A2 đồng chí hội (mới)

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Trịnh Thanh Hà đã viết:
Chuyện này em đọc hồi ở Vườn Cười rồi à nha :))

Hôm nay thấy các bạn có couple vui vẻ quá, mình tủi thân :))

uh,tủi thân vãi :(( :((
Quả đến nhà ông Trọng bật máy tính lên vãi đạn thật >:)

heheh người post bài vãi đạn sớm nhất hôm nay đi chơi vui nào :D

Hôm nay thuyền trưởng chỉ huy hạm đội tàu chiến quẩy quá. Cứ gọi là biết mình biết ta trăm trận trăm thắng.
Mai Phương , Kiều Ly và Ngân sex hôm nay đã biết tài năng của tớ"Fai? thật tự nhiên và người 1 hướng , mắt 1 hướng" :D Mình nên làm nhiếp ảnh gia
Hôm nay khổ thân Vân bị con khỉ nó làm nhục :((. Lúc đấy em mà ở cạnh Vân thì con khỉ kia đã chết rồi :(( Khổ thân quá

"Bác Nam đâu rồi"_Sợ quá không biết đi về bác có cho mình vào sổ đen không nhỉ?

Chỉnh sửa lần cuối:
con Vân bị khỉ cắn :)) giỏi ko chịu đc

----------

con Vân bị khỉ cắn :)) giỏi ko chịu đc

Mình chưa kịp hét lên vì khỉ cắn thì con trà phương đã hét hộ rồi:))
Con Chue + Linh lan bị khỉ đuổi theo nhiều quá nên bị di chứng hết sức nặng nề;)

con Chue vì trêu khỉ nên bị đuổi theo , còn Linh lan thì cướp bạn tình của khỉ nên cũng bị nó đuổi theo :))

Bạn Bop nhà ta là rất thích cái mũ của mình hay sao ý mà cứ suốt ngày đội=)) nhưng công nhận bop đội vào trông xinh như tiên===> mỹ nhân

Tình hình lúc trên đường về , trời tối mình là mình quay được nhiều đoạn hay ho lắm đấy ;;) . Ai không muốn bị tung lên mạng , contact with me :p , để đấu giá ạ :)) :))

Tóm lại , hôm nay cả ngày chỉ tóm tắt trong 3 từ : " Tấn" , " Đạp vịt " và "Khỉ" ạ :)) . Sáng lắm ấy :p. À quên , còn trường phái " tự nhiên" của bạn Kuyên nữa 8-| .

Ly em cứ liệu hồn đấy :)) :))
Tình hình là hôm nay đi mới biết bạn Hiếu nhà ta sợ khỉ ạ :))
Plus, couples nhà mình chết hết rồi, :-S ăn cái vãi hàng lộ :))

sáng nay tao ở nhà mà có đi chơi đâu mà gặp khỉ:)>-

ông minh cu nhạt vãi, tao đeo mũ vân hơi đẹp đấy,

vân ơi chắc tại mày giống khỉ cái nó sướng nó cắn :)), vân lúc ý chắc sướng rên lên chứ không phải kêu

con trai đi kể nhiều chuyện thâm thúy hơn chuyện cười của duy :))

hôm nay ngồi ăn với mấy ông h2 ngồi cười vãi cả đái ra mai hy vọng có trò vui đây:))

mai có trò gì vui mà thông báo là chú ninh và thằng nhân hôm nay đi rồi nhé

cho năm trăm thiên thần của tôi

goddog: vào lúc này trong đêm khuya ngàn sao lấp lánh nơi chốn đây. Anh cùng em ngồi lặng yên nhìn trời mây và trao nhau nụ hôn đắm say ngất ngây. Rồi ngày mai tay trong tay vai sát vai ta cùng bước đến 1 tương lai tươi sáng. Cùng bao niềm vui trôi theo ngày tháng. Cùng với gió hạnh phúc chắp cánh bay lên tận ngàn mây. 1 gia đình mà anh và em cùng dựng xây hòa cùng tiếng chúc mừng reo vang. Là 1 bầu trời tươi sáng rạng ngời mọi người cung chúc bao lời. Anh và em sẽ mãi sống hạnh phúc bên nhau trọn đời ko rời đời đời kiếp kiếp. Chỉ có ta cùng sống bên nhau trong ngôi nhà ngập tràn đầy hoa và cả tiếng chim ca 1 tương lai ko xa đang rộng mở. Và bây h cùng với gió với mây đất trời cùng hòa quyện tiếng ca. Em đã cho anh tất cả cho cuộc sống cho hạnh phúc cho cả bầu trời bao la. Em thử đếm xem trên trái đất có bao nhiêu chiếc lá thì đó sẽ là tất cả tình yêu anh dành cho em và... anh sẽ bên em trọn đời tình yêu mênh mông như biển khơi. Tình yêu đã làm anh ngập lối. Có lẽ em cho là anh nói dối nhưng anh sẽ chỉ yêu mình em thôi và sẽ ko bao h thay đổi em có thể hỏi cả ông trời. Anh yêu em đến muôn đời. Và bây h ta bên nhau dù có đến muôn đời sau chúng ta vẫn mãi là của nhau. Từng bước rồi từng bước ta hướng đến tương lai với bao lời cầu chúc. 1 gia đình hạnh phúc và 1 cuộc sống thúc giục.
Bước bên nhau đời đời kiếp kiếp và ko bao h ngã gục còn mãi với thời gian là 1 tình yêu đích thực. Dù có khó khăn hiểm nguy anh và em cũng sẽ vượt qua tất cả. Dù còn trẻ hay về già ta cũng sẽ ko bao h xa. Rồi mai đây những đứa con của chúng ta sẽ mãi tự hào về tình yêu của đôi ta. Tình yêu có bao h sai ...
jungle:
Lần đầu tiên em còn nhớ chăng... Khi anh gặp em, em cười rạng rỡ như ánh sáng mặt trời, soi sáng tâm hồn trong anh. Nhưng lúc đó anh thật là ngốc vì ko để ý đến em. Nhưng đến lần thứ 2 vào 1 chiều mưa gió sấm sét thét gào ngoài trời se lạnh. Nhưng anh cảm thấy ấm áp bởi ánh mắt em. Có 1 điều gì đó từ cái lườm hồn nhiên của em mà anh ko thể nào giải thích. Và tửơng như anh và em cãi nhau chỉ vì 1 trò chơi. Rồi từ đó từ đó anh có giấc mơ tình yêu trong đời. Thế là anh mới biết yêu thương là điều thật tuyệt. Tình yêu còn gặp bao trắc trở. Anh chắc chắn em có đủ can đảm bước đến với anh cùng anh tận hưởng cuộc sống những ngày vui buồn. Nhìn vào mắt em anh thấy trong mình dạt dào sức sống. Những bông hoa đua nở, từng đàn sếu bay về phương xa. Tất cả đều làm anh rộn ràng gọi tên em, gọi tên em. Ngồi chờ em tới chút gió thoảng qua làm lòng anh phơi phới hình dung nụ cười người em gái. Bước đến bên anh và nói hãy nắm lấy tay em, lúc đó anh thật ngượng ngùng chỉ biết mỉm cười. Muốn nói nhiều điều, em hãy tin vào anh. 1 tình yêu lãng mạn nhất trên đời anh sẽ dành tặng em. Hãy nhìn vào mắt anh em sẽ thấy tất cả. 1 thế giới dành riêng cho tình 2 chúng ta.
Em sẽ cảm nhận được sự dịu dàng ngọt ngào của tình yêu anh trao cho em
khi làn gió nhẹ đưa hương hoa vờn mái tóc em, khi em nhận ra, đó là lúc anh đang mơ về em... Anh mơ về em...........
Mr A
Bao tình yêu cho nhau, bao tìng yêu mai sau,mãi mãi bên nhau chúng ta ko tách rời. Đến mãi suốt cuộc đời anh sẽ chỉ tin yêu chỉ có mình em thôi. Ko bao h gian dối cuộc tình này cho em, cho em mãi mãi bên anh. Hãy cứ tin anh đi nếu như em ko tin em cứ hỏi ông trời.
Nếu như anh nói dối thì chúng ta xa rời,đến mãi suốt cuộc đời ko bao h dối lừa.
Vì em là tất cả bầu trời, cho anh 1 tương lai trong xanh 1 tương lai màu xanh
dành riêng cho anh tất cả những gì dành cho nhau là mái ấm gia đình, 1 gia đình hạnh phúc.Sẽ mãi bên nhau dù có chông gai. Dù có bao chông gai trước mắt, sẽ ko bao h xa rời. Sẽ mang tin yêu đến 1 chốn xa vời ở tận cuối chân trời. Em là thiên thần đó đã đến bên anh cho anh vượt qua tất cả bao nhiêu điều gian khó. Còn nhớ lần đầu chúng ta gặp nhau ánh mắt nụ cười của em như là ánh mặt trời
khiến con tim anh... ôi bao điều nghẹn lời... Và rồi anh sẽ mãi nhớ những kỉ niệm ngày đầu. Đến nơi nào đây đến nơi nào đây ở chốn xa ấy... 1 thiên đường tìm thấy...
Lilken(melody)
Ngày tháng ôi đẹp tuyệt vời vì có thiên thần của anh, ngàn ánh sao rơi trên trời tỏa sáng muôn nơi thiên đường... Dù cuộc sống muôn ngàn đắng cay, tình yêu đôi ta lên ngôi. Ôi cuộc tình sẽ ko phai phôi oh oh... Mãi yêu em suốt kiếp ko rời người ơi và mãi trao riêng mình em oh oh.

Lilken(melody)
Ngày tháng ôi đẹp tuyệt vời vì có thiên thần của anh, ngàn ánh sao rơi trên trời tỏa sáng muôn nơi thiên đường... Dù cuộc sống muôn ngàn đắng cay, tình yêu đôi ta lên ngôi. Ôi cuộc tình sẽ ko phai phôi oh oh... Mãi yêu em suốt kiếp ko rời người ơi và mãi trao riêng mình em oh oh.

Hay vãi đạn :))

----------

Thông báo là em thuộc bài Xa rồi ạ :))

yeah hôm nay thắng rồi thanks cái bắt tay của Mai Anh nhé heheh bác KA chơi mình luôn một câu chắc cháu làm bài trước rồi ah` mới đau chứ !! :D
Need For Speed vãi đạn lắm :D
...
...
...nhớ...:x

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên