A2 đồng chí hội (mới)

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
oài,đang ở quê vào topic a2 thấy ko khí có vẻ xôm wah nhỉ.Vấn đề nghỉ 1 thời gian thì đấy là lúc mình đang quẫn trí nên nói bừa thui,ở nhà lại đang có nhìu việc.Sơn mà bỏ bóng đá thì còn bít làm gì nữa
cám ơn mọi người đã động viên

----------

oài,tổ 1 đã tập EP rùi cơ ah?Sớm thía,chả bù tổ 4 của mình vẫn chưa ra đâu vào đâu

----------

oài,tổ 1 đã tập EP rùi cơ ah?Sớm thía,chả bù tổ 4 của mình vẫn chưa ra đâu vào đâu

Đỗ Hạnh Quyên đã viết:
Sao avar của Vân hơi kín :-O

Ko phải hơi đâu.thật là vãi :-? :* :x

Hôm nay có nhậu nhẹt gì ở đâu ko ý nhỉ????Gọi bà lẩu mà dek thấy nhấc máy,có khi...;))

............................. <-----tớ ngây thơ ko hỉu

thì giống như Hải Duy làm với mày ý Ninh ah.......>:) >:) >:) >:)

tớ là Bìu......haha...............

Tết nhất gì mà mệt quá! Mọi khi thì toàn đi ngủ lúc 9 . 10 h bâyh giờ thì toàn 3, 4 h dọn dẹp xong mới đc đi ngủ đã thế sang toàn fai? dậy sớm để đi nữa chứ. Đến là mệt ạ

tết nhất có khác , tăng hết dân số thôi , ra thằng bang chủ con thì ko biết phải xưng hô thế nào đây nhỉ :-?

hôm nay chớ chú chu đến mày không thấy mày làm bang chủ thất vọng rồi, khi nào đảng con heo họp tí nhỉ :))

----------

Nguyễn Thế Duy đã viết:
tết nhất có khác , tăng hết dân số thôi , ra thằng bang chủ con thì ko biết phải xưng hô thế nào đây nhỉ :-?

thì gọi là cái gì bọn nó gọi trong phim chưởng ý, hay là hoàng tử

Oạch ! vẽ mấy chục mét vuông vải, oải vãi ạ !
_CHUE CHUE_

P/S: Con Vưn + con Trà Phưn khốn nạn ! xí !

:)) ava con Vân :)) bà sao lại có thể để đc cái ava kín đáo thế :))

Hớ hớ, nhìn ava của Vân mà đến tớ cũng thèm thuồng ;;)

Mày nghĩ đúng rồi đấy Tùng a. Con Lẩu nó đang...........

Tao chả làm gì cả :)) đừng co nghi oan cho bạn

ết nhất có khác , tăng hết dân số thôi , ra thằng bang chủ con thì ko biết phải xưng hô thế nào đây nhỉ
Chả bít sẽ là con của bang chủ với ai chứ tớ thì "trong sạch" lắm :))

Hiền Nga: are you kissing him? or EATING him??? He seems really ... scared...
Với lại nhìn cái mặt của cái thằng đứng nhìn đằng xa trông ...gợn gợn....

Chỉnh sửa lần cuối:
oh` oh` cmsn Minh Thu !!
BP đảm quá bỏ hết câu bài để vẽ ko hiểu thành quả đến đâu rồi :-? ..

Cmsn chị Minh Thu

Nếu thich em thì anh hãy nói "wo ai ni" , anh yêu em sao lại kh ông nói ra hỡi chàng. Đã thích em rồi anh hãy nói "wo ai ni". Lòng này đã ngóng trông từ lâu............

----------

Câu tí ,,,,,,,,

"cô gái trung hoa" hôm nay tua bài này nhiều lần vãi:))đến mình còn thấy thuộc thuộc:))

Đỗ Hạnh Quyên đã viết:
Cmsn chị Minh Thu

Nếu thich em thì anh hãy nói "wo ai ni" , anh yêu em sao lại kh ông nói ra hỡi chàng. Đã thích em rồi anh hãy nói "wo ai ni". Lòng này đã ngóng trông từ lâu............

----------

Câu tí ,,,,,,,,

bu con này >:), đến chết, tao cũng nghiện rồi nè:)) " ni-hao cô gái trung hoa" :)>-

tớ thì không nghiện lắm, nhg mà hôm nay quyên ảo thật

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên