A2 đồng chí hội (mới)

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
30 tết như cái lìn í anh em ạ,bố em mất dd suýt đánh nhau ở đấy,giao thừa thì ko đc gặp ny đc cái lắm mừng tuổi thôi

Happy new yeah ^o^ !! ố là la .. !!

đêm hôm lạnh lẽo lớp chả thấy ai ol cả cô đơn quá:(( hôm nay thức đến sáng

Nguyễn Việt Hiếu đã viết:
30 tết như cái lìn í anh em ạ,bố em mất dd suýt đánh nhau ở đấy,giao thừa thì ko đc gặp ny đc cái lắm mừng tuổi thôi

Ờ,đúng là đen thật,đen dek chịu dc.
Dm lên chỗ 992 Đê La Thành thì bà con chuẩn bị giải tán,cắn dc vài phát hướng dương,thêm hớp nước ngọt cho 2 trăm cồn vào nữa,hết :(

Đèo bang chủ với Bìu về em phóng thẳng lên Phùng Hưng vào tăng 2 thì đội bạn em say hết con mie nó rồi,chả nhẽ gọi riêng 1 nồi bố bạn Hà để nhậu 1 mình.Thế là ngồi,20' sau th dc hộ tống thêm 1 chú về nhà nữa (dcm may nó ko nôn ra áo mình)
Mà Trẫm còn chưa dc đồng mừng tuổi nào :(
:-& :-& :-& :-& :-& :(( :(( :(( :(( :(( :((

Ối giời ơi năm con chó.Dcm con chó 0:)

năm mới....Tùng Bìu thay mặt các trưởng lão Đảng con HEO kính chúc anh em: Một Năm Mới Vạn Sự Như Ý, Tỷ Sự Như Mơ, Công Việc Như Thơ, Đời Vui Như Nhạc, Coi Tiền Như Rác, Coi Bạc Như Rơm, Chung Thủy Với Cơm, Sắt Son Với Phở, Suốt Ngày Nhăn Nhở, Chẳng Khổ Chẳng Đau......Năm Sau Vẫn Thếb-) b-) b-) b-) b-) :)>- :)>- :)>- :)>- :)>-

Chỉnh sửa lần cuối:
Oài, vần nhỉ? Hi' hi', chuc mọi người vạn sự như ý, em chuẩn bị lên Phủ đây ! muak !!!!!!!!!!!!!!!

Hết năm con gà chúc cả nhà ko bị cúm gà đến năm con chó chúc mọi người lên như diều gặp gió , gặp khó sẽ ko pó tay , gặp được những điều hay và luôn luôn may mắn ;) !!

mọi ng đi đâu mùng 1 hết rồi mỗi mình ngồi ở nhà ol linh tinh chán quá:((

đi học cái thì đảng con heo làm 1 phát thịt chó đi 1 Họp đầu năm cái :)):))

thằng bùi lấy bài chúc tết của tao rồi, hôm qua đi cũng vui đi đến 2h đêm thì về, định mang pháo thứ hai bắn nhưng mà lỡ bắn rồi, nhưng có một số việc không tốt

đầu tiên xin lỗi bạn phương, vân vì không đưa bọn mày đi chơi được
2 xin lỗi chu vì gọi mày đến muộn
3 xin lỗi bạn hà vì không gọi gì cả

mà *** ông chú mừng tuổi 1tr ông bô lắm béng luôn 900 làm ăn gì nữa

mà hôm nay đi bốc quẻ quẩy thật, toàn tốt đi nước ngoài này , tình yêu thì cứ gọi là vãi, tẹo nữa đi xem bói

Chỉnh sửa lần cuối:
Đèo bang chủ với Bìu về em phóng thẳng lên Phùng Hưng vào tăng 2 thì đội bạn em say hết con mie nó rồi,chả nhẽ gọi riêng 1 nồi bố bạn Hà để nhậu 1 mình
Thằng chó, mày ăn nói với cụ thân sinh tao như thế à??? [-x 1 h đêm đang rán khoai, nhậu nhẹt, phè phỡn ở nhà bạn anh tao thì thằng Chu gọi bảo là nó đang ở Đê La Thành, đếch hiểu gì cả :))

3 xin lỗi bạn hà vì không gọi gì cả
Ừa bạn cũng đoan đoán thế rồi :) Hôm qua có mỗi 2 người gọi cho tớ với lại đứa nào gửi Vầng Trăng Khóc cho í ... chả bít ai cả :-?

Lên chùa Hà thấy đông ơi là đông, chả vào khấn vái nữa, ngồi nhắn tin, để mẹ vào khấn cho xong :))

Tết của em năm nay so far so good :xMặc dù là ít mừng tuổi =; nhưng cái đấy chỉ là phù phiến thôi, Tết năm nay vui quá hớ hớ :))

Chỉnh sửa lần cuối:
Hum wa đi chơi hơi nhạt nhưng mà dì sao vẫn là một ngày vui.
@ Bob: tao tha tội cho mày, làm tao chờ cả tối :(

----------

Hum wa đi chơi hơi nhạt nhưng mà dì sao vẫn là một ngày vui.
@ Bob: tao tha tội cho mày, làm tao chờ cả tối :(

keke
lớp mình đi đâu thế này?

mai về quê, xác định là zero roài:))

đc cái hum nay ngót nghét 2 xịch :)) vãi ạ.....:))

p/s: mis u^^....one day more^^.....

báo cáo cả nhà là tình hình bây h VND em có 1tr tròn rồi và thêm 40$ nữa...thế thôi ạ,em té:)

Thấy bảo chó bây giờ toàn lấy từ bãi rác về ngâm nước rồi kì cọ xong rồi cho lên chảo rồi dô mồm đấy!!Ghê quá... :( :(

Vũ Minh Hiển đã viết:
đi học cái thì đảng con heo làm 1 phát thịt chó đi 1 Họp đầu năm cái :)):))
kô bao h ăn thịt chó trước 15 âm cả thằng em ạ mày cứ ăn bừa phứa thế thì càng ăn càng đen chứ chả giải đen được đâu :))

Vì bọn mày có ý phản đối cái ava cũ (chỉ là áo 2 dây) nên tao đổi sang cái cực kỳ kín đáo:))
Chúc cả nhà năm mới vui vẻ trẻ khỏe nha!:D:x

Chỉnh sửa lần cuối:
Em Vân tây được cái sexy :)) , xem ava mình mới gọi là cực kì tế vi :p

CHúc mừng năm mới cả nhà :x , ngày càng xinh xắn đẹp zai , học hành tấn tới ( trình độ quay tăng lên vài phần :)) ) , tài lộc như nước đổ về sông như sông đổ về biển như biển ... bốc hơi lên trời :p , thêm vài romantic story cho mọi người cùng xem :> .

Thế nhá ạ , em xin lui :p .

Happy new year . Bonne anneé ^^

----------

Nguyễn Hoàng Cộng đã viết:
kô bao h ăn thịt chó trước 15 âm cả thằng em ạ mày cứ ăn bừa phứa thế thì càng ăn càng đen chứ chả giải đen được đâu :))

Bon chen thế :p

Chỉnh sửa lần cuối:
Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên