùi mà bây h chưa tập tành gì cả,ko bít mai thía nào đây?
cuối tuần này A2 làm trận bóng đi,từ Tết đến h chưa đá trận nào

em chả hỉu các chị nói zề

Have I told u that i love you a lot??:x soulmate :)) can't agree with u more

Các chị nói chiện làm chả ai chen chân vào được, bó tay.:)) Kaka đâu rồi??? khuấy động tí đê :))

nói chung là hôm nay các tổ đều làm tố chắc 10 hết

e hèm tình hình là thế này
mẹ em mời đ.c 1 thầy là thầy Hoàng Văn Vân ở trường ĐH Quốc Gia đã từng dạy đội tuyển quốc gia
thầy nhận dạy vào tối thứ 7 ở trường mình sau tiết 5
tiền học 500k + 30k tiền thuê phòng / 10 đứa
các anh chị ai có nhu cầu học thì gọi cho em nhé
số đt 9104334
^^

ối ối giời giời đất ơi :))

mệt mà vẫn phải lăn bò ra cười :))

Mr Hoàng Văn Vân đấy là thầy giáo cũ mẹ chị, là bố bạn( zai:D) chị, là cái ông bọn 11a1 chê xuống lại lên :))

mờ tối thứ bẩy hú hí nhà ms kh rùi mờ :D

hôm nay kịch kọt các tổ thế nào? tớ phải trả đỏeemon nên chả xem đc 1 tẹo nào :((, thoi đành chờ từ bố Duy vậy;))

Have I told u that i love you a lot?? soulmate can't agree with u more
:eek: :eek: :x :D

Ma cai bon to 1 to 2 kia, chung may pro that.hooooooooooo để tổ 4 tao với tổ Bích Ngọc cứ như cún đi dọn phòng hội đồng.
Rảnh nợ heeeeeeeeeee, thế là thoát

Chỉnh sửa lần cuối:
gấu phệ đã viết:
hôm nay kịch kọt các tổ thế nào? tớ phải trả đỏeemon nên chả xem đc 1 tẹo nào :((, thoi đành chờ từ bố Duy vậy;))

:eek: :eek: :x :D
[-x ba !!
Hôm nay xem lại EP cười vỡ bụng răng lợi bay tứ tung ối zời chết mất buồn cười quá :)) :)) =)) !!

có anh chị nào diễn xong vứt lại hành lang cả phông phiếc gì đấy hông
tối nay lúc em đang học mis kiều hương ông điện gọi điện đến chủi mụ ý là sao lại không don dẹp vứt đầy ra đấy
không chừng mụ ấy trừ điểm

Vớ vẩn, chả còn cái gì hết, tổ bọn chị ở lại tháo rèm quét nhà dọn phông kê bàn đền tiền cái khăn bẩn ở WC giáo viên, còn muốn thế nào nữa, bó tay!

thật sự là nghe rất rõ câu " ĐM đá ít thôi " của Hiếu với chảy trong EP :))
A up mấy cái ảnh lên đi :D !!
Chiều hy vọng h` Sử trót lọt..

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên