A2 đồng chí hội (mới)

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Uh , yên tâm bài Tiếng Anh thì mình sẽ mang Chu ra làm mẫu vật trưng bày minh hoạ cho Chê :)) :))
Hehe vừa nghe lại Gloomy Sunday , ai muốn tự tử mà chưa có động lực thì để em share :p

Nguyễn Ngọc Kiều Ly đã viết:
Uh , yên tâm bài Tiếng Anh thì mình sẽ mang Chu ra làm mẫu vật trưng bày minh hoạ cho Chê :)) :))
Hehe vừa nghe lại Gloomy Sunday , ai muốn tự tử mà chưa có động lực thì để em share :p

Tao đang nói cái khác cơ.Lại còn thế này nữa,bố tổ :(( :((
Share cho tao :D
gloomy sunday của billie holiday ah,sao mày trình cao thế :|

2 ngày.....:-s

giờ hihis, iem còn sống các bác iu wi' ạ :)) :x

giờ thấy phấn chấn, thoải mái vãi cả đạn , hehee

Trích dẫn:
Trích dẫn bài viết của Nguyễn Lý Hiền Nga
sao lớp mình đông thế Duy? học kỳ này có mấy người chuyển vào? tính nhẩm theo số 81 của chú thì tận 54 người cơ á?

-- cha vẫn cương quyết không chuyển chăng Lu béo ạ
đùa thật sự ko hiểu hay là giả vờ ko hiểu thế có cần để phải nói toạc ra ko lớp mình sĩ số 50 trong đấy có 31 nữ 50 + 31 chả bằng 81 còn j` !!
Con ỉn béo dốt toán không chấp làm gì Duy ạ :D, nhưng mà chỉ có 81 thôi à? :)), không có sinh đôi hay sinh 3 à :)).

hị :"> tại tớ quên khả năng của các bạn nam lớp mình ;;) không phải 1 nam 1 nữ :mrgreen:

con heo Phong >:p

thứ 2 tha hồ kt văn 2 tiết đã thế lại còn 15 toán nữa đc cái kt xong thì tha hồ đi chơi đi tham quan mà ah mà tình hình 2 ph bọn tớ biết hết rồi bây h thoải mái vãi ạ

đi tham quan xong về kiểm tra sinh 1 tiết,sử 1 tiết và 8 bài về nhà toán :)) !!
Hôm nay Bob có quả 4 chữ vàng "trồng nhà mà ở" chất vật vã vần vãi đạn ah. đúng là bang chủ có khác tinh tế thâm thúy hơn người nói ít hiểu nhiều heheh :D !!
PAA mới đổi ava ah` !? :)

Chỉnh sửa lần cuối:
Thứ hai chuẩn bị trình sẵn bản kiểm điểm ạ :)) ,chả hiểu đưa ph ký xong còn nước đi Đầm Long không nhẩy :p . Hôm nay GDCD các bạn cãi nhau sáng lắm :)) , lần sau thì cái gì cũng phải bình tĩnh điềm đạm nhớ 8-| :p , dĩ hoà vi quý ạ -_- .

đúng rồi , hôm nay sáng lắm , em ngồi dưới mà còn toát mồ hôi nói j đến con TL và LL , các bạn lần sau bình tĩnh nhé tha cho tổ em nữa chứ , giết gì giết dã man thế :((
@ Kly: chị em mình chết rồi , ko biết Nam xử thế nào đây , treo cổ hay luộc nước sôi , có khi rotti cũng nên :((

Tao đã đi Đầm Long rồi, cho mọi người xem mấy cái ảnh chụp hồi đó, xem có ai còn thích đi nữa ko :D:D:D

Trần Thế Phong đã viết:
Con ỉn béo dốt toán không chấp làm gì Duy ạ :D, nhưng mà chỉ có 81 thôi à? :)), không có sinh đôi hay sinh 3 à :)).

Trẫm xung phong sinh 5 b-) :)) :))

Đầm Long trông bựa thế nào ý :|
Thui,quan trọng là lớp mình đi với nhau thui.Nhưng mà về còn phải học mấy cái ccc kia thì chết mất :((

Một sự ****** nhau hết sức

Đặng Trà Phương đã viết:
đúng rồi , hôm nay sáng lắm , em ngồi dưới mà còn toát mồ hôi nói j đến con TL và LL , các bạn lần sau bình tĩnh nhé tha cho tổ em nữa chứ , giết gì giết dã man thế :((
@ Kly: chị em mình chết rồi , ko biết Nam xử thế nào đây , treo cổ hay luộc nước sôi , có khi rotti cũng nên :((

Khổ thân chị em, rớt được điểm 10 xuống đầu rồi bị các bạn lên án thế này..........
KLy nói gì thế, tớ thấy điềm đạm thế còn j` :-?
Đầm Long có con rồng xi măng gì bơi trên nước đục thế :-s
Hâm mọ Pooh-Kaka :x

HÌnh như Đầm Long là một cái đầm có con rồng ở giữa phải không???

:(( Tao hiểu sao hôm qua Mai Anh nhất quyết ko đi rồi :(( :(( nhưng mà thôi, đi với cả lớp vui là chính :(( mặc dù cái chỗ chết tiệt ấy nhìn bựa đời quá...á á tao nhìn thấy con khỉ mày ạ :))

Mai Anh xin hộ tao đi!!!!!!!!!!!!!!! Đến nhà mà xin cho nó hiệu quả :D

Hết xin với xỏ mẹ nó rồi :)) mẹ bảo ở nhà là ở nhà , tí nữa bố về chắc lại mắng cho một trận cho xem, hlhs

ngày j` VL VCD thế ko biết !! đi tham quan HLBM :( !! chắc ngồi đần thối mặt mất lại ngồi buồn móc đ' ngửi chơi =P~ =P~ ai ngờ đ' thối buồn ơi là Buồn :(( :(( !!
-> góp xiền mua bóng từ Hà Nội đê ko lên đấy nó chém cho thì đẹp lắm !!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên