A2 đồng chí hội (mới)

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bây giờ nick niếc dùng loạn hết cả lên,đíu thể hiểu ai với ai??

Thằng Ninh đúng là ngu như con cầy! Ngu hết thuốc chữa rồi.
"Ai cũng hiểu chỉ mình mày không hiểu.......":))

_CHUE CHUE_

P/S: con Vân là cái con đểu

thôi 2 ông bà đều ngu như nhau >:)
2 tên ngu si chửi nhau ông ổng :))

mờ... tao tưởng con Chue đi mua mầu vẽ cơ mà:-? vẫn có time lên đây hú hí à? [-x

cả con chi cũng ngu nốt, thế sáng mai có đến nhà hiển ái không để còn biết nào hôm nay nhận tờ mừng tuổi đầu tiên khá tốt

ờ ờ thằng bob nói đúng đấy bây h` các bạn mạnh vãi lúa mình sợ rồi ..
Hôm nay đến nhà Minh Ngọc thác loạn vui vãi đạn , nhà như cái biệt thự muốn đi vệ sinh lạc bố sang phòng ăn xong loanh quanh 1 lúc lên tầng thượng phải rút dd ra gọi xuống nhà để bảo Minh Ngọc trèo lên dắt xuống thật kinh hãi , tí nữa ko chịu nổi đứng trên tầng thượng b.. xuống đầu mấy ông bà đứng dưới ..
Công nhận hôm nay thấy Trọng nhiệt tình vật ah. , có khi chú này nhiệt tình nhất lớp mình , bây giờ mới thấy nhiều cái tốt phết .. Quả tập kịch cười dê tí phún ra quần phớ lớ vật . oánh nhau be bét xì bịu ..
Đùa lần sau ko dám ngủ nữa ngủ dậy vào wc nhìn qua gương tưởng thằng nào đứng trước mặt mình hóa ra mấy ông bà ý lợi dụng lúc mình ko phòng thủ đang say ngủ cưỡng đoạt vẽ chi chít lên mặt mình nhìn kinh vật ah. , thêm quả chữ F U C K to tướng trên má quả thật là tinh tế ..
.. 1 ngày vui ..

Chỉnh sửa lần cuối:
Về quê ra mệt quá :)| Duy viết dài quá, shorten bớt lại hộ bạn cái, tóm tắt thôi :))

thế sáng mai có qua nhà thằng hiển không, nhanh để tao còn bảo nó

Trp đúng là chí lý .
@ Chuê tao phải đổi pass nếu không tao không còn gì nữa

con Vân đổi pass chưa :))
Tết nhất chưa đến mà bọn này đã rục rịch đi chơi rồi :))

đùa chứ hum nay ở nhà Ngọc, Duy HH làm cái gì nghi lắm í;;), phòng tối om om, trên giường, lại face to face;;) hí hí;;):))

Trọng làm j mà nhiệt tình?

mờ tao bắt đền bọn mày:(( hum nay làm tao nhảy mún què giò :))vui vãi ạ:)), giờ cứ lảm nhảm mãi cái bài đấy:)) ôi ôi chết mất:)) hớ hớ hớ=))

( mình điên)
:))

Chỉnh sửa lần cuối:
Phạm Hà Chi đã viết:
đùa chứ hum nay ở nhà Ngọc, Duy HH làm cái gì nghi lắm í;;), phòng tối om om, trên giường, lại face to face;;) hí hí;;):))

Trọng làm j mà nhiệt tình?

mờ tao bắt đền bọn mày:(( hum nay làm tao nhảy mún què giò :))vui vãi ạ:)), giờ cứ lảm nhảm mãi cái bài đấy:)) ôi ôi chết mất:)) hớ hớ hớ=))

( mình điên)
:))
pố tổ ôm bụng lăn quay ra ngáy như heo biết quái j` đâu [-x bụng mang dạ chửa thì ở nhà luôn cho lành ko ảnh hưởng đến cháu bé đấy !!
Nằm trên giường lúc đó có cả Minh Ngọc , A nữa chứ ko chỉ nằm với mỗi HH đâu mà là với 3 em cơ ôi ôi mệt quá làm sau đấy mình ngủ say như chết chả biết cái j` bị vẽ chi chít chì chịt lên mặt ..

Các bạn đã ngủ với nhau rồi cơ à :-ss
Thật là kinh hãi :-ss
Mà thằng Hiếu tổ 1 cơ mà :-/ , sao ko đi :-/

Xùy bản chất thì vẫn thế nhìn người là thấy nổi ngay cục bản chất to tướng lù lù một đống ra đấy ngày nào chả vậy , nằm cạnh thì nằm cạnh chứ có làm quái j` đâu nhớ lời MKH dạy lắm :)) tin tưởng mới dám nằm cạnh mình chứ như thằng .. vừa nhảy lên giường phát các bạn chạy hết heheh ..
Ngân ơi D vẫn chưa ngủ với ai đâu chỉ đợi mỗi Ngân thôi sang Mỹ đừng có bậy bạ đấy , nếu làm j` thì nhớ có dụng cụ ko để lại hậu quả thì phiền lắm ..

tao phải về quê với dậy muộn nên ko đi đc

thế mai có đến nhà hiển ko

Theo như lời thầy Phức thì đây là một loại bệnh:))
Tôi đổi pass rồi bà ạ nhưng không phải là cái pass chúng ta hằng mong muốn
Mỹ linh 28 về 31 bay

đây là 1 loại bệnh nhưng ko phải 1 loại bệnh bình thường mà người ta gọi là căn bệnh thế kỉ :)) :)) :))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên