A2 đồng chí hội (mới)

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Trịnh Thanh Hà đã viết:

Cái bố cháu

Cưa big ngọc dễ vật Lê Hữu Sơn Tùng ạ :))

hahuybichngoc: Chu than yeu :x
hahuybichngoc: to thich ay >:D<
hahuybichngoc: bich ngoc that day ma`
iron_owl1401: the' thi` la` lo^. ro~ ban? chat'
hahuybichngoc: Chu ko tin Ngoc sao

100% thật,Xin thề có Bác Hồ trên tờ 5 trăm trước mặt
Ko tin đến nhà Trẫm xem message archives >:) :))

Bố chú ! Đúng là lộ rõ bản chất! Sinh khó thật, hoc chả hiểu gì, lạy chúa mai ktra 15' khỏi lên miệng , bây giờ đi đọc đoremon cái đã......

Việt Hiếu dạo này hot ***** đỡ dc . Cậu đang cố gắng trở thành perfect man đấy à?
Avar của bạn Hiền Nga đc đấy! Hình như bây giờ đang là mốt hay sao í . Con Linh với con Hà cũng để screen ở mobile là ảnh 2 đứa kiss nhau

P/s:Hello Hà

Chỉnh sửa lần cuối:
Đặng Trà Phương đã viết:
Bố chú ! Đúng là lộ rõ bản chất! Sinh khó thật, hoc chả hiểu gì, lạy chúa mai ktra 15' khỏi lên miệng , bây giờ đi đọc đoremon cái đã......

Dạo này bà Big Phương toàn lấy nik Vân+Trà Phương post bài /:)
Trà Phương ko post bài cục súc ntn [-x

Con Kuyên sao chào mỗi Lẩu thế kia hả???/

(VietNamNet) - Những ngày nắng ấm ở miền Bắc chấm dứt, nhường chỗ cho một đợt lạnh mới bắt đầu từ cuối tuần này. Đây là đợt rét do ảnh hưởng của gió mùa đông bắc.

"Bảo hộ" chống lạnh từ đầu đến chân khi ra đường. Ảnh: Kiều Minh.
Theo tin từ Trung tâm Dự báo Khí tượng Thuỷ văn Trung ương, hiện một bộ phận không khí lạnh đang di chuyển xuống phía nam. Dự báo, chiều tối và đêm nay (19/1), bộ phận không khí lạnh này sẽ ảnh hưởng đến các tỉnh thuộc phía đông Bắc bộ và bắc Trung bộ.

Do ảnh hưởng của không khí lạnh, ở phía đông Bắc bộ và bắc Trung bộ có mưa và mưa nhỏ; gió chuyển hướng đông bắc trong đất liền cấp 3 - 4, vùng ven biển cấp 4 - 5. Ở vịnh Bắc Bộ và ngoài khơi khu 4 cũ có gió đông bắc mạnh dần lên cấp 6, giật trên cấp 6. Biển động. Các tỉnh miền Bắc từ đêm nay trời trở rét.

Ngày đầu, các tỉnh miền Bắc còn nằm ở rìa tây nam lưỡi cao lục địa suy yếu và biến tính. Sau đó khu vực trên sẽ chịu ảnh hưởng của một đợt không khí lạnh tăng cường thêm.

Nam Bộ, Tây Nguyên hai, ba ngày đầu chịu ảnh hưởng của đới gió đông bắc có cường độ yếu, sau cũng sẽ mạnh dần.

Trời trở lạnh, có mưa có thể sẽ bổ sung nước cho miền Bắc. Tổng Công ty Điện lực Việt Nam đã bắt đầu xả nước hồ Hòa Bình và Thác Bà nhằm nâng mực nước trên sông Hồng tại Hà Nội đạt trên 2,2 m.

Sáng nay, mực nước trên sông Hồng tại trạm đo Hà Nội đạt 2,2 m. Ở mức này, các cống ven sông mới có thể lấy nước vào nội đồng.

lạnh ồi lạnh ồi:x

ố yề lạnh rồi,:)>- thế mới không khí Tết chứ=D> , với lại trới lạnh ôm nhau mới sướng >:D<

Ờ, cái wallpaper trên cellphone của em với Linh mèo đều là kizz nhau cả :* cho ló tình củmb-)

Bố cháu Yêm đấy!

p/s: hế nhố QUyên 0:)

Xin lỗi hơi bon chen....nhưng mà em ko hiểu anh Chu định nói gì với em.......
xin lỗi mạo phạm topic của các bác

thế cái trên ko phải Bích ngọc hả :)) , Bích ngọc mà lại như thế thì em chịu sếp rồi :))

Thế đố bạn Đức biết bài trên là của ai? Bài này là của ai? Đoán thử xem nào?

Vân ơi , dạo này bà có khỏe không?

Chỉnh sửa lần cuối:
Ừ, topic lớp mình dạo này chán quá, tôi với bà nghĩ ra chuyện gì hay ho để nói đi ?

Nếu nói về chuyện gì hay thì, để xem nào, khó nhỉ, hay bình luận về ai đó trong lớp đi !

Bà nói chí phải, mà chuyện này là đương nhiên rồi, không phải bàn nữa , nhưng thôi, cứ nói đi cũng được, đằng nào ngoài nó ra cũng chẳng có ai đáng nói nữa !

Đặng Trà Phương đã viết:
Bà nói chí phải, mà chuyện này là đương nhiên rồi, không phải bàn nữa , nhưng thôi, cứ nói đi cũng được, đằng nào ngoài nó ra cũng chẳng có ai đáng nói nữa !
giời ơi , vừa vừa phai phải thôi , tui bị cảnh cáo bây h :((

----------

Đúng đấy, mà bạn bè nhờ gì cũng giúp, xã hội bây giờ mấy ai được như vậy ?

Chuyện, hôm nay tôi xin nó 3k mua bánh mì nó cũng cho đấy ! Hạnh phúc dạt dào khi có một người bạn như thế!!! :X:X:X

----------

Chuyện, hôm nay tôi xin nó 3k mua bánh mì nó cũng cho đấy ! Hạnh phúc dạt dào khi có một người bạn như thế!!! :X:X:X :)

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên