A2 đồng chí hội (mới)

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
lớp em đi thăm quan muốn cũng chả đá bóng được cả lớp có 4 thằng biết đá
2 chọi 2 ah
mà lớp em chắc ko đi nữa vì chả có đứa nào muốn đi
cả lớp được 30 đứa đi
mụ kiều hương bảo không được 40 thì ở nhà
có anh nào xin đi với lớp em không nhiều gái xinh lắm.....

Chỉnh sửa lần cuối:
ờ ờ để anh đi với lớp chú thứ 4 xong sáng thứ 5 bắt xích lô về Hà Nội solo với lớp tiếp,over night là ngon rồi :)) !!

vụ gì thế :eek: gì mà hết kiểm điểm lại thịt nhau trên lớp GDCD? :eek: kể lại nào??

chán quá 2 ngày nay ko liên lạc gì với nhau rồi nt ko chat ko dt ko chết mẹ nó mất:((

hihih học văn tối qua sáng nay dậy bay hết rồi ô yeah :)) chiều cứ gọi là xác định !!
Ờ ờ có đoạn cuối "sư bố thằng vua biển khơi bao la hỏi ta mò đâu được ra con chó" với "f u c k u" là buồn cười còn đoạn đầu thì [-x ..

Chỉnh sửa lần cuối:
BÀi đấy em nghe rồi :)) :)) :))

Các bác ơi, em vừa ngồi nghĩ, đến hôm nay vẫn chưa thu tiền nong gì thì đi bằng mắt à :)) mai là hôm học cuối, may ra có cái giấy thông báo cho các cụ:)) thứ tư thì nghỉ học :)) hay la trước khi lên xe đi tham quan cô Nam đứng ở cửa thu tiền :-? thế thì bựa lắm :)) lơ xe :-/ "Đầm Long đi em ơi" - vừa thu vừa hét :))

:)) ối giời , hồi lớp 9 em đi Lạng sơn với lớp :)) , cũng lên xe mới thu tiền , bựa ko chịu đc :))

Chú Híu chịu khó đê ! Đang trong thời kì cải tạo phải có cố gằng mới được khoan hồng :))

toán khó quá:(( đc mỗi bài đầu đã thế hình vẽ lại xấu

viết rất nhiều nói cũng nhiều nhưng mà ý thì ít:)) :))

tớ đi với a2 nhé, bọn h2 định xin cho tớ nhưng cô cn nó bảo là tớ chửi bậy một lần và cô đã nghe thấy ngu thật rồi cô bảo là cho lớp chọn cho bạn ý đi thì cô nghỉ, bạn ý nghỉ thì cô đi :D :)) trẻ con quá :)) :))

Chỉnh sửa lần cuối:
Trà Phương iu quí :x bây giờ mới để ý :x Trà Phương thử check lại Mai Phương với Mỹ Ngọc, nhưng hình như là "cả một trời im vắng dưới sương bay" chứ không phải "im lặng" :x

Xuân tháng Ba đâu hẹn để em chờ :*

nói như chị toán mà em 10 em khao cả trường :)), thề độc đấy :)) :))

tao mà 8 văn thì tao khao cả hn luôn hôm nay suýt đc 8 hehe nhg viết sai chính tả nhiều bà nam trừ 1 làm mất con trên 7 văn đầu tiên của mình trong 3 năm

đúng là sướng lắm !! :))
Ngày mai lệ quyên quả bóng cái chứ nhỉ hôm thứ 4 hẹn hò đi chơi cái đê :cool: !!
HAO như c. mãi mới vào được xong mãi mới post bài được BTS HAO !!
ngày mai nhàn quá óa óa !!

----------

Trịnh Thanh Hà đã viết:
Bắt bẻ chị hả em??? thế thì chị tịch thu cái còi nhé :))
còi j` thế , bây giờ có mốt mới thổi còi ah` :-? !??

----------

Trịnh Thanh Hà đã viết:
Bắt bẻ chị hả em??? thế thì chị tịch thu cái còi nhé :))
còi j` thế , bây giờ có mốt mới thổi còi ah` :-? !??

thằng nào đồng ý thứ 4 đi ăn lẩu dê ko??đông đông 1 tí rồi cùng đi ko tao đánh lẻ

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên