A2 đồng chí hội (mới)

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bụt đã viết:
còi j` thế , bây giờ có mốt mới thổi còi ah`:-? !??

Chiều đến em sẽ cho Bụt xem Bụt ạ :))

Ừ, thứ 4 đi Lẩu Dê cái nhỉ, lần này bọn em hứa ko oánh lẻ :D:D

:)) :)) :)) hahah đi theo tour 150k ko chịu bây giờ đi tự túc tự chuẩn bị đồ ăn đóng 100k + phí xe 30k + phí vào cửa hay cầu đường j` đấy 30k rồi BPH phải đi mua chiếu bạt cốc chén bát đĩa để đến đấy ngồi ăn lộ thiên !! :)) selavie !! :)) hỏi thế nào là đắt là mất vệ sinh đây :)) đang ăn gió lại thổi vù cho 1 cái bụi bay mịt mù thì sướng lắm :)) :)) !!

Trịnh Thanh Hà đã viết:
:(( Tao hiểu sao hôm qua Mai Anh nhất quyết ko đi rồi :(( :(( nhưng mà thôi, đi với cả lớp vui là chính :(( mặc dù cái chỗ chết tiệt ấy nhìn bựa đời quá...á á tao nhìn thấy con khỉ mày ạ :))

Mai Anh xin hộ tao đi!!!!!!!!!!!!!!! Đến nhà mà xin cho nó hiệu quả :D

Không đi thì tao vẫn xin cho mày mà, yên tâm đi, khi nào mày phone cái là tao có mặt ở nhà mày liền. Xin xỏ mama cho mày thôi mà, có gì đâu. Tao cũng thích đến tận nhà xin hơn, chứ gọi điện ... nghe thấy ngu ngu thế nào ý :)):)):)).

Xong rồi chị Mai Anh ạ, em được đi rồi /:) chờ chị thì khac snaof ngôi fchowf sung rụng :))

Quẩy quá, vụ đi tham quan lần này bàn bạc thật là "RÂN CHỦ" :))

ờ ờ mai cứ lẩu dê mà phát huy nhé hay đi tham quan bà trùm mang theo nồi lẩu cái nhỉ heheh nghe có vẻ ổn đấy:D !!
Đi tham quan làm quả vừa ăn lẩu vừa xxx cái nhỉ bang chủ mang mấy thứ đút được vào nồi lẩu nhé !!
Hôm đấy mang bia rượu đi làm quả chè chén trên xe say bét nhè cái xong ko kiểm soát được phát ngôn lung tung thì nhắng lắm :)) !!

con lẩu magn bia đc thì mang nhé anh em ta kiếm chỗ nào trên ĐL bù khú rồi ngủ luôn cho dễ hehe

ờ ờ ông Sơn mang áo mưa hộ cái nhé mua loại rẻ rẻ thôi cái loại 1k 3 cái ấy ko lỡ trời mưa còn có cái mà dùng :) !!

Nguyễn Lý Hiền Nga đã viết:
Trà Phương iu quí :x bây giờ mới để ý :x Trà Phương thử check lại Mai Phương với Mỹ Ngọc, nhưng hình như là "cả một trời im vắng dưới sương bay" chứ không phải "im lặng" :x

Xuân tháng Ba đâu hẹn để em chờ :*
Thanks Nga iu nhé :x bạn cũng chả bít nữa , còn chả bít thèng nào vít , đọc đc ở đâu ý :-? để sửa :x

ơ hơ cẩn thận j` cơ :-? !!?

Chỉnh sửa lần cuối:
Hôm nay Kiều Hương trừ em nửa điểm vì thiếu dấu "." câu :)) :)) , sáng lắm ý ;;) ;;)

Mà nghe bảo Đầm Long thì có mỗi cái Đầm và con Rồng đá 8-| 8-| , các bạn cứ chuẩn bị tinh thần như năm ngoái nhé :(( :((

Hê lô Hiền Nga, MP nhắn là nó thích "im lặng" hơn "im vắng"! ^ ^
Kiều Ly có series ava máu trắng thế? :))
Anh 15 phút có bạn nào tính ra hơn 6 thì giơ tay lên nào!!! :))

hê lô Giang Ly, nhờ Giang Ly chuyển lời tới Mai Phương là không được vi phạm tác quyền như thế b-) còn cá nhân Hiền Nga thì thích "im vắng" hơn :p logic là: thường thì người ta sẽ dùng "im lặng." từ này dễ nghĩ ra hơn :D nhưng thằng tác giả đã dùng "im vắng" ắt là nó đã phải xét qua từ "im lặng" và không sử dụng từ này, suy ra "im vắng" tất phải hơn :D :p

Lu có series avatar ấn tượng lắm cơ 8-| chỉ mong ngày nào mình có đủ cái collection đấy nhỉ :x anh ơi em biết là anh đọc được bài của em... :p :D :"> :p

Trịnh Thanh Hà đã viết:
Xong rồi chị Mai Anh ạ, em được đi rồi /:) chờ chị thì khac snaof ngôi fchowf sung rụng :))

Quẩy quá, vụ đi tham quan lần này bàn bạc thật là "RÂN CHỦ" :))

Được đi rồi thì đỡ cho tao rồi. Hôm qua mẹ tao kể là đi ăn cưới có gặp mẹ mày. Mẹ mày hỏi mẹ tao là tao có đi tham quan ko, mẹ tao bảo không, thế là từ hôm qua đến giờ tao như ngồi trên đống lửa :D chỉ sợ mẹ mày lại ko cho mày đi thì chắc tao không sống được với mày nữa :D:D.

Chúc bà con đi vui vẻ nhé. Tớ ở nhà sẽ chăm chỉ học Sử, bạn nào đi chơi về mệt mỏi ko học được bài thì tớ sẽ nhắc bài cho :D:D:D

Mưa gió thế này mai đi là hơi quẩy đấy :)) hứa hẹn một hôm đi tham quan ko vui vẻ gì rồi :))

----------

Mưa gió thế này mai đi là hơi quẩy đấy :)) hứa hẹn một hôm đi tham quan ko vui vẻ gì rồi :))

MA đã viết:
Chúc bà con đi vui vẻ nhé. Tớ ở nhà sẽ chăm chỉ học Sử, bạn nào đi chơi về mệt mỏi ko học được bài thì tớ sẽ nhắc bài cho :D:D:D
đúng là chỉ béo mình iu MA lắm đi chơi thế này là thoải mái rồi heheh :D
ngày hôm nay chiến dịch thành công vui quá là vui là lá la !! ^o^ :)
Khuyến mại các bạn 500 truyện cười tớ vừa được nghe xong : :D
Trong một ngôi nhà vào buổi chiều có 1 ông bố chồng đang ngồi đọc báo và cô con dâu đang hì hụi lau nhà,trên mình là chiếc áo cổ siêu rộng. Ông bố chồng thấy vậy liền dừng đọc báo và mắt cứ thế soi vào bên trong cổ áo con dâu . Cô con dâu đang lau nhà bỗng thấy gai gai ở gáy ngước nhìn lên thì thấy bố chồng đang nhòm xoáy vào trong cổ áo mình,thấy ngượng mà chẳng biết làm j` được cô còn dâu bèn đánh trống lảng hỏi ông bố :"Ba à ,ba đọc báo thấy tình hình thế giới có diễn biến j` mới ko?".Ông bố chồng đang nứng ko chịu được bèn trả lời:":Ờ ờ thì tình hình thế giới vẫn bình thường chỉ riêng CUBA là đang căng thẳng quá trời con ạ!!" :)) -> Thật là tinh tế , đoạn sau thì hơ hơ .. chịu ko kể được nữa thâm thúy lắm!!:D ..

Chỉnh sửa lần cuối:
Chuyện này em đọc hồi ở Vườn Cười rồi à nha :))

Hôm nay thấy các bạn có couple vui vẻ quá, mình tủi thân :))

haha chết cười thế mà ko căng thẳng hơi phí nhỉ:))

có bia rồi anh em ơi ^o^v

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên